Tây Trà -Quảng Ngãi tái xuất giang hồ

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Em này ngủ đông khá lâu. Hôm nay nhớm lửa ,mừng quá post cho anh em nghe giọng chim vùng Tây Trà. Quảng Ngãi.
Thấy nó chơi run quá nên màn hìh bị giật và góc quay ko thuận tiện .ae thông cảm.

gaututi

chim đạt lửa xung quá, mừng bác đã chăm cho em ý bế quan thành công

Nghe giọng và chơi ok quá chứ, chuẩn bị cho e nó lên giàn giao chiến để thể hiện hết bản năng tiềm ẩn thôi nào chủ top.

Chéc

Em này ngủ đông khá lâu. Hôm nay nhớm lửa ,mừng quá post cho anh em nghe giọng chim vùng Tây Trà. Quảng Ngãi.
Thấy nó chơi run quá nên màn hìh bị giật và góc quay ko thuận tiện .ae thông cảm.
giọng tốt quá! chúc mừng bạn

lamda_nguyen

Mình cũng có 1 em dáng như thế này, hình như dòng chim quảng ngãi đều một form cả...:)

chaomaoninhhoa

Con này trước là "đại bàng" đúng không anh Nguyễn, về nhà anh bị cầm tù giờ mới được ân xá ra trại hả. Hy vọng nó sớm trở lại!
Thân

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Con này trước là "đại bàng" đúng không anh Nguyễn, về nhà anh bị cầm tù giờ mới được ân xá ra trại hả. Hy vọng nó sớm trở lại!
Thân
Đại bàng nhà người ta P ơi. Hy vọng nó sẽ sớm đến ngày ra mắt em tại Gia Định. Cám ơn em

Thế

3 phút 2 giây toả sáng rồi chợt tắt. sau đó le lói gần 2 năm keke. Chúc mừng thầy cúng mới cúng thêm 1 mớ. Kaka. Thân/ thế.