quá nhọ cho đội bán lọ.......

cocghe

tình hình là hôm nay rảnh mang con mồi tập đi dợt mà toàn gặp bổi đang nuôi con, má tráng chưa mọc đủ lông luôn tới gần khoản cỡ 2 mét nó mới bay, mà bổi thì cứ chạy tới chạy lui lo kiếm sâu và cào cào mớm cho con ko, ko chịu đá đấm gì mới đau. mồi gọi chán luôn,mồi tập mà hnay chẻ luôn 6 phát mới ghê, đây quay cái cờ líp lúc sáng sớm nha mồi chưa sung lắm, mồi chơi một mạch từ sáng tới 4h chiều mà ko thu phục em nào đành ngậm ngùi lủi thủi về hẹn gặp lại cúng nó sau vậy.........

cocghe

sáng nay qua nhà bác deadbyme lấy con mồi daknong về thanhk bác deadbyme nhiều nha,<br>cong đây là clip em nó ah
còn đây là con mồi tập ah, nó là con clip trên đó ah
sáng nay mấy ảnh thấy có bổi sẩy nên làm quá bổi chạy mất dép luôn

cocghe

con mồi daknong là con hồi trước anh chuyển nhượng đó , nay anh ấy ko có time nữa nên ảnh tặng lại cho anh, còn con kia là con bổi anh đang luyện lên mồi

IAmNoOne

Cách đây vài tuần mình đi câu cá bên Cát Lái, qua phà Cát lái xong rẽ phải đi thẳng vô trong, đường này đi vô làng du lịch sinh thái Tre Việt. Gặp một bầy chào mào tầm 7-8 con hót líu lo, không biết các bác có đến đểm này thử chưa.

crystalcandy

con mồi daknong là con hồi trước anh chuyển nhượng đó , nay anh ấy ko có time nữa nên ảnh tặng lại cho anh, còn con kia là con bổi anh đang luyện lên mồi
Nhà em giờ má trắng kêu quít quiu tùm lum. khổ nổi em bẫy được con chim cha, chim già luyện giọng cho tụi nó rùi. Giờ ai dạy giọng cho má trắng ngoài thiên nhiên hehehe. Xuống bẩy bắt lun mấy em má trắng anh ơi!!!!

yeuchaomao9

sáng nay qua nhà bác deadbyme lấy con mồi daknong về thanhk bác deadbyme nhiều nha,<br>cong đây là clip em nó ah
còn đây là con mồi tập ah, nó là con clip trên đó ah
sáng nay mấy ảnh thấy có bổi sẩy nên làm quá bổi chạy mất dép luôn
Em mồi daknong hôm nay OK nhỉ, mai chiến thôi...

cocghe

mồi daknong lập chiến công.........tình hình vẫn ấm ức cặp bổi hôm qua về quần con mồi tập mình dữ quá mà ko đá, sẵng hnay lấy con mồi daknoong về làm chuyến luôn, qua tới nơi tầm 9h30 mồi gọi 1 lúc thì bổi từ đâu bay về tạt qua mồi tập ngó tí thôi, ko kết lắm, thế là bay qua mồi daknong đấu với mồi khá rát ko hiểu sao ko chịu nhẩy, 2 em xổ bọng đấu nhau nghe tê tái luôn, xong biến đi, lại xách mồi theo treo tầm 6 lần đổi chỗ thế là tầm tầm 1h30 mới nhảy, nghi em này là bổi sẩy thấy giọng giống huế lắm, em này nghe bọng đã thật, mấy bác xem coi thế nào ah, mà nó còn có 1 cọng đỏ trên mí ko biết sau này thành mí lửa ko nhỉ ae
[/IMG]

ngothanhnhan

mồi daknong lập chiến công.........tình hình vẫn ấm ức cặp bổi hôm qua về quần con mồi tập mình dữ quá mà ko đá, sẵng hnay lấy con mồi daknoong về làm chuyến luôn, qua tới nơi tầm 9h30 mồi gọi 1 lúc thì bổi từ đâu bay về tạt qua mồi tập ngó tí thôi, ko kết lắm, thế là bay qua mồi daknong đấu với mồi khá rát ko hiểu sao ko chịu nhẩy, 2 em xổ bọng đấu nhau nghe tê tái luôn, xong biến đi, lại xách mồi theo treo tầm 6 lần đổi chỗ thế là tầm tầm 1h30 mới nhảy, nghi em này là bổi sẩy thấy giọng giống huế lắm, em này nghe bọng đã thật, mấy bác xem coi thế nào ah, mà nó còn có 1 cọng đỏ trên mí ko biết sau này thành mí lửa ko nhỉ ae
[/IMG]

chúc mừng chú Thanh.............

cocghe

lúc về gần ra tới tời thì nghe tụi nói kêu gọi nhau chí chóe nán lại tí thì thấy mà trắng quá nhiều luôn mà ko em nào dám vào đấu , nghi chúng nó ẩn trong đám cỏ sậy

crystalcandy

Anh Nhân ơi, lên nhà anh Thanh bẫy con bổi này ngay hahaha. Cho Anh Thanh 1 két bia là bẫy dih

cocghe

chuyện nhỏ như con thỏ, con này đi với con mái nhìn to con vãi luôn, cặp này đang nuôi má trắng, , thấy 2 đứa con nó luôn, nó bay xuông đất kiếm sâu và cào cào mới ghê

chaomaotd

sáng nay mình cũng xách mồi qua khu gò ô môi quận 7, cũng có vài chú bổi sáp lại nhưng toàn nghe sổ " bắt cô trói cột " nản quá không thèm cài bẫy lụp. Khi nào có chú bổi nào hay ( hót, đấu hay ) bạn alo mình với ( 0938053150 ), vẫn khoái cảm giác tụi nó đấu đá nhau thôi chứ thực lòng không muốn tóm. Ae biết có chú bổi nào thì giới thiệu, mình hứa bẫy được sẽ nhượng ae chơi.

cocghe

sáng nay mình cũng xách mồi qua khu gò ô môi quận 7, cũng có vài chú bổi sáp lại nhưng toàn nghe sổ " bắt cô trói cột " nản quá không thèm cài bẫy lụp. Khi nào có chú bổi nào hay ( hót, đấu hay ) bạn alo mình với ( 0938053150 ), vẫn khoái cảm giác tụi nó đấu đá nhau thôi chứ thực lòng không muốn tóm. Ae biết có chú bổi nào thì giới thiệu, mình hứa bẫy được sẽ nhượng ae chơi.
ok bác
có e alo bác

IAmNoOne

Nếu bác có ý định nhường lại em bổi này thì mình đăng ký nha. Nhìn thích quá!
p/s: có gì không phải mong bác bỏ qua!
Thanks.