Tỉnh Lặng Một Nghệ Thuật Đạt Đến Siêu Cấp

Mickeycm.batoqn

Trông cuộc sống quá nhiều ồn ào và tranh chấp hiện nay,mình mong muốn chia sẻ anh em xem 1 clip.Hi vọng nó có một vài phút lắng động lại cho tâm hồn mình thanh thản hơn trở về bản ngã trong cuộc sống.
Chúc anh em đón ngày cuối tuần vui vẻ hạnh phúc
THÂN pHƯƠNG bẢO

Sửa lần cuối:

phat_chaomaoche

cảm ơn bạn đã chia xẻ cùng anh em diễn dàn . dúng là một nghệ thuật sự .điều đó chứng tỏ khi đã có sự kiên trì lòng quyết thì không việc gì mà ta không thể làm được đúng không a/e. vì vậy đã có ai từng nản lòng với những e bổi quá nhát thì hãy kiên nhẫn rồi sẽ co một ngày công sức mà bao ngày ta kỳ vọng sẽ dc đền đáp xứng đáng thôi hihihiiii. chúc a/e nghê nhân trên sức khỏe chim cò căng lửa.thân

vukienvp

Quả là siêu đẳng.
Cảm ơn Bảo đã chia sẻ.
Thân Vũ Kiên Vĩnh Phúc.

saosau

Thanks bác đã chia sẻ. Clip rất hay........đúng là phải nín thở để xem.

Mickeycm.batoqn

Thanks bác đã chia sẻ. Clip rất hay........đúng là phải nín thở để xem.

Quả là siêu đẳng.
Cảm ơn Bảo đã chia sẻ.
Thân Vũ Kiên Vĩnh Phúc.

Đúng là cảnh giới siêu cấp rồi...

xem cái này dể đau tim vì nín thở quá.

cảm ơn bạn đã chia xẻ cùng anh em diễn dàn . dúng là một nghệ thuật sự .điều đó chứng tỏ khi đã có sự kiên trì lòng quyết thì không việc gì mà ta không thể làm được đúng không a/e. vì vậy đã có ai từng nản lòng với những e bổi quá nhát thì hãy kiên nhẫn rồi sẽ co một ngày công sức mà bao ngày ta kỳ vọng sẽ dc đền đáp xứng đáng thôi hihihiiii. chúc a/e nghê nhân trên sức khỏe chim cò căng lửa.thân

Cảm ơn anh em đả chia sẻ.khi xem clip này mình như thơt chậm và nín thở để xe.
Mong rằng trong cuộc sống có nhửng lựa chọn đúng hay sai,thì khi làm 1 điều gì đó mình phải suy nghĩ và tính toán thấu đáo.
Chúc các bạn và anh em ngày cuối tuần vui vẻ hạnh phúc