Thành lập CLB Chim Cảnh TP. Huế

clbchimcanhtphue

Nhân dịp thành lập CLB chimcanhtpHue và mừng buổi ra mắt gặp mặt.Ban chủ nhiệm CLB trân trọng thông báo đến Ban QT diễn đàn chaomao.org và đại diện các CLB chim cảnh tại Tp_HCM.Sau đây là nội dung Thông Báo.

laohacrom

Rửa Anh em ở Huế có được tham gia ko Anh?
Được nếu bạn là thành viên, vì đây là cuộc thi nội bộ mà :eek:.
Nếu chưa là thành viên thì đăng ký gấp hê hê. Kỳ này chắc vui phải biết ,kết thúc hội thi trong Tịnh Tâm bập tiếp sang bên đây
Con KP của bạn mô rồi, hum bữa nói chờ em nó lông lá xong xuôi làm cái clip cho ae thưỡng lãm mà chờ hoài mỏi cả cổ :eek:

Tom

Được nếu bạn là thành viên, vì đây là cuộc thi nội bộ mà :eek:.
Nếu chưa là thành viên thì đăng ký gấp hê hê. Kỳ này chắc vui phải biết ,kết thúc hội thi trong Tịnh Tâm bập tiếp sang bên đây
Con KP của bạn mô rồi, hum bữa nói chờ em nó lông lá xong xuôi làm cái clip cho ae thưỡng lãm mà chờ hoài mỏi cả cổ :eek:
Vừa rồi tham dự hội thi Thuận Lộc mở rộng ngày 01/01/2013 em nó lọt được vào Top 20 (sbd: 111) đang chăm đe tới đây dự thi ngày 08 Tết. Nhưng giờ đang có việc nên đang nhờ Anh Sơncuaro bán giúp.

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Thay mặt BĐH Hội Chào Mào Gia Định TP.HCM, xin chúc mừng CLB chim cảnh TP Huế được thành lập.

Chúc CLB ngày càng phát triển và lớn mạnh.

chaomao81

chúc mừng các bác yêu chim chào mào ở Huế nhé. chúc cội sẽ có sự phát triển vững mạnh nhé.

thuy_haingo

Khi mô anh về thăm Huế xưa
Nhớ gói giùm em một chút mưa
Gói thêm mớ lạnh từng chân tóc
Buốt thấu buồng tim vẫn chưa bưa.

He he, khoái mấy cau thơ này quá.