Thành quả của hơn 3 tháng mất ăn mất ngủ

thaphuongkhach

Administrator
Thân chào toàn thể anh em!

Sau hơn 3 tháng thi công, di chuyển và hoàn thiện thì đến nay văn phòng mới của em đã được đi vào sử dụng. Để có ngày hôm nay, ngoài việc đi sớm về khuya, chim cò bỏ bê, vợ con phàn nàn... thì một mất mát rất lớn đó là những chú chim ra đi không bao giờ trở lại và những cuộc gặp gỡ với anh em chỉ đến trong vội vàng... Tuy nhiên, sự thành công nào cũng cần có những tràn pháo tay ... vậy thì anh em cùng nâng ly cho lễ khánh thành sắp được bắt đầu...

Nhà máy này chỉ là văn phòng đại diện thay cho những tòa nhà đã xây dựng ở khu công nghiệp cách đây 6 năm về trước nên sức chứa cũng rất giới hạn, chỉ tầm 400 em mái mà thôi (nhưng chắc cũng đủ để anh em đi ngang ghé xem tập thể dục rồi nhỉ), chim cò cũng sẽ được di chuyển sang đây để được gần chủ hơn, sau khi hạng mục nuôi chim hoàn thiện mình sẽ post để anh em chém tiếp, còn bây giờ thì chúng ta cùng làm lễ khánh thành nào....

Chúc mọi người dồi dào sức khỏe, chúc anh em diễn đàn luôn giữ lửa, đoàn kết và gắn bó!

thaphuongkhach

netcom0909

chúc mừng a Tú nhé. Đọc kỹ thấy bác đưa chim qua chỗ này cho mấy chú xem dàn mái tập thể dục mỗi sáng nữa. Hix, chim cò mà xem dàn mái tập thể dục chắc ché dài 20 âm quá.

vuthiyennhi

Em chúc bác mọi việc thành công, trông cơ ngơi của bác hoành tráng quá. chim cò mà ở đây chắc hót hét suốt ngày quá, heheh bác có gắn camera để em thiết kế cho. kakka
Thân chào

thodeco

chúc mừng anh,đưa chim vô đây thế thì ae thích xem cả chim cả mái lun đây@@

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng nhà máy mới. Chúc pa Thaphuongkhach thật nhiều sức khỏe và nhiều thành công hơn nữa.
P/s : Làm nhiều rồi nên giờ tranh thủ thời gian vỗ về mấy em chim quý chứ tội nghiệp chúng nó nhé !

Chúc chim bác luôn căng lửa..keke.. !:)

Thân/Leebul

cmtegiac

Chúc mừng Anh Tú sau một thời gian ấp ủ dự án. Chúc anh luôn thành công và giành nhiều thời gian cho thú vui tao nhã anh nhé

Pleikupho

Ui da. Nhà máy đã xong. Sao nhiều màu xanh vậy a? Mà hình như màu của ảnh cũng bị nhiễm màu xanh hay sao ấy, chúc nhà máy hoạt động thật ổn định, gd a mạnh khỏe, chị nhà hết phàn nàn để a có thời gian cho chim cò và tuyển chim giùm ae nữa( cho e xin 1 vé trong này nhe^^)

chuột nhắt

bác tú cho em hỏi công ty của bác sản xuất mái hay đào tạo mái thê bác:)) chúc mưng bác nhé. bác cố gắng giữ sức khỏe con chăm 400 em mái không là :((

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng bác nhé, xưởng quy mô và hoành tráng quá, nhìn thích thiệt. À, tui thấy có 1 "ghế " trống, bác cố gắng ngồi vào vào sớm nhé....ekekeke

Thân chào toàn thể anh
Thân chào toàn thể anh em!

Nhà máy này chỉ là văn phòng đại diện thay cho những tòa nhà đã xây dựng ở khu công nghiệp cách đây 6 năm về trước nên sức chứa cũng rất giới hạn, chỉ tầm 400 em mái mà thôi (nhưng chắc cũng đủ để anh em
em!

Nhà máy này chỉ là văn phòng đại diện thay cho những tòa nhà đã xây dựng ở khu công nghiệp cách đây 6 năm về trước nên sức chứa cũng rất giới hạn, chỉ tầm 400 em mái mà thôi (nhưng chắc cũng đủ để anh em đi ngang ghé xem tập thể dục rồi nhỉ), ....
Chúc mọi người dồi dào sức khỏe, chúc anh em diễn đàn luôn giữ lửa, đoàn kết và gắn bó!

thaphuongkhach
Khoái nhất là đoạn " tập thể dục " này nè, nhưng hôm qua muốn vào xem lắm mà bác ko sắp xếp được, tiếc quá...quá tiếc...
Thân chào, timatino.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc mừng anh Tú. Cái này là mua luôn miếng đất hả anh. Vậy thì định cư lâu dài rùi. Có con mái tơ nào ngon không cho em kè đợt cho mau lên lửa anh. Dạo này toàn cơm tiệm như cám bavi yếu lửa quá keke

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
kaka một màu xanh hy vọng và phát triển, chúc anh sự nghiệp bác Tú lên theo cấp số nhân để có dư nhìu nhìu cho AE chơi chim hưởng lộc chút ít nhỉ hehe!!!
Chúc mừng anh có nhà máy mới nhé!!!