Phát hiện bạc đầu hoàng tử.

YeuCM

Nhiu lúc thây đầu trắng lặng lội bẩy cả tháng. Khi được phát vui đâu chẳng thấy té ngửa ra chim nhuộm. Cũng phải có Cái Duyen nữa. Hôi ở gần nhà em có thằng bây sau vườn cho vui chiều ra được em chim bông có thêm sợi râu nữa. Nó ko Bit chim Gi móc nuôi sau hè cả tháng, tình cờ có ông đi Buôn gỗ đôi chiếc xe jupiter thế La đôi lun. Chuyên cách 5 năm rui.

locyemthai

Dù có ai nói sao đi nữa!!! Anh vẫn chúc em thành công nha! Nếu có gì thì nhờ AE tư vấn thêm em nhé! Phải tranh thủ nhanh tay lên! Có j alo anh(0904 210 310 Lộc)

vietgun

Lâu ngày quá Đức! Anh bữa nay đi Bắc làm, cặp đèo của chú cũng về với thiên nhiên. Dẹp chim cò rồi. Huhu

haaaaaaaaaaaaa ngày xưa cũng có người chỉ mình con bạch tạng nữa cơ. Lội què dzò tốn mớ tiền lộ phí để đi đến nơi. Đi cả gia đình ( vừa đi bẩy đi pitnic luôn) lúc đó nhóc ở nhà mới mấy tháng tuổi. Vào đến nơi mấy bác nông dân ở đó nói. Tụi bây đánh lồng thì cái lông con chim bắt cũng ko có nữa là....... tụi nó bẩy toàn bằng keo ko à. Thế là hết bạch với chẳng tạng. Con bổi trời cũng hết nữa là........... thế là xong. Chuyến đi pitnic thành công còn chuyến đi đánh chim ...........