Song Đấu sáng chủ nhật 20-7

nam

Con đó cafe thi ok, còn thi cử khả năng đoạt giải ko cao. Thân.

Ko phải đâu bạn , đấu chim nhiều khi nó kết nhau nên chơi như thế chứ đông chim thì lại khác đấy . Đâu phải cứ thấy chơi nhiệt là chim cafe , là ko vô sâu đc . Rất nhiều chú chim có thể lực tốt biết giữ sức ché đều suốt cuộc thi mà vẫn đạt giải cao đấy . Chúc mừng chủ top có chú chim hay ! Mình rất thích những chú chim như thế này , bản lãnh cao mới làm nên chuyện lớn :D

lebinhmobile

chỉ nhìn thôi thì chưa biết đâu bạn ah. Có những con ở nhà ko chơi nhưng ra giàn chơi như máy

chim hay nhi ... minh toàn chim hot ,,, chang đấu đấm dc gì :D

Ko phải đâu bạn , đấu chim nhiều khi nó kết nhau nên chơi như thế chứ đông chim thì lại khác đấy . Đâu phải cứ thấy chơi nhiệt là chim cafe , là ko vô sâu đc . Rất nhiều chú chim có thể lực tốt biết giữ sức ché đều suốt cuộc thi mà vẫn đạt giải cao đấy . Chúc mừng chủ top có chú chim hay ! Mình rất thích những chú chim như thế này , bản lãnh cao mới làm nên chuyện lớn :D

Rất cảm ơn lời chia sẻ của các nghệ nhân.
xin cảm ơn - chúc các Pác sức khoẻ - chim luôn căng

TVC

Chúc mừng bác có chim hay, nhưng clip quay xa quá bác ơi, nhìn mờ mờ không đã gì hết... :)

nam

Mình ko chê bai gì cả, nhưng hãy để ý 2 chú chim, 1 con ko ché nhưng vẫn găm chim, đổ bộng, 1 con ché nhưng nước cuối quay mặt, rảy lông. Chưa chắc con ché là mạnh, con ko ché là yếu. Con ko ché mà găm chim, đổ bộng mới đáng sợ. Thân.

ca_chep

chớp cánh bún đuôi ché vầy còn gì ý kiến gì nữa đây !! chim hay quá :D

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chim hay đó Bình ơi ! Ráng chăm e nó để tỏa sáng giải Quãng Ngãi năm sau
Thân chào