sau 3 tháng ủ lông ^^!

lha_cd

chào ae org !đây là hình ảnh em nó anh em ghé qua ném cho nó vỡ đầu nhá :D chim thay rải rác đến bh vẫn chưa hoàn thiện bộ lông .

CMxuandieu

Chim đẹp và hay quá chắc khi xong lông hẳn thì chơi ác lắm.chúc mừng chủ thớt.(quả lồng biên hòa bình dân nhưng càng nhìn cang đẹp)

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Em này nhìn đô quá, đúng chuẩn chim đấu giàn, chúc mừng bác

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
chim mới thay lông xong mà bông đít đỏ nở quá, mùa thay lông chắc bác chăm kỹ lắm đây

lha_cd

Em này nhìn đô quá, đúng chuẩn chim đấu giàn, chúc mừng bác
cám ơn bác thọ .
mào lân quá đẹp,chúc e nó căng lửa kiếm vài giải thưởng
mình chỉ mong em nó luôn giữ lửa cho mình ấm lòng thui chứ thi thố thì e này vẫn còn xanh và non lắm :)
chim hay, nước đẹp
cám ơn bác !
Chim đẹp quá bác ơi. e nó đã có thành tích gì chưa bác ơi
hì em nó không đi thi pác àh ^^!
chim mới thay lông xong mà bông đít đỏ nở quá, mùa thay lông chắc bác chăm kỹ lắm đây
vâng . em này thay lông rải rác lắm bác à. cũng cố gắng chăm sóc hơn mấy em khác :) .

thangqn

bạn này giống ý mình, mong e nó căng lửa rảnh sách ra trường gọi ly cfe nhâm nhi xem e nó ché là ưng rồi

chaugiathuan1

thay lông rải rác thì bạn thử cho e nó ăn trứng kiến xem thế nào. Chứ con Lân nhà mình đang thay lông. có dấu hiệu ngừng xuống lông, mình cho ăn trứng kiến, ngày hôm sau xuống lông rất đều.
Nhưng tiếc là mình ko cho ăn trứng kiến thường xuyên được

lha_cd

thay lông rải rác thì bạn thử cho e nó ăn trứng kiến xem thế nào. Chứ con Lân nhà mình đang thay lông. có dấu hiệu ngừng xuống lông, mình cho ăn trứng kiến, ngày hôm sau xuống lông rất đều.
Nhưng tiếc là mình ko cho ăn trứng kiến thường xuyên được
mình ở HN khó kiếm TK lắm , may mắn nhờ được anh linhbuudien mua hộ 1 ít , em này cũng không biết xong lông chưa nữa >.< lông cũ vẫn còn mà ngừng gần 1 tuần nay ( châu chấu + hoa quả ngày nào cũng chén tỳ tỳ , cam vắt chủ lấy nước chim ngửi vỏ cũng không thấy gì .

tosudoc

chả cần xem gì. xem cái mào là biết hàng việt nam chất lượng cao rồi.

tosudoc

p/s theo mình biết chim đang lông bác nên giảm thiểu lữa tối đa để chim thay lông hoàn thiện. Chứ chim lữa cao mà trong quá trình thay lông cũng không tốt lắm cho chim. ( đứng lông ) hehehe em chỉ giám chém gió thôi. Nhà ông này nhiều hàng khủng lắm. ae ngoài HN ai đó khoét vách vào nhà là BỢ đủ

lha_cd

p/s theo mình biết chim đang lông bác nên giảm thiểu lữa tối đa để chim thay lông hoàn thiện. Chứ chim lữa cao mà trong quá trình thay lông cũng không tốt lắm cho chim. ( đứng lông ) hehehe em chỉ giám chém gió thôi. Nhà ông này nhiều hàng khủng lắm. ae ngoài HN ai đó khoét vách vào nhà là BỢ đủ
nhà toàn cùi thôi kkk . chim tủ áo lồng suốt sáng đang cho em nó ăn ít TK thì nó như vầy @@,

lebinhmobile

Chúc mừng Bác, chim hay. Mình cũng đang có 1 chú, ngắn đoàn hơn , mới ủ được 1 tháng rưỡi. cũng hy vọng em nó. Chơi là đứng hình chữ C, sàn cầu.