Quá tĩnh, chiến lợi phẩm của bác neo ngày 9/4

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jack Dam

sau 3 ngày lồng em nó đã đc vào cám, sổ bọng và chim khá tĩnh không còn tung lồng, đặc biêt thái độ cũng rất láo khi dám đối đầu với con khủng long ở nhà, rất cảm ơn bác neo và cocghe đã nhường con này cho em, clip em nó đây các bác chém hộ

nó thèm ăn hoa quả bất chấp thằng khổng lồ bên cạnh, chim kiểu này chắc cũng nhanh thuần thôi...

chaomaopr

Chim SG nó vậy do nó gặp con Người nhiều nên ko nhát như chim vùng khác. Mới bẫy về cho vào lồng nuôi trùm 50% bạn đứng cách 1 sãi tay bảo đảm bạn nhìn nó nó nhìn bạn chú ko tung lồng, còn trùm 3/4 lồng thì xách đi vô tư ko tung lồng đâu. Chim 2-3 ngày Bạn bung hết áo lồng nó sẽ tung ầm ầm nhưng kẹp vô chim lạ là nó đứng và ra thái độ ngay dù bạn đứng ngay bên cạnh. Chim sài gòn nó vây bạn đừng lấy làm lạ hay ngạc nhiên nhé. Hi

chaomaotd

Chim bẫy ở Sg thường khỏi tập vô cám, nhiều con thả vào lồng là hót hét luôn. Tại vì hầu hết chúng nó đã có sự trải nghiệm sống trong lồng rồi.

duongnhiet

Member
sau 3 ngày lồng em nó đã đc vào cám, sổ bọng và chim khá tĩnh không còn tung lồng, đặc biêt thái độ cũng rất láo khi dám đối đầu với con khủng long ở nhà, rất cảm ơn bác neo và cocghe đã nhường con này cho em, clip em nó đây các bác chém hộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.