Tài trợ cho hội thi ở Quy Nhơn, mở rộng lần 1 - 31/3/2013

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Bilado ủng hộ Btc 30bo quần ảo thể thao trị giá 3.000.000đ

hoantq

Member
dinhthotb:

"Em không tham gia được của ít lòng nhiều ủng hộ 500.000 VND. Chúc cuộc thi thành công.

Đình Thọ"
Em cũng giống chú Thọ thôi, xin được ủng hộ 500.000 vnđ.
Chúc cuộc thi thành công rực rỡ./.
P/s: Bác Đoán giúp em nhé.

tosudoc

Chú Trịnh không lo chương trình cho AE Đà Nẵng vào Quy Nhơn còn ngồi đó hóng hớt! hehe
Không biết ngày đó có ở BĐ đươc không nên đang hóng hớt anh ơi. Chim em chả chăm thi thố gì được cả. cái tật con nào cũng thương như con nào. ĐK mình không chăm chim thi được. Nhưng cố gắn không biết con kia nó kịp lông không. Kịp thì em cũng cố gắn sắp xếp đến với các bác, các cô, các chú. hehehe cũng máu lằm nhưng ĐK em chưa cho phép anh à

Ruasieutoc

Chào Mào Việt
“Khi ta ở, chỉ là nơi đất ở, Khi ta đi, đất đã hoá tâm hồn”
Hội quán "Chào Mào Việt" - Xin ủng hộ cho cuộc thi Qui Nhơn mở rộng 1.000.000 VNĐ
Chúc cuộc thi thành công !

P/S : AE Bình Định cố lên !

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thay mặt a Nghĩa (đại lý chim cảnh Nghĩa Nha Trang) xin tài trợ 3 chiếc lồng Biên Hòa làm giải thưởng.

Mình cũng đã thay mặt BTC và AE nghệ nhân cám ơn anh Nghĩa

PS/ phần này ngoài thành viên org nên Leo đừng cập nhật vô ds trên nhé.
Thân!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Của it lòng nhiều mình ủng hộ 500.000 đồng chúc hội thi thành công rực rỡ
Thân chào

Leodevincy

Chào mào Việt
Leo cập nhật danh sách những nhà tài trợ đã chuyển tiền ủng hộ cho hội thi lên trang đầu cho ACE dễ theo dõi và tổng kết để số tiền được chuyển đến hội thi trong thời gian sớm nhất.

Đại diện BQT, chân thành cảm ơn những AE mạnh thường quân.

Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Mới cập nhật thêm số tài khoản Vietcombank, AE nào có tài khoản Vietcombank thì chuyển khoản cho tiện. Thanks & Chúc sức khỏe All AE.

Leodevincy

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Nhận thông tin từ Quảng Ngãi:

A Viễn trường chim 3 miền tài trợ 200 cặp giấy chấm thi và 3 cuộn dây giăng bao quanh khu vực thi chim.

Chân thành cảm ơn anh!