tam ca trình diễn

cmtegiac

Chiều nay về sớm chả có gì làm, đành lôi tam ca ra quay clip để up lên cho các bác oánh giá. Các bác xem cho vui nhé

thanhhieu11

nhớ nge anh hùng bao giờ nhức óc thì alo em xuống rinh về hết lun gét nhất con bình định thay lông với cái con bình định lồng 64 đó đó ché gì mà ché hoài gét kinh :))

aphu_phonui

bác cho em hỏi bác có bí quyết gì mà chim nhà bác chơi hay thế chia sẻ cùng anh em được không?

cmtegiac

Cám Bà Nà food đó bạn :)), phải không Hùng,
Con SK có trong đám đó ko?!
trước giờ vấn dùng cám đó mà anh, SK chưa zô dàn hợp xướng đó được hiii. 3 em đó là Bàu cối, 2 em bình định đó a

cmtegiac

bác cho em hỏi bác có bí quyết gì mà chim nhà bác chơi hay thế chia sẻ cùng anh em được không?
ko có bí quyết gì hết bạn ơi, đk mình chăm sóc ko có, chim cò ko phơi nắng chỉ ăn cám mà mình post lên diễn đàn, hoa quả thôi, cào cào cũng ko nữa. Chơi thế vẫn chưa đạt đâu bạn, ra cội còn nhiều con chơi tốt hơn nhiều nên mình mới post lên để học hỏi

cmtegiac

Làm gì hơn thua cọp thiệt mà.chim anh lượng nhiều,chất ít ah. Kakaka. Chúc mừng chúc mừng. Con sk chơi chưa H ơi. Ít bữa sang giao lưu với sk of a nhé
SK sổ như cái máy thôi, kê đại ca zô thì chút thái độ thôi đại ca. SK bổi 3 tháng mà, e đang gửi rùi chứ để nhà ko ngóc đầu lên được hehe

xuanhuy008

he. nay tg vào a lên ghê quá. hi vọng em nó sau khi bứt lông lấy lại cái đầu nhìn cho oách. con sổ rát nhất chắc là BC hả a?