Tập kết giải thưởng cho cuộc thi Online lần 2, trao tặng cho thành viên trúng giải.

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào AE BQT,

Như AE đã biết, giải thi online lần 2 đã kết thúc và hiện nay vẫn chưa tập kết giải thưởng để trao tặng cho AE thành viên. Nay Leo lập topic này nhờ AE nào đang giữ quà tặng thông báo để chúng ta chuyển cho thành viên. Thanks AE,

Giải thưởng:
  • Giải 1: Lồng 68 tang gỗ Quy Nhơn do anh Thanh nick Thanhglass tài trợ (Anh Tâm đang giữ phải không?) + Cúp pha lê do anh Tâm tinatino tài trợ (Anh Sang đang giữ phải không?) + bộ cóng tre chaomao.org do Dũng cmnhatrang tài trợ. (Dũng đang giữ phải không?)
  • Giải 2: Áo thun chaomao.org (Do anh Lương nick luongdd tài trợ) (Anh Đức hay anh Lương đang giữ thì thông báo giúp Leo để chuyển cho giải 2?) + bộ cóng tre chaomao.org do Dũng cmnhatrang tài trợ (Dũng đang giữ phải không, nếu có thì chuyển cho giải 2?)
  • Giải 3: Áo thun chaomao.org (Do anh Lương nick luongdd tài trợ) (Anh Đức hay anh Lương đang giữ thì thông báo giúp Leo để chuyển cho giải 2?) + bộ cóng tre chaomao.org do Dũng cmnhatrang tài trợ (Dũng đang giữ phải không, nếu có thì chuyển cho giải 2?)
  • Giải chim độc (bông + bạch tạng): Bằng khen chim đẹp+độc online chaomao.org => Giải này ko có.
  • Giải thành viên bình chọn: Lồng bẩy Huế + Tranh chào mào org => Leo đang giữ và sẽ chuyển cho Chiêu - chào mào bổi trong tuần tới.
Nhờ AE xem qua phần thông tin note màu đỏ. Thanks,

Leodevincy

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Hi Leo,
Cái lồng 68 nan inox tang gỗ Quy Nhơn do anh Thanh glass tài trợ giải nhất vẫn còn nằm nhà Anh Thanh, Cup pha lê giải nhất Anh Sang vẫn đang giữ. Anh không giữ cái gì đâu. ;)
Thân chào, tinatino.

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chú bình öi cúp pha lê bilado mang ra Nha Trang trao tân tay cho chào mào bối rồi

Leodevincy

Chào mào Việt
Thanks All AE, dạo này lu bu quá nên giờ mới xem và chuyển quà giải thưởng cho AE được, AE nào còn giữ quà gì thì thông báo ở topic này có gì mình dễ tập kết để gởi cho chủ nhân thắng giải nhé. Thanks AE,

Leodevincy

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Áo thun hôm ae off ở Đà Nẵng luongdd đã gửi chp cụ Đức rồi Leo nhé

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Sao bác không làm tấm hình lúc trao giải để post cho tất cả ae được rõ? Rút kinh nghiệm lần sau nhé. Hehehe

Thân.
Chụp hình làm gì chú Đức mang từ Sg ra khi trao giải kg một tiếng cám ỏn

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Áo thun hôm ae off ở Đà Nẵng luongdd đã gửi chp cụ Đức rồi Leo nhé

Áo thun đã được chuyển cho bác Đoán ký và là người cuối cùng giữ 2 chiếc áo thun. Bác Đoán đâu rùi vào lên tiếng nào :D.

Thân.

Leodevincy

Chào mào Việt
Áo thun đã được chuyển cho bác Đoán ký và là người cuối cùng giữ 2 chiếc áo thun. Bác Đoán đâu rùi vào lên tiếng nào :D.

Thân.
Thanks Anh Đức, nếu thế nhờ anh Đoán chuyển 1 áo vô Nha Trang cho Lakmobile giúp em nhé, theo địa chỉ bên dưới, trích nguyên văn của lakmobile. Thanks AE,

Lakmobile nói:
Hi anh Leo.địa chỉ của e là 144 Đường 2/4 - Vĩnh Phước - Nha Trang.Cửa hàng điện thoại Hương.số phone em 0935.567.363.Hoặc anh có thể gửi cho anh Dũng.em chạy qua anh Dũng nhận cũng được ạ.
Em cảm ơn anh Leo nhiều nha.
Thân.Lakmobile

Còn đây là địa chỉ của tuangiadtu, nhờ anh Đoán chuyển giúp chiếc áo thứ 2 luôn nha. Thanks A,
Phần thưởng quý giá xin BQT chuyển về Tuân theo địa chỉ:
CÔNG TY QMS VIỆT NAM TẠI ĐÀ NẴNG
ĐC: Tầng 5, số 171-173 Trần Phú, Đà Nẵng
Họ tên: HỨA PHẠM TUÂN - 0903 568856

Chân thành cảm ơn!
Thân ái!

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Có gì không phải xin lỗi bác Bilado. Sao bác lại nói vậy, em rất biết ơn người đã tặng chiếc cup, người đã mang cup từ sg ra và người đã trao tận tay chiếc cup.

Xin cám ơn anh Tâm và anh Hoàng. chào mào bổi .Thân

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thân chào AE BQT,

Như AE đã biết, giải thi online lần 2 đã kết thúc và hiện nay vẫn chưa tập kết giải thưởng để trao tặng cho AE thành viên. Nay Leo lập topic này nhờ AE nào đang giữ quà tặng thông báo để chúng ta chuyển cho thành viên. Thanks AE,

Giải thưởng:
  • Giải 1: Lồng 68 tang gỗ Quy Nhơn do anh Thanh nick Thanhglass tài trợ (Anh Tâm đang giữ phải không?) + Cúp pha lê do anh Tâm tinatino tài trợ (Anh Sang đang giữ phải không?) + bộ cóng tre chaomao.org do Dũng cmnhatrang tài trợ. (Dũng đang giữ phải không?)
  • Giải 2: Áo thun chaomao.org (Do anh Lương nick luongdd tài trợ) (Anh Đức hay anh Lương đang giữ thì thông báo giúp Leo để chuyển cho giải 2?) + bộ cóng tre chaomao.org do Dũng cmnhatrang tài trợ (Dũng đang giữ phải không, nếu có thì chuyển cho giải 2?)
  • Giải 3: Áo thun chaomao.org (Do anh Lương nick luongdd tài trợ) (Anh Đức hay anh Lương đang giữ thì thông báo giúp Leo để chuyển cho giải 2?)+ bộ cóng tre chaomao.org do Dũng cmnhatrang tài trợ (Dũng đang giữ phải không, nếu có thì chuyển cho giải 2?)
  • Giải chim độc (bông + bạch tạng): Bằng khen chim đẹp+độc online chaomao.org => Giải này ko có.
  • Giải thành viên bình chọn: Lồng bẩy Huế + Tranh chào mào org => Leo đang giữ và sẽ chuyển cho Chiêu - chào mào bổi trong tuần tới.
Nhờ AE xem qua phần thông tin note màu đỏ. Thanks,

Leodevincy

Ba bộ cóng của mình tới tay ba thí sinh đoạt giải rồi nhé, 1 bộ về tay Chiêu, 1 bộ cho anh Tuân, 1 bộ đưa cho Lakmobile nhưng cũng thông qua anh linhbuudien 1 tiếng rồi nhé....
Thân!

Leodevincy

Chào mào Việt
Riêng việc BQT không trao giải cuộc thi online lần 2 cho chú chim Đại liên đến nay gần 2 tháng là đã coi thường thành viên rồi và coi thường chính mình đó chú ah.
Không là thành viên diễn đàn cũng không thể dập tắt đam mê chào mào của mình đâu chú .

Thân ái!
Xem lại cách hành xử của BQT
AE BQT nào đã giữ 2 chiếc áo chaomao.org do anh Lương tài trợ có đầy đủ 5 chữ ký của BGK mà chưa trao cho Tuân nick tuangiadtu và nick Lakmobile thì vô thông báo giúp cái, để người ta nói và hùa chung là BQT nói mà ko giữ lời thì quả thật rất đáng suy nghĩ. Leo đã mở topic này từ rất lâu nhưng cứ tưởng chắc AE thành viên nhận quà hết rồi, ai ngờ còn xót để người ta nói như rứa thì ngại thiệt.

Thanks A/E.
Leodevincy

P/S: Anh Đức ơi, nếu áo đã thất lạc thì anh nhờ Hà chuyển hộ 2 cái size vừa với Tuangiadtu và Lakmobile hộ em, Hà vẫn còn giữ 8 cái áo chaomao.org ở Vĩnh Điện đó anh. Thanks A,