So tài

Chimchao

Các bác ko chơi nữa tặng em đi. Sao lại tàn nhẫn với em nó vậy. Ao ước có 1 em hay chơi cũng ko có

vietthangek

mình chỉ ngồi ngoài xem và đưa điện thoại ra quay thôi. Chim của quý anh em mà, mình đau giám có ý kiến gì. hic

baloteli

2 năm trước mình về daklak,người dưới ấy toàn cho chim đá nhau ,trên đường về tới daknong củng gập vài trận đá như thế.hình như dưới đó họ khoái đá chim thì phải?

chaomao cui

Ở đây ae không có chim nuôi, mà ở trên đó mấy bác chơi phí qua ah. Không nuôi nữa thì giao lưu cho ae, ai nỡ đối xử như vậy với mấy e nó trời.

CMQN

Chim thuần đá xem ko sướng,thêm độ phê thì nên nuôi chim ổ lên đá rất lâu,bác nào đã xem chim ổ đá sẽ thấy độ phê tới cỡ nào,

vietthangek

Trà dư tửu hậu mà mấy huynh. Mình chỉ đá Than và Lửa thôi chào mào không phải là loại chim dữ. chiến như vậy còn đâu mà đấu giọng.

hilandwind

chim đấu giọng, chủ nhân cũng đấu giọng...... nóng máy lên rồi thông lồng luôn đây mà.

giangnam

2 năm trước mình về daklak,người dưới ấy toàn cho chim đá nhau ,trên đường về tới daknong củng gập vài trận đá như thế.hình như dưới đó họ khoái đá chim thì phải?
hồi trước thôi chứ bây giờ chỉ còn vài ng chơi chim đá thôi bạn

giangnam

Chim thuần đá xem ko sướng,thêm độ phê thì nên nuôi chim ổ lên đá rất lâu,bác nào đã xem chim ổ đá sẽ thấy độ phê tới cỡ nào,
chim đá chủ yếu là chim ổ lên, cm đá 1 hồ 15p là chuyện thường mà bạn