Phong trào cho Phú Yên!

miwon0303

Mùa WorldCup nên phong trào hơi xuống, Hội chaomao.org tại Phú Yên theo mình nên có 1 buổi off giao lưu chim cò cho có phong trào trở lại. Mong các anh em Phú Yên góp ý để ý tưởng thành hiện thực :).
Mỗi thành viên mang 01 chú chim yêu giao lưu tại 1 trường chim nào đó gọi là thi giao lưu! Các mem cho ý kiến nhé!

chaomao^^py

Moderator
Em giơ hai tay luôn ! Lên cho buổi off đúng tinh thần ORG nào . 1 2 3 nhậu đi !!!!!!!!

duccas

Không biết anh Q này ăn ở làm sao mà mấy anh châm chọc giữ quá.Heheheh

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
AE đừng nghĩ tầm bậy. Nhiều lần mình đến Py nhưng chưa lần nào gặp được Q nên mới chọc vậy thôi. Hi hi, AE đừng phóng tên lửa thêm nhé.
Chúc AE PHú Yên có buổi off ý nghĩa.

chaomao^^py

Moderator
Em là thanh niên nghiêm túc Ver.2014 , phải rán cày cuốc kiếm tiền cưới vợ ^^ . Mong AE thông cảm !
AE đừng nghĩ tầm bậy. Nhiều lần mình đến Py nhưng chưa lần nào gặp được Q nên mới chọc vậy thôi. Hi hi, AE đừng phóng tên lửa thêm nhé.
Chúc AE PHú Yên có buổi off ý nghĩa.
Sr anh Tuấn ! Lần sau thế nào cũng phải dính kèo , ko xảy nữa đâu anh :)

miwon0303

Cho Quang ở xa chọn địa điểm đi, Thứ 7 hay Chủ nhật này đều Ok? :p

chaomao^^py

Moderator
Cho Quang ở xã chọn địa điểm đi, Thứ 7 hay Chủ nhật này đều Ok?
Sáng mai là thứ 7 , làm liền đi anh . Chủ nhật này , em phải ra nhà xếp nhận gạch :)
AE nào có thời gian thì tham gia cho vui nha , comments phía dưới để lên lịch và xếp đội hình . ĐỊa điểm chon cội Sông Ba ( Quán nhậu thiên hạ là đẹp ) . Khi đi mang chim chơi giao lưu . Chú chim chơi tốt được AE chọn mình sẽ tặng riêng 1 thùng bia tùy thích :)) . Sáng mai tới nơi mình sẽ lôi đt ra rủ rê lôi kéo cho thêm phần náo nhiệt kkk

Sửa lần cuối:

COMLOC

Vô nha trang giao lưu đi anh em phu yên ơi , sẵn du lịch luôn

chúc ae sức khỏe

chaomao^^py

Moderator
Anh Miwon mai sáng vận động nghen , em xin tài trợ phần nước tẹc ga ^^ ! khoảng 8h em có mặt ở Tuy Hòa . Giờ đi nhậu xem WC , đá bia ăn hoài , nhậu mệt nghỉ kkkk . CHúc AE ngủ ngon !

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Nghe đã thèm rồi. Ước gì có đợt vào pY mang theo chim cò giao lưu nhỉ.