Tường thuật cuộc thi Chào mào - Cà phê Vị Đắng, lần 2

Thế

chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp, chúc mừng ae đoạt giải. có thể nói giải hôm nay vòng chung kết hay nhất sg từ trước đến nay mà mình được chứng kiến. chúc mừng bác Nhuận sở hữu chú chim 148 chơi thật thuyết phục, ché từ vòng 20 con cho tới vòng chọn nhất, nhì, ba. 1 con chim trùm lồng 2 lần mà bung ra là ché k bị ngộp, đúng là 1 chú chim đẳng cấp. thân/ thế.

lebinhmobile

chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp, chúc mừng ae đoạt giải. có thể nói giải hôm nay vòng chung kết hay nhất sg từ trước đến nay mà mình được chứng kiến. chúc mừng bác Nhuận sở hữu chú chim 148 chơi thật thuyết phục, ché từ vòng 20 con cho tới vòng chọn nhất, nhì, ba. 1 con chim trùm lồng 2 lần mà bung ra là ché k bị ngộp, đúng là 1 chú chim đẳng cấp. thân/ thế.

Cảm ơn chủ Cội chim ( cafe Vị Đắng A.Vũ ), cảm ơn ban tổ chức, ban điều hành giải đấu đã tạo cho anh em một sân chơi, một giải đấu mà theo tôi quá thú vị không như tên của cội cafe là Vị Đắng mà là Vị Ngọt của cuộc chơi.

xin chia sẽ niềm vui sướng của các nghệ nhân đạt giải mà còn niềm vui sướng của những nghệ nhân tâm huyết thầm mong một cuộc chơi Xanh - Sạch đã diễn ra.

Cảm ơn anh Hoàng
(Bilado) chia sẽ niềm vui từ cuộc thi với em.
cầu chúc các nghệ nhân sức khỏe - hạnh phúc

love_chaomao_hue

Cảm ơn BTC, Chủ cội chim Cafe Vị Đắng đã cập nhật thông tin kịp thời cho anh em diễn đàn chiêm ngưỡng những hình ảnh chất lượng và kết quả cuộc thi. TKS

huynhbao2111

có NS hài Hồng Tơ cũng chăm chú theo dõi thi chim.ko biết ns có đi ko mà chăm chú quá

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chúc mừng cape VỊ ĐắNG thành công ngoài sự mong đợi , cám ơn VỦ đả tạo ra một sân chơi để AE các CLB gặp gở giao lưu
Cám ơn A SANG,DUY,HÙNG đả thắp lại trong tôi ngọn lửa niềm tin
Cũng kg quên cám ơn AE BGK chào mào VIỆT đả cho bản thân tôi và mọi ng đến dự thi thấy được công bằng,công tâm,xanh, sạch như thế nào trong cuộc thi
Thân chào một lần nửa CÁM ƠN các a nhiều

lebinhmobile

Chúc mừng cafe VỊ ĐắNG thành công ngoài sự mong đợi , cám ơn Vũ đã tạo ra một sân chơi để AE các CLB gặp gở giao lưu
Cám ơn A SANG,DUY,HÙNG đã thắp lại trong tôi ngọn lửa niềm tin
Cũng kg quên cám ơn AE BGK chào mào VIỆT đã cho bản thân tôi và mọi người đến dự thi thấy được công bằng,công tâm,xanh, sạch như thế nào trong cuộc thi

xin cảm ơn những lời tâm huyết từ bậc đàn anh.
chúc anh sức khỏe-chim căng.
ps: nghe đồn Hội chào mào miền nam đi đâu cũng tạo nên sóng.

shopthuhavd

Chúc cuộc thi đã thành công tốt đẹp, chúc mừng các nghệ nhân đạt giải của cuộc thi này, và đặc biệt cảm ơn Pác chủ thớt đã có những hình ảnh về hội thi thật rõ và sắc nét, nhớ thêm vài cái clip nữa Pác nhé.
Trân trọng :D

lebinhmobile

Chúc mừng các anh em đạt giải :)

xin chia buồn những nghệ nhân không đạt giải, hẹn dịp khác mình có giải thì sao, chim minh chưa căng lửa đó mà.
" tất cả là thử thách ! "

chúc các nghệ nhân sức khỏe
ps:
Tiếc thật, chưa đạt giải bạn à, nhưng mà không sao, bạn còn nhiều cơ hội khác, biết đâu được !!!
( sưu tầm xosobinhduong )

L

Lê Tiến Huy

Guest
Thay mặt CLB Vị Đắng, xin chân thành cảm ơn bác chủ thớt và tất cả các ACE nghệ nhân gần xa đã tham gia và ủng hộ hội thi thành công ngoài sự mong đợi!!! Xin chân thành cảm ơn:
A. Sang, A Duy ( Cùng cố vấn CLB Vị Đắng ), A Hùng ( Chủ nhiệm CLB Vị Đắng ), Chú Hoàng, Chú Hiến ( Thành viên Ban Giám Sát, Thành viên BGK đại diện Vị Đắng ), A. Huy (Chào Mào Việt) và các anh Ban Giám Khảo Chào Mào Việt đã góp công sức cho hội thi thành công ngoài sự mong đợi, xin chân thành cảm ơn các bác các chú và các anh!!!

chaomaobongdau

cuộc thi thành công tốt đẹp. Chúc mừng anh Vũ chủ cội chim Vị đắng đã chuẩn bị rất chu đáo. Hẹn tháng sau chim cò căng lửa sẽ cho e nó 1 sbd và lấy giải.

congduy_8

Chào Mào Danh Dự
cuộc thi đã thành công tốt đẹp, theo mình đây là 1 trong số ít cuộc thi ở Sg mà hầu hềt ae tham dự đều rất hài lòng dù chim mình có đoạt giải hay không, xin chúc mừng Vị Đắng đã tạo được tiếng vang.

tuansaigon

Chúc mừng cape VỊ ĐắNG thành công ngoài sự mong đợi , cám ơn VỦ đả tạo ra một sân chơi để AE các CLB gặp gở giao lưu
Cám ơn A SANG,DUY,HÙNG đả thắp lại trong tôi ngọn lửa niềm tin
Cũng kg quên cám ơn AE BGK chào mào VIỆT đả cho bản thân tôi và mọi ng đến dự thi thấy được công bằng,công tâm,xanh, sạch như thế nào trong cuộc thi
CÂU KẾT háy quá a hoàng ơi!!rảnh ghé qua e cf nhé!!

hlongruby

Đam mê chào mào
Chúc mừng cà phê Vị Đắng tổ chức thành công giải 7/7/13. Theo đánh giá của anh em nghệ nhân công tác cổ chức giải đạt chất lượng cao, theo đúng tin thần ban đầu của Ban Tổ Chức. Chúc mừng những nghệ nhân có chú chim chim hay và đạt giải. Một lần nữa chân thành cảm ơn.Hlongruby

tieutu

up ảnh của mấy ae giai nhất nhì đi bồ ơi
giải nhất là chu chim số 148 của chú Nhuận đến từ câu lac bộ chào mào quận 10
giải nhì là chú chim số 179 của anh Lân câu lạc bộ Chào mào gia định

shopthuhavd

Sao chưa thấy cái Cờ Líp chung kết nào hết vậy mấy Pác phóng viên, MC,... :D

L

Lê Tiến Huy

Guest
Up...
A Lân CLB Gia Định giải nhì

Sửa bởi Amin:

minhgas

Chào mào cùi bắp
A Nguyễn Khoa Tâm khao đi chim có giải KK kìa :D
Hội thi tổ chức quy củ quá, xin chúc mừng ban tổ chức đã tạo 1 sân chơi lành mạnh cho mọi người
thân
Minhgas

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Xin anh em thứ lỗi về một số hình ảnh chậm tiến độ so với sự trông mong của anh em!

Sau đây là 1 số hình ảnh bổ sung:
Hình ảnh trao giải nhất:

Và một số hình ảnh khác:

V
à hiện tại em chỉ giữ có 1 file clip! Các phóng viên ở Vị Đắng hiện tại trụt trặc kỹ thuật nên chưa xử lý được các file!

Sửa lần cuối:

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Thêm một số hình ảnh giao lưu giữa các anh em sau cuộc thi :)
Sau nhưng giờ phút tập trung căng thẳng! Châm điếu thuốc "lào" :))

Bác nào ở trung tâm mà "tách" đỏ tím nhỉ? Chim căng lắm rồi đây! =))

Tập trung nào anh Thành! Đợt nào cũng ngủ gật cả! :p

Vừa nhắc đã lấy lại phong độ đây! Tạm tha vì lúc nãy "bỏ nước" không quá 05s nhé bác! KA KA Ka!

Vẫn như ngày nào: thường xuyên "đổ giọng" và "găm chim" :D

Vòng chung kết tranh nhất nhì giữa chú chim Phan Thanh Huy và đối thủ Hoàng Bilado :))