Tổng kết mùa chim Quý Tỵ

trinh117

Một năm Quý Tỵ quá kém may mắn. Không thu nạp được một e chiến binh nào nên đành lấy những ảnh kỉ niệm năm trước nữa để vơi đi nỗi niềm...mong sao năm Giáp Ngọ đến may mắn hơn!:D

Show hình e chiến binh Tân Cái Bang, được thu nạp ngày 21.01.2012

mặt mũi nhìn cũng ngầu hi

Sản phẩm túi đựng chim handmade nên nhìn hơi bị nghiệp dư tí he:)

quà tặng từ núi rừng: kì đà hoa- thích màu nào là e nó ra màu đó lun nhé! :cool:

Về đội a nhé e!

Năm hết tết đến rồi. chúc ae diễn đàn một năm mới Phước- Lộc đầy nhà!

noucamp98960

Đi bẫy thật thú vị, CM Q ngãi cũng còn khá nhiều bạn nhỉ, chưa hiếm như chim Q Nam Đ N hay Huế hii

mecm

sao bác bít chỉ có 1 con thôi?! show vài pic đẹp cho mọi người xem vui thôi. đi bẫy chim chứ có phải đi chụp ảnh đâu pác nhỉ...
do thấy bác show có 1 con,đã pót thì show nhìu cho ae chiêm ngưỡng mở rộng tầm mắt

anhngocqb

Em đi bẫy gặp trên 200 con đầu đầy 2 cây sầu đông . ko thấy cây đâu mà chỉ thấy toàn chim . Nhưng mà chịu mình đi bẫy lồng ko bẫy đc chim đàn này

trinh117

Em đi bẫy gặp trên 200 con đầu đầy 2 cây sầu đông . ko thấy cây đâu mà chỉ thấy toàn chim . Nhưng mà chịu mình đi bẫy lồng ko bẫy đc chim đàn này
hi bạn!
như bạn nói là lúc chim đang nhập bầy đó, khi này khó bẫy dc con nào dù cho bầy chim có nhiều bao nhiêu đi nữa! đi từng thung ít chim nhưng dễ bẫy đc hơn bạn hi