Tây Giang- 2 tháng lồng ở nhà em

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
Con này về nhà e được 2 tháng, còn ở nhà ng ta mấy tháng e k biết =)), Nói đùa vậy thôi chứ mới xong mùa lông đầu sau Tết. Khi mới về nhà thì lông lá thấy gê, nhìn như con nhím , h mới có chút củi lửa ..
Moi người cho e cái nhận xét giọng bọng và chéc của e nó với ạ .. ở phút 2.34 nha mọi người

ledinhnhan01

2 tháng lồng thì tương lai quá...ché rát thật , chúc em nó thật nhiều lửa củi hơn

beolun97

bác ở đâu nếu ở đà nẵng thì đem em đó qua giao lưu vs mấy em bổi nhà em này

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Tây Giang hay quá. Em cũng có 1 chú 12 tháng lồng nhưng còn nhát chưa thấy lửa củi gì. Chúc mừng bác

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
Tây Giang hay quá. Em cũng có 1 chú 12 tháng lồng nhưng còn nhát chưa thấy lửa củi gì. Chúc mừng bác

hía hía.. e nói đùa đó chứ tính cả time ở nhà e thì chú nó cũng đc 12 tháng rồi.. e nó xong lông mùa đầu đc 2 tháng nay nên h mới có chút củi lửa ý .. Tiếc là chú Tây giang này k đc quy hoạch cán bộ nên chắc e fai cho giảm biên chế..

hoantq

Member
hía hía.. e nói đùa đó chứ tính cả time ở nhà e thì chú nó cũng đc 12 tháng rồi.. e nó xong lông mùa đầu đc 2 tháng nay nên h mới có chút củi lửa ý .. Tiếc là chú Tây giang này k đc quy hoạch cán bộ nên chắc e fai cho giảm biên chế..
Hoho cho ra bắc đi em. Nhà anh đang thiếu Tây giang..../.

VanHien911

Hay quá, ché có lực may mà mấy em bên cạnh cũng đã quen không thì rụng khỏi cầu hết ^^