Tư vấn đi bẫy chim ở Đà nẵng các ngày lễ sắp tới

tutaicongtu

Tình hình là nhóm bạn mới lên cái ý tưởng cho các ngày lễ sắp đến nghỉ (5 ngày) muốn đi bẫy chim nhưng không biết có địa điểm nào gần gần Đà nẵng tý, nên lên cái bài này nhờ anh em tư vấn hộ để mấy ngày lễ cho có chút hương sắc gọi là :DDDDD, anh em hướng dẩn nhiệt tình nhé hy vong có chiến lợi phẩm mang về :)
alo

Khi nào đi bác alo cho e đi với nhé! Năm ngoái e cũng đi nhiều nên có biết đc một vài chỗ nhưng năm nay do công việc bận quá nên chưa đi đc cảm thấy ngứa nghề, hôm nào bác đi thì alo cho e với. Thank

tosudoc

Tình hình là nhóm bạn mới lên cái ý tưởng cho các ngày lễ sắp đến nghỉ (5 ngày) muốn đi bẫy chim nhưng không biết có địa điểm nào gần gần Đà nẵng tý, nên lên cái bài này nhờ anh em tư vấn hộ để mấy ngày lễ cho có chút hương sắc gọi là :DDDDD, anh em hướng dẩn nhiệt tình nhé hy vong có chiến lợi phẩm mang về :)
alo
Nêu bạn đi đánh bất kỳ ùng nào của QNDN thì mình có thể tư vấn cho bạn. Bạn cẩn thận vì hiện nay các vùng như Nam Giang hoặc Đông Giang ( Tây Giang đi lên ngã Đông Giang ) đều có thể bị bắt. Nếu đi với ae đi rồi thì không có vấn đề gì chứ đi lẫn quần dể bị túm lắm. Đặc biệt cần thận với Công an giao thông vì chúng hay bắt xe nhưng xe ko được thì sẽ bị dọa đưa lên kiểm lâm

beolun97

Nêu bạn đi đánh bất kỳ ùng nào của QNDN thì mình có thể tư vấn cho bạn. Bạn cẩn thận vì hiện nay các vùng như Nam Giang hoặc Đông Giang ( Tây Giang đi lên ngã Đông Giang ) đều có thể bị bắt. Nếu đi với ae đi rồi thì không có vấn đề gì chứ đi lẫn quần dể bị túm lắm. Đặc biệt cần thận với Công an giao thông vì chúng hay bắt xe nhưng xe ko được thì sẽ bị dọa đưa lên kiểm lâm
gặp ngay lão làng mà hỏi đg thế này thì quá ổn rồi,

tutaicongtu

Định đi một chuyến sang đi chiều về bác tư vấn dùm chổ nào là hợp lý nhất giúp em :) còn nếu trong đọt nghỉ lể sắp đến bác có đi đánh ở đâu thì anh em nhập hội đi luôn cho khí thế :)

tosudoc

Định đi một chuyến sang đi chiều về bác tư vấn dùm chổ nào là hợp lý nhất giúp em :) còn nếu trong đọt nghỉ lể sắp đến bác có đi đánh ở đâu thì anh em nhập hội đi luôn cho khí thế :)
Mình thì đi chừng chừng hoài nên bạn ok thì cứ liên lạc chứ mình ko thể liên lạc với bạn được. Nếu lể đi thì có đi Làng rô Nam Giang. khu vực này nếu không thấy ổn thì quay đầu xe chạy dzọt lên chổ Pà Lừa. Không thì đến thị trấn Thạnh Mỹ quẹo tay phải chạy qua Già Hung ( nằm giữ Nam Giang và thì trấn Prao). Không thì đi sớm chạy lên Túy Loan vượt qua Đông Giang (trung mang) lên luôn Tây Giang đánh . Đoạn dưới sk, tà lu, pro cũng có chim nhưng đa số chim nằm trong sâu chắc bác phải có người hướng dẫn) còn Tây Giang thì có thể ngoài đường cũng đã nghe CM hót. Nếu đi thì tầm 4h xuất phát vì đã không biết chim thì đi xớm chút để tìm được khu vực có chim.
Bạn nên đi hướng Nam Giang vì đường dể đi hơn. Lưu ý khi đi nhớ mang giấy tờ xe vì khu vực Thạnh Mỹ rất hay bắt xe đánh chim Đà Nẵng lên

tosudoc

Đi với mình thì 2 cầu thủ là tối đa. 1 người sẽ kẹp với Sư Phụ, 1 người kẹp với mình chứ đi đánh chim phải lủi gớm lắm. Nín thinh chứ đi đông thì ko có được cái gì cả. Mình bây giờ chắc hiếm khi đi xa đánh nữa. đi xa thì có khi mà chim đá rồi thì các bác xem như phim. Chứ còn mấy vùng chim hiếm là khó có cảm giác chim đá lắm. Đá 1 phát là kết thúc rồi. haaaaaaaaaaaa

tutaicongtu

Đi với mình thì 2 cầu thủ là tối đa. 1 người sẽ kẹp với Sư Phụ, 1 người kẹp với mình chứ đi đánh chim phải lủi gớm lắm. Nín thinh chứ đi đông thì ko có được cái gì cả. Mình bây giờ chắc hiếm khi đi xa đánh nữa. đi xa thì có khi mà chim đá rồi thì các bác xem như phim. Chứ còn mấy vùng chim hiếm là khó có cảm giác chim đá lắm. Đá 1 phát là kết thúc rồi. haaaaaaaaaaaa
Bác nhiệt tình quá bác đã lê n ngày giờ đi chưa để em còn biết mà alo cho chiến hưũ sắ p xếp

tosudoc

Mai là 1 phát nè. còn tấc cả là chưa biết. Vì thời gian nói chung rảnh thì rảnh mà bận thì bận nên khó mà biết Tg nào. Nói chung bác cứ alo trước vài giờ là ok nhanh thôi mà

tutaicongtu

Mai là 1 phát nè. còn tấc cả là chưa biết. Vì thời gian nói chung rảnh thì rảnh mà bận thì bận nên khó mà biết Tg nào. Nói chung bác cứ alo trước vài giờ là ok nhanh thôi mà
Chủ nhật bác có làm chuyến nào khô ng. Mai kẹt nỗi mình có lịch rồi khô ng hoãn được . hic

tosudoc

chủ nhật bà con cô bác âm hồn đi nhiều quá nên mình né ngày đó bác ơi. Chẳn qua có chim cột mới lượn lờ ngày đó hoặc là tuần đó làm nhiều việc quá mới đi chủ nhật thôi.

tosudoc

có chim bẩy thì thích lắm. mà đi ko gặp chim thì ọe lắm. chứ chưa chắc ngày nào cũng thú cả đâu em. khi đi em nên xin gia đình thời gian vô tư nhé vì anh đi khi nào xong anh mới về. Lưu ý với chú em là xe anh đi không nổi. anh phải đi xe người khác kia

thaidn

có chim bẩy thì thích lắm. mà đi ko gặp chim thì ọe lắm. chứ chưa chắc ngày nào cũng thú cả đâu em. khi đi em nên xin gia đình thời gian vô tư nhé vì anh đi khi nào xong anh mới về. Lưu ý với chú em là xe anh đi không nổi. anh phải đi xe người khác kia
bữa ni ko đi hay răng mà vô đây tán dóc rứa

tutaicongtu

bác thiết kế chủ nhật làm quả, không thì thứ 2 thứ 3 thứ 4 :)

tosudoc

bữa ni ko đi hay răng mà vô đây tán dóc rứa
Đang ngồi Hòa Khánh anh ơi. hôm qua lão Sp đi rồi, hôm qua lại cắn phải cái đấu thầu nên ngồi làm ê quá. Thôi ngày mai em mới đi. ông này nắm 2 con trong bộ tứ nè