sảy tê giác húc .thành thật xin lỗi

impala

Chim Thầy
chính xác rồi em ơi

Nếu là nó thì quả là khác quá... mào trông ngắn hơn xưa và đổ về trước ít hơn... không biết nó có thay lông hay gì không... dù gì thì cũng chia buồn với 2 anh và em nó chóng quay về

tran van trinh

sau 6 giwof lăng lộn với em nó .cuối cùng đã trở lại với bác sơn he he
xin cảm ơn tất cả ae đả chia buồn

soncao3008

sau 6 giwof lăng lộn với em nó .cuối cùng đã trở lại với bác sơn he he
xin cảm ơn tất cả ae đả chia buồn

Nhìn quả mào này thì chắc không Sỹ nhận ra chưa, chắc ko còn ngắn nữa nhỉ, hihi.

Mặc dù ở xa ko nắm tình hình, nhưng mình thì vẫn tin vào "trình" bắt chim của bác Trình rồi, hihi.

Thở phào nhẹ nhõm.

Thân

bientien

ông bác em cũng mới bán 1 cơ số chào mào tưởng được sang tây ở song lại ko đi nữa nhưng đã bán mất rồi.... trong đó có 1 con mào thế này ......đổ kinh khủng nhìn rất tợn ......:333333333

pepsi47

Moderator
Coi như cho em nó ra ngoài tập lực cho khỏe ý mà chim đã nuôi lâu rồi thì ko sợ bay mất chỉ sợ có du kích bắn tỉa thôi bác ah chủ yếu đừng làm nó hoảng là OK, chúc mừng bác Trình đã thu phục lại được em nó, thân pepsi47.

chaomao^^py

Moderator
Hôm rồi em làm thêm cái giàn treo trong nhà dự phòng trời mưa và móc mấy em đang thay lông cho kín gió . Ai dè thử chim móc mới 7 con thì cái ầm , thôi rồi , lồng văng 1 nơi , chim bay 1 hướng . Xảy 2 con cùng lúc , em chẳng biết nên chạy về phía nào , nhưng rót cuộc cũng về lại hết , chỉ tội là mấy bữa nay còn hoảng nín lông hết rồi hic hic . Giờ thấy con Tê gác cũng đang thay lông , anh Trình cẩn thận nha, đừng chủ quan nó nín lông là " cắt chim " anh thế vào cái lồng đó keke

tran van trinh

Con này nhìn khá là quen, tên "Tê giác húc" cũng quen... không biết có phải trước của anh minhgas không?
he he đúng rồi đó bác .của cụ minh để lại cho bác soncao.nhưng được tay trình nuôi.tuy thấy e nó tưởng đâu thuần lắm nhưng bỗi nhác lắm anh ơi.vì thế trật ra run gần chết.hi hi
hôm nay vì bận quá nên giờ mới rảnh .tiện thể cảm ơn tất cả ae đã quang tâm.
lời cảm ơn này thấy sao sắc hơn bấm vào cảm ơn cái bịch he he he