Phát hiện của năm !

chaomao^^py

Moderator
Chăm với chế độ bình thường như cái giường mà em nó làm mình sướng tê người , chia sẻ vội lên này cho nó nóng
Bỏ ra kha khá tiền lẫn công sức , rốt cuộc 2 chú chim bổi được tặng lại mang về niềm vui vô bờ bến ( 1 chú nữa đã có giải top những còn nhát hơn cả con này ) . Âu thú chơi nào cũng cần có duyên hihi . Chúc AE vui vẻ !

ti_do85

Chúc mừng bạn. Chim lanh lẹ và giọng cũng tốt quá. Bạn chia sẻ chế độ bình thường như cái giường của bạn cho ae học theo với

chaomaotd

Uh, Chăm bình thường của bạn còn hơn chăm chế độ đặc biệt của nhiều ae khác, nhìn màu lông đỏ và bộ lông bóng mượt thế kia là hiểu rồi. Chăm chim bổi cái sướng nhất là thấy nó tiến bộ từng ngày, và tình cảm của mình dành cho nó cũng khác với các chú khác.

Coba

Chim tố chất + Chăm tốt => Nhân tài. Chúc mừng chủ thớt.

Tuan031

Chăm với chế độ bình thường như cái giường mà em nó làm mình sướng tê người , chia sẻ vội lên này cho nó nóng
Bỏ ra kha khá tiền lẫn công sức , rốt cuộc 2 chú chim bổi được tặng lại mang về niềm vui vô bờ bến ( 1 chú nữa đã có giải top những còn nhát hơn cả con này ) . Âu thú chơi nào cũng cần có duyên hihi . Chúc AE vui vẻ !
"Lanh chanh" clip1,"hàm hồ" clip2 dễ mất lòng bà con lắm bạn ơi.Nhượng lại mình nuôi cho bảo đảm đẹp người đẹp nết.Vợ chồng hòa thuận,xóm giềng yên vui!

CMQN

"Lanh chanh" clip1,"hàm hồ" clip2 dễ mất lòng bà con lắm bạn ơi.Nhượng lại mình nuôi cho bảo đảm đẹp người đẹp nết.Vợ chồng hòa thuận,xóm giềng yên vui!
hàng tặng ko chuyển nhượng.hehe ae nào thích cũng khó lấy ra khỏi nhà Quang,

minhtuan211

1 bịch cám ba vì 500gr
5 lòng đỏ trứng gà
150gr tôm luộc chín
1/3 muỗng canh mật ong
1/3 muỗng canh dầu thực vật
Vẫn nuôi như thế này?bạn,chúc mừng.

khanh79

giọng nghe sướng tai quá, để nghe hót ko cũng tê người. chúc mừng chủ thớt.

chaomao^^py

Moderator
Chúc mừng bạn. Chim lanh lẹ và giọng cũng tốt quá. Bạn chia sẻ chế độ bình thường như cái giường của bạn cho ae học theo với
hóng cái giường của @chaomao^^py
Mỗi ngày mình phơi nắng tầm 2h buổi sáng . Thức ăn chính là cám và chuối vừa chín , 2-3 bữa thì đổi trái cây mát 1 lần , 1 tuần thả avi mini tập lực 1 lần , 2 ngày tắm 1 lần . Mình không có nguồn cc thường xuyên nên thỉnh thoảng mới cho cào cào , được cái mình chăm rất đều tay . Con này cũng mới vô lửa gần đây thôi , chứ không phải lúc nào cũng được vậy . Chúc ae chim cò mau căng lửa
hàng tặng ko chuyển nhượng.hehe ae nào thích cũng khó lấy ra khỏi nhà Quang,
Đúng rồi anh kaka
1 bịch cám ba vì 500gr
5 lòng đỏ trứng gà
150gr tôm luộc chín
1/3 muỗng canh mật ong
1/3 muỗng canh dầu thực vật
Vẫn nuôi như thế này?bạn,chúc mừng.
Hiện nay mình đã chuyển sang dùng cám Nam Đà Nẵng khoảng 1 năm nay rồi bạn . Những thành phần trên đều có trong cám hihi

chaomao^^py

Moderator
Uh, Chăm bình thường của bạn còn hơn chăm chế độ đặc biệt của nhiều ae khác, nhìn màu lông đỏ và bộ lông bóng mượt thế kia là hiểu rồi. Chăm chim bổi cái sướng nhất là thấy nó tiến bộ từng ngày, và tình cảm của mình dành cho nó cũng khác với các chú khác.
Anh chắc cũng tâm huyết với mấy con bổi lắm hihi , chúc anh vui vẻ