Tường thuật-Hội thi tiếng hát Chim Chào Mào - SÔNG VỆ mở rộng lần thứ 1 (21/07/2013 )

AngryBirds

Kỷ niệm 66 năm ngày THƯƠNG BINH LIỆT SĨ (27/07/1947-27/07/2013) .
Hội chim chào mào Sông Vệ tổ chức Hội thi tiếng hát Chim Chào Mào - SÔNG VỆ mở rộng lần thứ 1 (21/07/2013 )
Tham gia hội thi có tất cả các Hội chim trong tỉnh về dự ,với 181 lồng chim .
Trước khi cuộc thi diễn ra :

Đúng 8h15 cuộc thi bắt đầu :

ĐÚNG 10H30 KẾT THÚC CUỘC THI NHƯ SAU :
Hình ảnh top 20 :

Hình ảnh Top 10 :

Giải Ba :sbd 114 - PHI TUẤN ANH (CLB CHÀO MÀO ĐỨC LÂN - MỘ ĐỨC )

Giải nhì :sbd 183 - NGUYỄN NHÂN (NGHĨA HÀNH )

Giải Nhất :sbd 158 - HỒ PHÚC VŨ (HỘI QUÁN 3 MIỀN )

CLIP TOP 20 ,10 ,giải nhất ,nhì ,ba
[video=youtube;FnN-k5mPWO4]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=FnN-k5mPWO4[/video]
Lần đầu tác nghiệp mong mấy AE thông cảm tại cái topic QUẢNG NGÃI buồn quá .
p/s :Em dùng máy WP8 nên tải lên SkyDrive rồi tải về máy Vi tính sau đó post lên youtube . Qúa trình nó nén dữ liệu clip nên mờ mong AE thông cảm !
HẸN GẶP LẠI TẠI ĐỨC PHỔ 11.8

Sửa bởi Amin:

shopthuhavd

Không gian thi có bóng cây xanh tốt quá, mát mẻ cho những em chim thi thố tài năng,... Clip mờ quá Pác chủ thớt, Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp !

vumao79

Chiến binh 171
Hihi bạn "nhất dương chỉ" tên mình sai chữ lót rùi, đính chính đúng tí: HỒ THÚC VŨ, Hội chào mào gia định Sài Gòn.
mình bận không về được để thằng em mang đi thi: Chim gốc Huế hai mùa, đã có giãi nhì thi tuần,
Lần này em nó vào tóp 3 chẻ 2 phát em kế bên sụp mào giật giãi nhất thuyết phục.
Hồ Vũ_Thân.

AngryBirds

Hihi bạn "nhất dương chỉ" tên mình sai chữ lót rùi, đính chính đúng tí: HỒ THÚC VŨ, Hội chào mào gia định Sài Gòn.
mình bận không về được để thằng em mang đi thi: Chim gốc Huế hai mùa, đã có giãi nhì thi tuần,
Lần này em nó vào tóp 3 chẻ 2 phát em kế bên sụp mào giật giãi nhất thuyết phục.
Hồ Vũ_Thân.

uhm ,tại nghe nhầm ,tên bạn khó nghe .

AngryBirds

Không gian thi có bóng cây xanh tốt quá, mát mẻ cho những em chim thi thố tài năng,... Clip mờ quá Pác chủ thớt, Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp !
Hình mình chụp lại bằng chụp màn hình đó ,mà sao nó mờ thế đt rõ lắm mà .

cuong_cong15

Buồn quá. Sáng nay có việc nhà nên không đi được. Cảm ơn bạn AngryBirds đã tường thuật. Ah! Mà sao chưa thấy anh Bình bình luận gì vậy ta?

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
CLIP TOP 20 ,10 ,giải nhất ,nhì ,ba
Lần đầu tác nghiệp mong mấy AE thông cảm tại cái topic QUẢNG NGÃI buồn quá .
p/s :Em dùng máy WP8 nên tải lên SkyDrive rồi tải về máy Vi tính sau đó post lên youtube . Qúa trình nó nén dữ liệu clip nên mờ mong AE thông cảm !
HẸN GẶP LẠI TẠI ĐỨC PHỔ 11.8
Cám Ơn bạn đã truyền tải thông tin Hội Thi để Anh em diễn đàn được biết thêm phong trào tại Quãng Ngãi. Lần đầu như vậy là quá ok rồi, quan trọng là tinh thần và sự nhiệt tình.
WP8 có cái dở là chưa update trực tiếp lên YouTube được nên nếu muốn clip ko bị mờ như trên, bạn copy clip vào máy tính sau đó up lên YouTube như vẫn thường làm.
Thân chào, tinatino.

lebinhmobile

Buồn quá. Sáng nay có việc nhà nên không đi được. Cảm ơn bạn AngryBirds đã tường thuật. Ah! Mà sao chưa thấy anh Bình bình luận gì vậy ta?
Đô yếu quá ! làm mấy li về nhứt đầu kg chịu đc.Tao dính cái chân tiền vệ nên chết như con ếch...hehhhe.
thân

lebinhmobile

xin cảm ơn CLB chim chào mào Sông Vệ, Cafe Anh Tuấn sông vệ, A.Tý... Các ban ngành đóng trên địa bàn thị trấn sông vệ đã ủng hộ vật chất và tinh thần cho hội thi thành công.
Hội thi thành công nếu không nhắc đến sự giúp đỡ tận tình và vô tư của Các câu lạc bộ trong tỉnh, Hội chào mào thành phố Quảng Ngãi chung tay góp sức tạo nên một giải phong trào thành công.
Xin bình chọn 1 phiếu cho ban trọng tài công tâm - vô tư.

xin chân thành cảm ơn !
ps: rất tiếc không mang máy hình chụp, nên cáo lỗi các nghệ nhân.

Hy vọng giải ngày 11-8-2013 tại Đức Phổ lại mang 1 dư âm tốt đẹp nữa.

AngryBirds

Haha ,vì đem em chim bổi nên bị loại sớm nên có nhiều tg để quay film ,chụp hình .

AngryBirds

Nhờ mod sữa xóa clip đầu bài giúp đưa clip top 10 ,giải 1,2,3 cho em tý . Để ae xem cho rõ thank !
[video=youtube;FnN-k5mPWO4]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=FnN-k5mPWO4[/video]

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Nhờ mod sữa xóa clip đầu bài giúp đưa clip top 10 ,giải 1,2,3 cho em tý . Để ae xem cho rõ thank !
Đã bổ sung clip này lên trang đầu theo yêu cầu cuả bạn.
Thân chào, tinatino.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Hồ Vũ_Thân.

Xin chúc mừng bạn già nhé, mong em nó sớm vào Gia Định, hehe

Thế

Em trai mình đoạt giải 1 mấy ngày rồi mà sao vẩn chưa có cafe uống ta keke. Hay là say trong chiến thắng quên hết Rồi? Thân.

vumao79

Chiến binh 171
Hẹn chủ nhật này khao ca phé anh em nhé.
Mấy bửa ni vừa "sung sướng" vừa lu bu quá heeeeehe
không cổ vũ anh em đá banh được bùn ghê.
Hihihi em nó vào sì gòn rùi mệt tơi bời khói lửa
thân_vũ_định_gia