Rửa chim!

SuperBird

thực ra thì ảnh ta rửa lồng và phun giống mua cho chim tắm thui chứ ko xả thẳng vòi nước vô tờ rim :)

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
thegiadinh:"Em trai bữa nay rảnh rỗi qusa sao k xách chim vào sg kiếm chiếc wave về chạy chơi? Thân."

lên Đà LẠt chạy Wave về gần hơn anh Thế ơi, keke. Từ Đà Lạt về ít tốn xăng nữa.

Khi nào ra mắt HHCMMN em vào chúc mừng anh Sang và HHCMMN luôn.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
trời !!! thế này thì còn gì là lồng và chim nữa , nuôi dc thì nuôi khg dc thì nuôi ít chút chứ kiểu này thì mình chịu.... bái phục mấy em chim, mà hình như mấy em chim của anh ấy cũng quen với việc tắm kiểu đó rồi nên thấy em nào cũng tắm táp bình thường, khg hoảng....

chaugiathuan1

Tắm heo ^^ ngoài cội gần nhà có 1 chị cũng chơi kiểu này, chị đó chơi chim vui lắm, thích ai là cho luôn chim ^^

quang tran

Nhìn bác này tắm chim mà tưởng tắm cho heo. Hi vọng không có bác nào học hỏi kiểu tắm bá đạo này:cool:!!!!!!

quang tran

trời !!! thế này thì còn gì là lồng và chim nữa , nuôi dc thì nuôi khg dc thì nuôi ít chút chứ kiểu này thì mình chịu.... bái phục mấy em chim, mà hình như mấy em chim của anh ấy cũng quen với việc tắm kiểu đó rồi nên thấy em nào cũng tắm táp bình thường, khg hoảng....
Cái này gọi là "nhập gia tùy tục" anh DŨNG ơi!!

coem_05

Các bác thấy lạ chứ kiểu này em thấy nhiều rồi. Một phần là nuôi đông, một phần là chim không chịu vô lồng tắm.

nguyenkhoan

bác này là do bác ấy đang tắm thuê . như mấy cô giữ trẻ đó mà, thât. là bạo hành quá mức hi hii!