Quá đen 2 ngày sổng 2 em huhuhu

chaomao1

Thấy con Mi Sổng mang Mi ra Bẫy đc 1 lúc do lồng bằng tre lên hơi mục nó tẩu thoát mất.e Mi đã Thuần mà h không bẫy lại đc. ngày hôm sau đi bẫy chòe than . em chòe 3 mùa cũng thuần lại bị ra nốt vì cái lồng bẫy hic. cừ thế này chắc chết... 2 em Mi vẫn còn ở gần nhà Mình ai muốn bẫy dt 01642083286 khu vực Thành Phố Thái Nguyên .

cocghe

Chia buồn cùng bác....ae nào thái nguyên bẫy giúp bác chủ đi

chaomao1

bẫy đc mình cho luôn coi như mất chứ để người khác cũng bẫy, mình bó tay rồi. lấy loa kích hót như điên

neo

bây giờ bạn phải kiếm con mi mái kẹp với một con mi trống bẫy lại sẽ được hồi mình còn chơi mi cũng vậy , sông ra bẫy cách gì cũng không được , cuối cùng lên chú bình tao đàn mươn mi mái về kẹp bẫy lại được , còn chòe thì bạn phải để vài bữa cho nó quên quên bạn mới bẫy lại được ,
chia buồn cùng bạn nếu có gí không rõ inbox mình sẽ hường dẫn trong tầm kinh nghiễm của mình

CLBMinhDuc73

Bác đi mua con mi khác về bỏ lồng tròn nuôi . Với treo lồng bẫy 1 bên bỏ cám. Có thể bật five mi hót .nó về thì sẽ vào ăn. Chúc bác bắt lại được chim

chaomao1

Mi mình không con. mới mua em nó gần 2 củ chả mượn đc ai .mình chịu luôn rồi.hic chán thật

CLBMinhDuc73

Mi mình không con. mới mua em nó gần 2 củ chả mượn đc ai .mình chịu luôn rồi.hic chán thật
2tr chắc mi ngon .nuôi lâu rồi. Bác nên đập nát cái lục đó đi. Cố gắng kiếm e mái 300k mới hoặc e trống 450k chứ mấy . Cố gắg bác ơi. 2tr mất uổng lắm

chickenchoac

Mượn con mi mái kèm 1 con trống, trên lồng treo nhiều sâu với cào cào vào, đặc biệt xung quanh cầu tử, em bẫy 4 con mi trống bị sổng đều nhờ kiểu này, chứ bẫy mình chim trống thì mọt đời chưa đc

chaomao1

Mượn con mi mái kèm 1 con trống, trên lồng treo nhiều sâu với cào cào vào, đặc biệt xung quanh cầu tử, em bẫy 4 con mi trống bị sổng đều nhờ kiểu này, chứ bẫy mình chim trống thì mọt đời chưa đc
mình không còn mi mùa này mua Mi khó lắm. hic chán quá

chaomao1

2tr chắc mi ngon .nuôi lâu rồi. Bác nên đập nát cái lục đó đi. Cố gắng kiếm e mái 300k mới hoặc e trống 450k chứ mấy . Cố gắg bác ơi. 2tr mất uổng lắm
uk Mi thuần lắm đứng cạnh bình thường. tiêc quá bạn à không biết làm thế nào không còn con Mi nào nữa mới chán

cocghe

Có 1 bạn gì ở hải phòng chuyên bẫy mi đấy bác lên youtube nhờ bác ấy coi được ko

chaomao1

Có 1 bạn gì ở hải phòng chuyên bẫy mi đấy bác lên youtube nhờ bác ấy coi được ko
hài phòng nhờ lên đây bẫy chắc mất 1 củ :D thôi mất thì thôi ai bẫy đc coi như may mắn ai ở khu vực THÁI NGUYÊN pm minh nhé

CLBMinhDuc73

Hay bác thử bậy fide mái nó có về không. Xem nó mà chụi về thì treo lụp trên ngọn cây bỏ vào cào .dế .cám gì đó.hay treo lồng hay nhốt nó trên cũng được.mi thuần thì dễ mà.có mái xùy là về ak ! Có gì báo tình hình cho a. E để biết đường mà chia sẻ

chaomao1

Hay bác thử bậy fide mái nó có về không. Xem nó mà chụi về thì treo lụp trên ngọn cây bỏ vào cào .dế .cám gì đó.hay treo lồng hay nhốt nó trên cũng được.mi thuần thì dễ mà.có mái xùy là về ak ! Có gì báo tình hình cho a. E để biết đường mà chia sẻ
hôm đầu tiên thì về đc 1 lúc bay đi mất. hôm sau mang ra bẫy nó không về cứ bay linh tinh .hic mình gom mãi mới đủ tiền mua em Mi h mất rồi buồn lắm. không biết làm thế nào tinh yêu Chim giờ tan biến hết rồi

CLBMinhDuc73

Có đt nào đem đi cầm đỡ đi.mua con mái ngoài tiệm .về bẫy được rồi thiô đem giả lại kêu mái k hợp trống . Kích trống không hót.chụi lỗ 50k chứ mấy .bác hãy thử xem

chaomao1

Ở ngoài đó chơi Mi nhiều hi
Chủ top bắt được chim chưa?
mình chưa 2 em Mi vẫn ở ngoài buồn quá không biết làm thế nào. e chòe 3 mùa không thấy đâu nữa chắc bay vào nhà dân ăn cám rồi bị tóm rồi cũng lên. hic