Sát thủ cai thung + mặt lì đã về

• Người khởi tạo neo
  • Ngày bắt đầu

neo

là em của ngày hôm qua , là em của ngày hôm kia , là em mình gặp cách đây 1 tháng eh eh eh
chính xác con này và hôm nay em đã về trong niềm vui của neo

Neo nhận lệnh chưa đi miền tây nên về sớm qua Cảng bổ túc hồ sơ , tiện thể đem chim đi cho đỡ ghiền
gặp bà chỗ để xe bả nói trời đất ơi chú nào đi gài chim mà ăn mặc đẹp trai dữ vậy bây , neo nói dì cho con gởi cái balo luôn
sau đó vào chiến 11 giờ dính bẫy về thôi
hình đây

đã dính bẫy

hạ đất

chim xấu quá

đố các bạn mào gì

nhìn kỹ hơn

sáng chờ người kia tới kg được mình đi làm luôn vậy là nhà còn 2 bổi mới về cách nhau 5 ngày
chay đua vơi Nam chéc , TVC , Thanhchi89 chưa ngã ngủ nha các bạn

còn cái clip kg biết sao đưa lên , đang chờ nhờ người đưa

nhozkoy

Anh neo này em dam me chơi chao mào lau roi mak dieu kien khong co thay anh đi bẫy chim ma luc nao cug dc lai càng giền. Ơ day ko wen aj anh nhờ a giúp kiem cho e 1 chú mồi dc ko e se hau ta. Tk a . Sdt e 01626425800

tudao1994

Nhà a Neo o dau vậy ạh e dưới biên hòa Nhà a còn chim bổi ko cho e xin địa chỉ hôm nào e chay lên nhà a xem được ko

neo

Anh neo này em dam me chơi chao mào lau roi mak dieu kien khong co thay anh đi bẫy chim ma luc nao cug dc lai càng giền. Ơ day ko wen aj anh nhờ a giúp kiem cho e 1 chú mồi dc ko e se hau ta. Tk a . Sdt e 01626425800
cũng có mấy người nhờ mình kiếm mà mình kiếm chưa ra , nếu có mình gọi

neo

Nhà a Neo o dau vậy ạh e dưới biên hòa Nhà a còn chim bổi ko cho e xin địa chỉ hôm nào e chay lên nhà a xem được ko
nhà mình ở quận 7 , bắt thì ghé liền chứ chim mình về là đi liền , làm gì có hôm nào chạy lên được

neo

bác sát bổi ghê quá. chúc mừng
hên thôi 9 giờ tới 11h30 đụng 3 cặp mà 2 cặp kia lam tổ nuôi con kg đá , chỉ có con này gặp nó cách đây 1 tháng trước rồi , hôm nay quay lại chiến hơn 1 giờ dính luôn

Chéc

con này mào chưa thay xong nè, mỏ nhìn óng trơn chắc chưa va chạm nhiều

neo

ùh nhưng con này hay lắm giọng cũng tốt nam , nhưng mà chéc thì có 2 lần nghe xẹc xẹc vậy là xong
chán thật , cánh khá lắm đó nha

quangphucmobile90

ở sài gòn mà có chim để bẩy là qua ngon luôn rồi a nam ơi. hj em nó mà va cham nhìu thì chắc thành tinh luôn rồi. bửa a có đi thi mở rộng ở quãng ngãi k?

neo

ở sài gòn mà có chim để bẩy là qua ngon luôn rồi a nam ơi. hj em nó mà va cham nhìu thì chắc thành tinh luôn rồi. bửa a có đi thi mở rộng ở quãng ngãi k?
sài gòn thiếu gì chim , từ quận 2 ,quận 9 , đến quận 12 hốc môn .củ chi .................. đầy quan trong mồi ra sao thôi , và có thời gian đi kg thôi

quangphucmobile90

sài gòn thiếu gì chim , từ quận 2 ,quận 9 , đến quận 12 hốc môn .củ chi .................. đầy quan trong mồi ra sao thôi , và có thời gian đi kg thôi
sướng thế bác ở chổ em tìm mỏi mắt không ra con bổi trời. lâu lâu được vài em chim sẩy. bác ở sài gòn quận máy. có dip nào mình lên sg lấy hàng thì ghé bác chơi bửa.