tập cho chào mào đi giàn

• Người khởi tạo dole
  • Ngày bắt đầu

minhhuyjmmy

tập ra sàn nhiều quen cội( ví như nơi ở của chúng ở) sau này em củi lửa nhiều sẽ bộc lộ hết tố chất. thế là chơi được thôi nhưng phải nhẫn và kiên trì, chế độ nuôi dưỡng chăm sóc rất là quan trọng đó

MrKhoaMars

Ducai: Nhà giờ nuôi nhiều không em, có con nào đi cội cứng chưa? Bữa nghe em chết 1 con à.

Chủ topic, nếu chim bổi thì có trong mục hướng dẫn tập bổi đi cội hoặc trong mục đi cội cho chim thay lông gần xong đều có hết. Bổi với thuần đi cội khác nhau 1 chút. Nhưng thường con chim còn yếu thì không nên ép quá, nó dễ bị bể lắm. Đi cội cũng là con dao 2 lưỡi hoặc là nâng con chim lên tầm mới hoặc là phá hư con chim luôn.

dole

Vâng, em hiểu rồi ạ, cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ

ducai

Ducai: Nhà giờ nuôi nhiều không em, có con nào đi cội cứng chưa? Bữa nghe em chết 1 con à.

Chủ topic, nếu chim bổi thì có trong mục hướng dẫn tập bổi đi cội hoặc trong mục đi cội cho chim thay lông gần xong đều có hết. Bổi với thuần đi cội khác nhau 1 chút. Nhưng thường con chim còn yếu thì không nên ép quá, nó dễ bị bể lắm. Đi cội cũng là con dao 2 lưỡi hoặc là nâng con chim lên tầm mới hoặc là phá hư con chim luôn.
dạ anh Khoa, chết một còn 4 a ơi, con đó chắc bị trúng gió hicc, em thì toàn chim cùi k a à, nên chưa dám hó hé j hết a Khoa ơi hihi