Quá shock và đau buồn.

TVC

Con Daklak này đi bọng đôi, giọng chuông hay quá Chung à, đúng là tiếc thật. Chia buồn với bạn lần nữa!

Mấy hôm trước có 1 bạn ở Daklak thích giọng chim Quảng Ngãi nên đã giao lưu trao đổi với mình 1 em bạn ấy mới vừa bẫy xong "nóng hổi" luôn - về đến Đà Nẵng mình mới vô cám. Chim khá đẹp, đã ra giọng nhưng chưa nhiều, hi vọng được như giọng em Daklak của bạn...

chimcuccu!!

Con Daklak này đi bọng đôi, giọng chuông hay quá Chung à, đúng là tiếc thật. Chia buồn với bạn lần nữa!

Mấy hôm trước có 1 bạn ở Daklak thích giọng chim Quảng Ngãi nên đã giao lưu trao đổi với mình 1 em bạn ấy mới vừa bẫy xong "nóng hổi" luôn - về đến Đà Nẵng mình mới vô cám. Chim khá đẹp, đã ra giọng nhưng chưa nhiều, hi vọng được như giọng em Daklak của bạn...
uh về đó lại bị nhiễm giọng quảng ngãi thôi cường ơi. con già rừng nó nổ thì ai dám hót hét gì nũa bạn ơi.

chimcuccu!!

Chia buồn cùng bạn.
Ai chơi chim cũng hiểu đc cảm giác này.
thank bạn cảm giác lúc đó thật khó tả chắc nếu ở gần ông làm chiếc lồng đó thì chắc mình cũng cho đi theo chim.

chia buồn cùng chủ thớt nha. nhìn em nó chết mà bị lồng đè lên thấy tội quá.
thank phúc đến giờ vẫn mải mê đi tim 1 em có chất giọng và thái độ như vậy bạn ạ mặc dú nhà vẫn còn những e chiến hay.