Tứ thần bổ vs Chân ngắn

lexuschantrau

Cậu bạn mang chân ngắn xuống đạp tan cả tứ đại danh bổ của em buồn thật, lúc trước ở nhà thì yếu ko thể hiện nhiều giờ mới bùng nổ :)
Thực sự em cũng chưa gặp con nào dị hợm như chú chân ngắn này, mời các bác ném gạch ạ :)

ti_do85

China vs Argentina thì sao mà đá lại được ??????, nói giỡn cho vui thôi. Mấy con này toàn chim hay, chơi đẹp mắt quá. Con maradona nhìn chạy cầu dễ thương nhỉ. Nhà bác có con ra giọng hay và dài quá

lexuschantrau

con lồng vuông lùn chơi hay quá anh, hình như con lồng vuông lùn mào đinh hả anh??
Uh, nết chơi tuyệt vời, nhìn nó bên ngoài dị lắm bạn à, với chơi đẹp àm thể lực cũng trâu bò luôn :D
China vs Argentina thì sao mà đá lại được ������, nói giỡn cho vui thôi. Mấy con này toàn chim hay, chơi đẹp mắt quá. Con maradona nhìn chạy cầu dễ thương nhỉ. Nhà bác có con ra giọng hay và dài quá
Dị hợm, đặc biệt nó là chú chim bắc giọng hay mà nết chơi cũng tuyệt vời hiếm có, em đưa lại cậu bạn chơi mà giờ nhìn chỉ muốn cướp lại luôn :D
Chim hay quá , con nào cũng tố chất . Thích con Thiết thủ ghê
Thiết thủ hay nhưng chơi hơi cuốn, ko khôn khéo như Vô Tình bác ạ :D Chim cũng hay 1 mà 2 chủ chim chém lên 10 cụ nhì :p