Offline www.chaomao.org "Bắc - Trung - Nam" hội tụ

thaphuongkhach

Administrator
Chào toàn thể anh em diễn đàn!

Topic đăng tải thông tin Offline chaomao.org dự kiến vào dịp 17/5/2015 đã trải qua hơn 1 tháng và nhận được rất ít phản hồi từ các thành viên. Thiết nghĩ, do kỳ nghỉ lễ kéo dài vừa rồi ảnh hưởng không nhỏ đến kế hoạch lần này, vì vậy những chương trình dự kiến theo mình nghĩ nên tạm hủy vì số lượng cũng như ý nghĩa mang lại không nhiều nếu tiếp tục thực hiện. Thay vào đó, tùy vào số lượng anh em ORG cả nước về tham dự hội thi chào mào Đà Nẵng mở rộng mà chúng ta sẽ làm 1 buổi tiệc giao lưu thân mật vào trưa ngày 16/5/2015. Danh sách và địa điểm tổ chức sẽ thông báo sau.

Rất tiếc vì vấn đề khách quan mà chương trình offline lần này diễn ra không như ý!

Trân trọng,

thaphuongkhach

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chào toàn thể anh em diễn đàn!

Topic đăng tải thông tin Offline chaomao.org dự kiến vào dịp 17/5/2015 đã trải qua hơn 1 tháng và nhận được rất ít phản hồi từ các thành viên. Thiết nghĩ, do kỳ nghỉ lễ kéo dài vừa rồi ảnh hưởng không nhỏ đến kế hoạch lần này, vì vậy những chương trình dự kiến theo mình nghĩ nên tạm hủy vì số lượng cũng như ý nghĩa mang lại không nhiều nếu tiếp tục thực hiện. Thay vào đó, tùy vào số lượng anh em ORG cả nước về tham dự hội thi chào mào Đà Nẵng mở rộng mà chúng ta sẽ làm 1 buổi tiệc giao lưu thân mật vào trưa ngày 16/5/2015. Danh sách và địa điểm tổ chức sẽ thông báo sau.

Rất tiếc vì vấn đề khách quan mà chương trình offline lần này diễn ra không như ý!

Trân trọng,

thaphuongkhach

Cám ơn nhiệt huyết và tấm lòng của cụ Thaphuongkhach, Đợt hội ngộ này anh em đến Đà Nẵng vào các thời điểm khác nhau và theo đoàn khác nhau nên anh em ta gặp nhau vào trưa thứ 7 là tuyệt vời nhất.

Rất mong anh và anh em ngoài đó thiết kế cho một điểm giao lưu tiện nhất mà các anh em có thể thuận tiện tham gia. Tinh thần anh em gặp gỡ giao lưu là chính nên rất mong anh em đã có mặt thì tham gia đông đủ nhé !

Thông tin địa điểm họp mặt nhờ cụ Thaphuongkhach up lên đây luôn nhé

Cám ơn các chiến hữu nhiều và hẹn sớm gặp lại Đà Nẵng thân mến !

Trân trọng,
Leebul

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Cám ơn nhiệt huyết và tấm lòng của cụ Thaphuongkhach, Đợt hội ngộ này anh em đến Đà Nẵng vào các thời điểm khác nhau và theo đoàn khác nhau nên anh em ta gặp nhau vào trưa thứ 7 là tuyệt vời nhất.

Rất mong anh và anh em ngoài đó thiết kế cho một điểm giao lưu tiện nhất mà các anh em có thể thuận tiện tham gia. Tinh thần anh em gặp gỡ giao lưu là chính nên rất mong anh em đã có mặt thì tham gia đông đủ nhé !

Thông tin địa điểm họp mặt nhờ cụ Thaphuongkhach up lên đây luôn nhé

Cám ơn các chiến hữu nhiều và hẹn sớm gặp lại Đà Nẵng thân mến !

Trân trọng,
Leebul

Tình hình ngoài ĐN đang nắng nóng nên đề nghị không nên nhậu vào buổi trưa để tránh tình trạng bốc hỏa mà k có chổ xả...:p. Chiều chiều xíu thì hay mấy cụ nhỉ. em với bác tino khoảng 2g mới xuống sân bay mấy bác ợ... mà hình như còn vài cụ đi trễ hơn nữa đó. Nhờ mấy bác ĐN cân nhắc lại nhé.

Thân,
phutdn

Tiếc quá ạ. Dịp lễ vừa rồi Đức không đưa mẹ con ku Vít đi chơi đâu hết, hứa hẹn với mẹ con ku Vít buổi Ofline của ORG. Hic hic, giờ phải tính phương án B để tạ lỗi với người đẹp và hoàng tử của mình thôi.
Đức cảm ơn nhiệt huyết và tấm lòng của anh Thaphuongkhach. Vẫn rất mong được gặp các anh ORG vào ngày thứ 7.
Thân!

thaphuongkhach

Administrator
Tình hình ngoài ĐN đang nắng nóng nên đề nghị không nên nhậu vào buổi trưa để tránh tình trạng bốc hỏa mà k có chổ xả...:p. Chiều chiều xíu thì hay mấy cụ nhỉ. em với bác tino khoảng 2g mới xuống sân bay mấy bác ợ... mà hình như còn vài cụ đi trễ hơn nữa đó. Nhờ mấy bác ĐN cân nhắc lại nhé.

Thân,
phutdn

Vấn đề là không còn thời gian nào tốt hơn, vì chắc chắn buổi tối 16/5 còn có tiệc giao lưu Hội thi và họp tổ trọng tài... Do lão đít bự này tham gia nên mới rối cả lên như vậy :)

quang tran

rồi , đi luôn, dù ngày 23-24-25 sẽ có 3 ngày 4 đêm du lịch Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao Chàm.

Nhưng ae chào mào lại là 1 vẻ thú vị khác hẳn với du lịch cùng công ty, 20 ngày sau lại làm 1 chuyến vậy
Sao trùng hợp vậy, tui cũng đi du lịch Đà nẵng 13 - 16, gia hạn thêm 17 nữa là ok

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Vấn đề là không còn thời gian nào tốt hơn, vì chắc chắn buổi tối 16/5 còn có tiệc giao lưu Hội thi và họp tổ trọng tài... Do lão đít bự này tham gia nên mới rối cả lên như vậy :)

Rứa thôi mấy anh cứ ăn nhậu trước đi, em xuống máy bay kiếm chỗ nào ăn, ngủ, nghỉ, mat-xa chim cho khỏe rồi vác chim ra chiến với mấy anh sau...:p

van binhho

Ban ngày thì không tham gia được chứ buổi tối thì nhất định phải overnight với các bác.
Cho đăng ký 1 ghế nhé.
p/s nhìn hình nhớ kỹ niệm củ ghê pa

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Dạo này ngoài DN nhiều ma lắm, nhất là ... ma nữ. mấy anh ngủ gầm cầu coi chừng bị ma bắt đó.

thaphuongkhach

Administrator
Dạo này ngoài DN nhiều ma lắm, nhất là ... ma nữ. mấy anh ngủ gầm cầu coi chừng bị ma bắt đó.

Mấy anh mô hay ngủ gật trong khi nhậu thì chuẩn bị tinh thần nằm chung với đám ma nữ đó, anh mô còn tỉnh thì nhậu sáng đêm...

minhgas

Chào mào cùi bắp
Nghe có mùi bia nè. hêhhee
lanh kinh quá đại ca nghe chim đèo hăn tinh ranh quá nhỉ kakaka :D Bác Quang Tran có ra dịp này ko vậy.?
A Phú đít bự cũng ra thi chym ah a Tú rủ ra gầm cầu ngủ chung lần nữa kìa :D

Tuan031

Rộn ràng quá.Mình ở Huế gần Đà Nẵng mà không thể tham gia(hoàn cảnh mà),nghe mà thèm.

khoant

Ô vậy à.chiều mai có mặt tại DN.kiểu này phải nhờ mấy bác chỉ cho Em gập ma coi thử ma như thế nào? Mấy lần trước ra đó Em đâu thấy ma đâu.