Số hẻo ^~^

phamkien25

Sáng nay rãnh rỗi sách chim mồi qua nhà Dì gài bẫy rồi bõ đó đem chim đi dợt, lúc quay trở lại sau 2 tiếng dính dc 1 em mà do mắc lưới để lâu em nó chết mất hichic buồn như con chuồn chuồn. Cách đây vài tháng cũng tình trạng như vậy dính 1 em mà bị chim an thịt lủm hết cái đầu..........................trời ơi sao số mình đen quá.:confused::confused::confused:

chaomaopr

Sáng nay rãnh rỗi sách chim mồi qua nhà Dì gài bẫy rồi bõ đó đem chim đi dợt, lúc quay trở lại sau 2 tiếng dính dc 1 em mà do mắc lưới để lâu em nó chết mất hichic buồn như con chuồn chuồn. Cách đây vài tháng cũng tình trạng như vậy dính 1 em mà bị chim an thịt lủm hết cái đầu..........................trời ơi sao số mình đen quá.:confused::confused::confused:

cái này là chủ quan chứ số đen gì bác.hi

phamkhang

bẩy có cái thú dc xem chim về đấu đá.b treo đó bỏ đi còn gi gọi là bẫy nữa.chim mồi chưa bị kiến thui hay rắn ăn là mm lắm rồi!!

nguyenlam

nếu vậy thì chủ top chưa đen.khi mào mà bổi chết mà mồi cũng tiu thì lúc đó nói là số nhọ.chứ như vậy là bác vô tâm với chim lắm.ma lãng phí nửa.

phamkien25

vất xác luôn chứ chụp ảnh lại chi bác.........chụp lại thêm tức mà thui

phamkien25

Lần sau bẫy phải ngồi thưởng thức mới sướng bạn ak
Lúc sáng thấy chim trời cứ đứng trên ngọn chơi ko chịu xuống, thấy vậy thôi bỏ đó về đem chim đi dợt cafe chơi......ai dè về lấy xuống thấy em trời chui đầu ra khỏi lưới chết queo