Tôi sắp "ngất" khi thấy con chim này.

minhgas

Chào mào cùi bắp
em đầu trắng này bu ăn kiểu đó thìchawcs chắn với 1 tay chuyên như bác chéc nhà ta đây thì cỡ 1h là tóm cổ rồi ::::::D. Con trong lồng ché nghe như chim Ba Tơ bác chéc nhỉ

Chéc

em đầu trắng này bu ăn kiểu đó thìchawcs chắn với 1 tay chuyên như bác chéc nhà ta đây thì cỡ 1h là tóm cổ rồi ::::::D. Con trong lồng ché nghe như chim Ba Tơ bác chéc nhỉ
con này không phải chim ba tơ, con này chim ở chổ mình, ngay núi Ông Đọ bác minhgas ơi!

RauBien

Trưa nay rảnh, thấy con mỏ ngà có chút lửa nên đặt máy tính làm clip khoe anh em. Sốc quá! ở đâu bay về một chú chim già bạc hết cả đầu...
Mời mấy Bác.
Nhìn hấp dẫn quá. tiếc là nó đói quá lo ăn nên ko thấy được cách chơi, chứ thấy đc cách chơi chắc chảy nước giải. chúc chủ thớt thu phục đc em nó.

nhanddb

Hàng công nghệ mà gì đâu phải ngất bác chủ thớt?
Nhộm nhìn trong clip thấy thô lắm :)
Bình tĩnh nghe.

Thân ái!

Mình lúc trước sẩy con chim bổi, thằng cha quán cafe ở sau nhà bắt được, qua xin chuộc lại không cho bảo không phải chim của mình.
Tức mình về nhà nhuộm 01 em đầu trắng thả tiếp, cha con nổi lòng tham chạy lòng vòng la ó om xòm như chó đạp lửa.

Bác chủ bình tĩnh trường hợp này nhé.

gaututi

Mình lúc trước sẩy con chim bổi, thằng cha quán cafe ở sau nhà bắt được, qua xin chuộc lại không cho bảo không phải chim của mình.
Tức mình về nhà nhuộm 01 em đầu trắng thả tiếp, cha con nổi lòng tham chạy lòng vòng la ó om xòm như chó đạp lửa.

Bác chủ bình tĩnh trường hợp này nhé.
bác trả thù ngọt ngào quá, hjhj thích câu như chó đạp lửa
nhưng lại tiếc con chim thứ 2

biohlala

anh chéc ở quãng ngải ak , e cũng ở quãng ngải , khi nào a đi bẫy chim cho e đi ké em xem với , em đam mê mà chưa đc 1 lần nhìn thấy chinh phục chim trời

biohlala

cho em hỏi ,
em có con chim chào mào , chim bổi mới mua đc vài ngày , lúc bắt về thì thấy chân bình thường nhưng khi đứng yên tĩnh thì e có co chân lên , và ngày mai và hôm nay thì thấy chân em nó sưng to ở đầu ngón chân , cục sưng có màu đỏ , em nó vẫn ăn uống va tập hót siêng năng , vẫn nhảy nhót bt , nhưng khi đứng im thì co chân lên , e thấy nó sưng , e xót quá a em tư vấn giúp em tí , từ ngày mua tới giờ đã là ngày thứ 4 rồi , mong sao em no mau khỏi​