Sổ bọng

matna

chất giọng này mới nghe lần đầu, âm điệu cũng khác lạ,chắc con này nuôi lên mà không có chim thầy ép giọng

tuannokia789

nghe la thật dài nhưng chất gọng nghe không được mượt cho lắm.nhưng cũng có cái hay riêng

xuanhuy008

giọng đi phê quá bác! đúng chất! chim này rin chất giọng Sông Ba - Gia Lai hả bác?

chaomao81

nhà bạn này ở an khê àh?con nà đổ giọng máu quá hen, nhung máy quay thu giọng không tốt nên nghe không rỏ lắm.

xuanhuy008

bác ở ngay thi trấn An Khê ko bác? hôm nào đi ngang ghé chiêm ngưỡng dàn chim của bác!

tuancapt

nghe giọng lạ, đẩy nhanh nhưng chất giọng chưa thật chắc lắm. tuy nhiên như vậy đã quá ok rồi. chúc mừng, chim hay quá b ơi. mình ở việt trì, phú thọ. rất hân hạnh giao lưu. 0942.303.288

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Chim giọng hay quá Vinh không biết gốc gác em này ở đâu, tết này có về An khê thi không Thi vào ngày mồng 5 tết đó, có gì cho mình xin số điện thoại vào inbox có gì xuống An khê gì liên lạc ae giao lưu.

chaomaophongdien

Sổ bọng,ra giọng có của vùng gia lai khi đổ trong đó có tông gia lai. nhưng bị loảng giọng hết rồi, nghe củng lạ và hay. chim gia lai hả bác.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Em này chất dọng Gia Lai tông đi nhanh không luyến láy như chim huế nhưng nghe đầy rất hay.

chim căng quá! giọng độc ghê hjhj con này chắc chơi trường đẹp lắm hả bạn? chim mảnh mà phong cách đẹp quá. chúc mừng bạn!

Chim giọng hay quá Vinh không biết gốc gác em này ở đâu, tết này có về An khê thi không Thi vào ngày mồng 5 tết đó, có gì cho mình xin số điện thoại vào inbox có gì xuống An khê gì liên lạc ae giao lưu.

Thi An Khê khả năng không tham gia được do tết về Phú Yên không chăm chim được, số điện thoại Vinh: 0906540884 có gì hay thì alô!

ttkhaosat

Đăng ký thành viên từ 01/02 đến hết 14/02/2013 nhận ngay “Bao lì xì may mắn” trị giá ngẫu nhiên từ 10, 20, 30 Điểm đến 1000 Điểm thưởng trên www.infoq.vn (tương ứng với 1000, 2000, 3000 đến 100.000 đồng). Đảm bảo 100% các thành viên đăng ký trong thời gian này đều được nhận lì xì.

Click22

chim như thế này mà các bác nói là k hay, lại còn nói nuôi non lên k có chim thầy. Nếu đc như này e cũng chả cần chim thầy :)) bác nào có con ntn k thik gửi e nuôi cho :))