Tam đấu...

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Dạo này khg có time để dợt chim cò, thi cử càng khg, tuần rồi định úm chim mang thi cho vui cũng như xả bớt lửa cho hai em chim mà cũng khg đi đc nên xách ra cho mấy e nó gặp nhau làm...

Tam đấu 22/05/2014:

quangphucmobile

em bên trái lồng thấp nhất chơi quá hay. ra cánh sàng cầu cúp cầu chéc liên tuc nhìn kết qua.
Chúc Bác chim cò luôn căng nhé.
Thân!!

vinhdq

Con lồng bên trái tuớng tá và nuơc chơi pro quá, cho đi thi chưa chủ tóp, kết em nó quá. Làm sao giờ đây hè.
Thân!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Kết chú bên trái quá,cúp cầu đẹp cánh phà phà thiệt đã

em bên trái lồng thấp nhất chơi quá hay. ra cánh sàng cầu cúp cầu chéc liên tuc nhìn kết qua.
Chúc Bác chim cò luôn căng nhé.
Thân!!

Con lồng bên trái tuớng tá và nuơc chơi pro quá, cho đi thi chưa chủ tóp, kết em nó quá. Làm sao giờ đây hè.
Thân!

Con đó tài năng nhưng lận đận lắm , sắp vào mùa thay lông nữa rồi, mua e nó năm ngoái, về cho ông anh nuôi một mùa mà anh ấy chăm khg kỹ cho lắm e nó ra lông xong mấy tháng mình phát hiện lại tài năng nên mang về nuôi, nuôi đc gần tháng e nó càng ngày càng hay, dợt fãi tốt, đỉnh điểm là lấy liền hai cái hạng nhất tuần , xong fo định cho e nó thử sức thi Qui Nhơn nên gửi đi mọt tuần ai dè r nó bị sốc nc nên bệnh Tiêu hóa luôn, về lại Nha Trang nuôi hết bệnh rồi ,.mà do mình dạo gần đây bận quá lại chăm kém và suốt gần hai tháng khg coa time mang e nó đi dợt, úm ở nhà vắng người quá giờ e nó lại hơi nhát khi mang ra ngoài....

Đang quá bận ming e nó rớt lông luôn để ra mùa mới nuôi lại...
Thân!

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Thằng em lại show chim rùi...Chúc mừng chim chú vẫn còn căng cà ren ken ken...heheh

chaomaoninhhoa

Anh cho "Tam Đấu" mà hình như có 2 chú không phải là đối thủ của chú còn lại, khekhe. Chim căng quá rối anh ơi, đang lửa cuối anh tân hưởng hương vị ngọt ngào đi rồi chăm mùa long mới.
Thân

Con đó tài năng nhưng lận đận lắm , sắp vào mùa thay lông nữa rồi, mua e nó năm ngoái, về cho ông anh nuôi một mùa mà anh ấy chăm khg kỹ cho lắm e nó ra lông xong mấy tháng mình phát hiện lại tài năng nên mang về nuôi, nuôi đc gần tháng e nó càng ngày càng hay, dợt fãi tốt, đỉnh điểm là lấy liền hai cái hạng nhất tuần , xong fo định cho e nó thử sức thi Qui Nhơn nên gửi đi mọt tuần ai dè r nó bị sốc nc nên bệnh Tiêu hóa luôn, về lại Nha Trang nuôi hết bệnh rồi ,.mà do mình dạo gần đây bận quá lại chăm kém và suốt gần hai tháng khg coa time mang e nó đi dợt, úm ở nhà vắng người quá giờ e nó lại hơi nhát khi mang ra ngoài....

Đang quá bận ming e nó rớt lông luôn để ra mùa mới nuôi lại...
Thân!
chim cò thì khá hay chúc mừng anh, nhưng anh là chữ vàng mà viết tắt, tiếng Việt lẫn tiếng anh có nên xử lý không nhỉ ? Đề nghị admin xử lý để làm gương

chaomao^^py

Moderator
Con bên trái chơi hay quá , lửa củi đầy đủ . Nhưng em cũng thích con bên phải , ra dáng con nhà võ , có lửa đầy đủ thì chưa biết phân ăn thua thế nào :))

xuanhuy008

chim hay quá anh ơi. đặc biệt là con bên trái. nết chơi quá đẳng cấp. con đó hình như không hợp tay anh lắm nên nó hay gặp sự cố khi đi thi vậy đó anh!
p/s: chim xả lửa thì người cũng xả bớt lửa đi anh ơi. ae ai cũng hiểu cho người chuyên vác tù và hàng tổng như anh cả.

nghiemnv

Em lồng vuông trái chơi hay quá, nhưng nước chơi hơi nhanh, cao cánh. Đi thi thố giải lớn sợ không giữ được sức.