Tường thuật cuộc thi tiếng hót chào mào Hội An mở rộng, 31/3/2013

tosudoc

Đoàn mình chỉ có 1 cái top 20 thôi Thức ơi. Chua quá :)
haaaaaaaaaaaa về xin vợ vài chục triệu mua con xe đi cho nó mau. Chứ ngồi đó mà mong hớt con xe giải thưởng thì chấc mình bỏ ra gấp 10 lần mà chưa tấc gì xơi nổi đâu haaaaaaa.

tosudoc

Đi đây đi đó cho vui. Hôm qua em nghiền con 009 ( số này là biết số vip rồi ) chéc từ vòng 1 đến vòng 6. ( dưới cái nắng tầm 32 độ , lên giàn tầm 7h mà qua 6 vòng ) sau vòng này chim mình cũng bị uot nên ko còn theo giỏi bảng này nữa. Kinh khủng thật. Chúc mừng chủ nhân của chú chim này dù có đoạt giải hay không.

Bav4ever

Bác tuangiadtu với bạn namdanang này chụp anh mà ko gọi mình cho mình ké với. Mà hôm qua trượt mất bữa nhậu hix :(. Hẹn bác tuangiadt với namdanang lần sau vào thì đòi nợ nhé

Bav4ever

Tiện đây bác tuangiadt cho em gửi lời chào bác em về. Mong 1 ngày gần đây nhất lại dc gặp bác lúc đó em sẽ làm phiền bác nhiều thứ :))

coem_05

trong buổi giao lưu cuối hội thi ngày hôm.ấn tượng nhất vẫn là màn biểu diễn gọi bạn tình của cô chim mái quảng nam trong mùa giao phối hehe cho dù trước đó có rất nhiều màn biểu diễn cũng ấn tượng không kém.nhưng nói về độ hot thì vẫn không bằng tiết mục này,khiến những anh trống cả già cả tơ ché rát cổ không thôi.trong đó có bác vinhhuy nhà ta hehe.mời các bạn theo dõi

Chị này hát hay, giọng cao, hơi dài, hát bài này ổn áp luôn, tức cảnh sinh tình vì có con chào mào của bác nào sắp đi thế không bít??? :)

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Tiện đây bác tuangiadt cho em gửi lời chào bác em về. Mong 1 ngày gần đây nhất lại dc gặp bác lúc đó em sẽ làm phiền bác nhiều thứ :))
Hêhhee, chúc bác đi chơi vui vẻ nhé. Hôm qua đứng nói chuyện say sưa mà quên cái dụ chụp ảnh lưu niệm hè.

Thân ái!

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Vòng 6: Top 20 chú chim.
Hội Bồng Lai có bác Khoa có chú trung mang SBD 102. Tiếc quá vòng 6 này nó bị nằm ngoài biên nên không chơi được.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Lễ Trao Giải được tổ chức rất công phhu, chuyên nghiệp.
Ghi nhận tình cảm các AE Hội trên toàn quốc về tham dự.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Giải Nhất: Xe máy Wave trao cho Chủ nhân người Hội An, chim có nguồn gốc Mỹ Sơn
Giải Nhì: Tivi LG 42 inch trao cho Chủ nhân người Hội An, nguồn gốc thì mình chưa rõ, bác nào biết thông tin thì cập nhật giúp nhé.
Giải Ba: Tủ lạnh Panasonic 177 lit trao cho Chủ nhân người Đà Nẵng, nguồn gốc chim Sông kon

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chủ nhân giải nhất quá mừng nên lên xe nổ máy chạy ngay về nhà :)