Sáng nay dậy sớm quá chọc em nó chút chơi

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Rảnh quá ko biết làm j.Huấn luyện cho em bổi mau dạn người và làm bài test về tim mạch và huyết áp of chim khi bị gò ép đấu khi đang bị cưỡng ép.

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
potay với bác luôn,con chim cầm trong tay vẫn hót hét bt.giống clip của ông nào có con chim mối tập thể dục đó.hoho

vietgun

Xem mà không thể thôi mỉm cười. Lần đầu mới thấy, chắc phải rất kỳ công mới được thế.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Bác này cũng lắm trò nhỉ? Chim bắt cần trên tay mà vẫn hót được vậy thì cần gì nữa mà tập dạn người hả bác. Hehehe
Chúc chim bác mau dạn người, chơi ngày càng hay. :cool::cool::cool:

Thân chào/choamao_mduc

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Bác này cũng lắm trò nhỉ? Chim bắt cần trên tay mà vẫn hót được vậy thì cần gì nữa mà tập dạn người hả bác. Hehehe
Chúc chim bác mau dạn người, chơi ngày càng hay. :cool::cool::cool:

Thân chào/choamao_mduc
Kỹ thuật huấn luyện bổi mau dạn đấy. Mình gửi tn riêng cậu xem chưa

halongcity

bác này luyện chào mào như kiểu tàu khựa ấy nhỉ. cầm trên tay vẫn hót
;)

vietgun

Có bí quyết giề đề nghị nguyentso và chaomao_mduc công bố cho anh em mở rộng tầm mắt đê!!!!

ManhQuynh

Đúng là bó tay với chú CM này và chủ của chú CM này. Nắm chặt trong lòng bàn tay vậy mà vẫn hót đấu, con nay mà để trong lồng chắc đấu hăng lắm bác nhỉ.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Khâm phục cách huấn luyện của bác chủ thớt quá. Có bí kíp gì chia sẻ cho anh em biết với. Thân Mr. Đình Thọ

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Em nó gần đến lửa, nó rất ghét em bổi sông koon,vả lại chỉ mình làm như vậy đươc với nó thôi. Mỗi ngày cho nó ăn vào đung 2 giờ trong ngày nhất đinh.mở cửa lồng nhét thức ăn vào.như vậy sẽ tạo cho nó phản xạ có điều kiện với chủ và mừng chủ.gần tới lửa em nó sẽ từ từ lại gần,sau đó cắn vào tay mình(mình thử bảo bà xã cho nó ăn thì nó nhảy gần chết).từ từ cho em nó cắn mình 1 thời gian,tóm lấy nhẹ nhàng,vuiits ve em nó,đưa em nó lại gần đứa nào nó ghét nhất,khoảng hơn chục lần như vậy nó sẽ hót đấu
p/s:sau khi em nó cầm tay có thái độ rồi thì cứ dí sát vào em bổi nào nhát mà bạn muốn mau dạn. Sẽ rất nhanh

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
Em nó gần đến lửa, nó rất ghét em bổi sông koon,vả lại chỉ mình làm như vậy đươc với nó thôi. Mỗi ngày cho nó ăn vào đung 2 giờ trong ngày nhất đinh.mở cửa lồng nhét thức ăn vào.như vậy sẽ tạo cho nó phản xạ có điều kiện với chủ và mừng chủ.gần tới lửa em nó sẽ từ từ lại gần,sau đó cắn vào tay mình(mình thử bảo bà xã cho nó ăn thì nó nhảy gần chết).từ từ cho em nó cắn mình 1 thời gian,tóm lấy nhẹ nhàng,vuiits ve em nó,đưa em nó lại gần đứa nào nó ghét nhất,khoảng hơn chục lần như vậy nó sẽ hót đấu
p/s:sau khi em nó cầm tay có thái độ rồi thì cứ dí sát vào em bổi nào nhát mà bạn muốn mau dạn. Sẽ rất nhanh
lần đầu nghe.mà công nhận hay thật. cảm ơn bác đã chia sẻ