Tường thuật hình ảnh trực tiếp từ hội thi Long Biên

hand

Hoành tráng quá, chúc mừng cuộc thi đã thành công tốt đẹp.

love_chaomao_hue

Cảm ơn hội thi CMMB. Hội thi tổ chức rất chuyên nghiệp, từ cách bố trí giàn đến... BGK, khán giả xem hội thi.. không có lộn xộn. Chúc hội thi thành công rực rỡ, chúc Pác Lương mạnh khỏe để.. còn tổ chức nhiều hội thi ngang tầm quốc gia. TKS

shopthuhavd

Giải tổ chức quá bài bản, chuyên nghiệp, nhìn hoành tráng quá, chúc ACE miền Bắc chăm những chú chim luôn căng cứng, chúc mừng cuộc thi đã thành công tốt đẹp, cảm ơn chủ thớt rất nhiều,...
Thân !

N

namkiet

Guest
Công tác tổ chức rất khoa học và hiệu quả .
Chúc mừng HH CM Miền Bắc ngày càng phát triển hơn nữa.
Thân chào

chaomaodibao

Vòng thi đấu thứ ba có 100 chú chim được chai thành 5 bảng mỗi bảng 20 lồng chon 40 chú chim vào vòng 4

Em của mình vào đến vòng này, Giám khảo đã để chim sang vòng 4 rồi mà cuối cùng phải quay lại "đá pen" cuối cùng bị loại :(

jackychang

Hoành tráng, chuyên nghiệp và đậm chất nghệ thuật. (nơi này ko có chỗ cho các bà vợ)

chaomaodibao

Hoành tráng, chuyên nghiệp và đậm chất nghệ thuật. (nơi này ko có chỗ cho các bà vợ)
Bạn ơi hôm đấy có những 3 chị em đi thi liền, cùng bảng với mình có một em "tuyệt xinh" cầm 2 lồng thì vào vòng 4 mà ko có trở ngại nào. Trong đó có 1 giải 2 đấy :D

luongdd

Chào Mào Danh Dự

Mời bạn xem lại bảng điểm vòng chung kết nhé. Nghệ nhân đạt giải nhì lại là một bạn nữ đấy

saosau

Nhìn giải thưởng hoành tráng quá. Cứ đà phát triển này thì tương lai gần giải thưởng chắc cũng sẽ lên con ToYoTa giống Thái Lan thôi.

viethai

Trưởng Ban Giám Khảo HHCMMN
Chúc mừng HHCMMB tổ chức thành công, từ tổ chức, chấm. Nhưng theo mình còn thiếu video clip cho vòng chọn, vòng chung kết, bác lương thêm video cho lần sau, từ trước đến nay HHCMMB chưa thấy có video clip cho khán giản cả nước xem và thưởng thức. Xin cám ơn

lovestory

Hoành tráng quá chơi,xem xong mà em hết buồn ngủ luôn!Nghệ nhân đoạt giải lại là 1 nghệ nhân nữ nữa chứ ! TUYỆT VỜI !!

soi994

bh ms có 1 e vào đến trận ck nhỷ .. toàn bị loại ngay ở vòng gửi xe .. haizz

minhgas

Chào mào cùi bắp
Nguyễn Thu Hiền đạt giải nhì. Không thể nào xem thường mấy nữ nhi như thế này được. Ở Hội quán SVC của bác Lương hình như cũng có mấy bạn nữ hay vác chim đi dợt lắm :D.
HHCMMB đã tổ chức rất chuyên nghiệp, tổ treo lồng mỗi bảng có 2 người mà công việc làm chất lượng quá. Lại có cả đồng phục cho trọng tài :D, cách chấm điểm khá là hay và công bằng :D
Xin chúc mừng Hội Chào mào Long Biên cũng như HHCMMB

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Hôm nay mới xong việc nên up cái Clip vòng chung kết để ae thưởng thức

CLip chung kết hội thi chào mào Long Biên ( 24/3/2013 )

KenBui

Con vị trí số 6 lực ghê, vòng cuối mà sàng cầu, cánh bộng khiếp. Pác cầm micro đọc nghe giọng giống giọng pác Tuấn Cóng, có phải không nhỉ?

Leebul

Quản lý nhiều BOX

Cám ơn cụ Lương đã chia sẽ,

Xem Clip cuối cùng thấy vòng CK mà các em nó vẫn còn thể lực tốt và thái độ thi đấu linh hoạt, chứng tỏ ACE nghệ nhân chăm sóc lửa củi cho các em nó rất tốt.

Chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp và chúc mừng các ACE nghệ nhân đã sở hữu được những chú chim hay và xuất sắc đoạt giải.

Thân / Leebul

P/s : mình thích em lồng vuông ngoài cùng bên trái có tinh thần thi đấu thật ác chiến, hung chim và có lối chơi áp đảo :D

keen_cola

tổ chức quá chuyện nghiệp,hoành tráng,mong sẽ có nhiều hội thi tổ chức ngày 1 tốt hơn,như này chẳng hạn

L

linhbuudien

Guest
Lần đầu tận mắt chứng kiến hội thi hoành tráng nhất VN.Chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp.