Thành quả của hơn 3 tháng mất ăn mất ngủ

hoantq

Member
Chúc mừng anh nhé. 3 tháng vất vả đã qua. Nhìn thấy em Gentra trắng rùi nha.
p/s: Hôm nào làm tí clip dan fmais tập TD anh nhé

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Ước gì mình được như anh ấy ! Bác Tú tài quá chỉ có 3 tháng mà mọc lên được cái công ty TNHH to đùng rồi , chúc mừng bác , công việc thuận buồm xuôi gió bác nhé . Hâm mộ quá đi :cool: !

Thân , black_fish9402 ,

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
Chúc mừng a nhà máy đẹp thế này các e mái tha hồ mà bay nhảy nhé. Chim bác căng phải biết kekeke

vha93

chúc mừng bác tú.chúc bác luon mạnh khỏe.
bác có dư chân nào cho e xin chân bảo vệ cũng được để sáng ngắm mấy e mái tập thể dục
cho chim cò nhanh có lửa:cool::cool:

thêm ý

cung hỉ ,cung hỉ ...gia quyến mạnh khoẻ ,phát tài phát lộc ,gia đình hạnh phúc !
chúc mừng anh !
một chấm son trong hành trình hạnh phúc !

thaphuongkhach

Administrator
Chân thành cảm ơn anh em đã quan tâm! Mình sẽ cố gắng làm cho mọi việc trở nên tốt hơn!

Nhà máy cũ hiện vẫn trực thuộc khu công nghiệp, còn chi nhánh mới thì ra mặt tiền đường vào trung tâm thành phố, sức chứa nhà máy cũ là 2,100 con chim mái và vẫn đang còn phải mở rộng thêm để tiếp tục tuyển dụng, có dịp đến tham quan các bác sẽ thấy chim mái bạt ngàn, về nhà bỏ ăn cơm, thấy vợ không dám nhìn (vì mình xin thông báo là chỉ cần nhìn 1 lần vài ngàn em mái các bác sẽ bị "bể chim", nghe mái sẽ không dám nhìn nữa). Vụ này thì phải hỏi lại cụ Đoán xem cảm giác thấy bão tràn vào đất liền lần trước như thế nào, không chừng qua lần ghé thăm đó bác ý về nhà tóc dài rơi rụng hết như hiện tại cũng nên (có đúng vậy không pa Đoán, giờ mình mới nghĩ ra).

Mọi việc vẫn đang ngổn ngang, cuối tuần làm cái khánh thành nữa là tương đối ổn định, qua tháng sau là lại tiếp tục nhiệm vụ chim cò được rồi, anh em ai đam mê chim Quảng thì chuẩn bị nhé, mình sẽ tuyển 1 bầy về khai trương khu nhà mới của chúng nó đấy!

Thanks again!

thaphuongkhach

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Chào anh Tú, công ty may phải không? Nếu anh làm thêm cty Gỗ Băm dăm thì em hợp tác liền. Chúc anh Tú ngày càng thành công.

netcom0909

Mọi việc vẫn đang ngổn ngang, cuối tuần làm cái khánh thành nữa là tương đối ổn định, qua tháng sau là lại tiếp tục nhiệm vụ chim cò được rồi, anh em ai đam mê chim Quảng thì chuẩn bị nhé, mình sẽ tuyển 1 bầy về khai trương khu nhà mới của chúng nó đấy!
nghe cái này là mê nè.
vì mình xin thông báo là chỉ cần nhìn 1 lần vài ngàn em mái các bác sẽ bị "bể chim", nghe mái sẽ không dám nhìn nữa
cái này phải hỏi lại xem bác Tú xem hàng ngày có bị bể chim ko ? nếu ko bể thì phải truyền bí kíp cho a e chứ. Chờ bác làm cái clip 2100 em mái tập thể dục cho chim a e mau căng lửa nè.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chân thành cảm ơn anh em đã quan tâm! Mình sẽ cố gắng làm cho mọi việc trở nên tốt hơn!

Nhà máy cũ hiện vẫn trực thuộc khu công nghiệp, còn chi nhánh mới thì ra mặt tiền đường vào trung tâm thành phố, sức chứa nhà máy cũ là 2,100 con chim mái và vẫn đang còn phải mở rộng thêm để tiếp tục tuyển dụng, có dịp đến tham quan các bác sẽ thấy chim mái bạt ngàn, về nhà bỏ ăn cơm, thấy vợ không dám nhìn (vì mình xin thông báo là chỉ cần nhìn 1 lần vài ngàn em mái các bác sẽ bị "bể chim", nghe mái sẽ không dám nhìn nữa). Vụ này thì phải hỏi lại cụ Đoán xem cảm giác thấy bão tràn vào đất liền lần trước như thế nào, không chừng qua lần ghé thăm đó bác ý về nhà tóc dài rơi rụng hết như hiện tại cũng nên (có đúng vậy không pa Đoán, giờ mình mới nghĩ ra).

Thanks again!

thaphuongkhach

He he 1 năm mất ăn mất ngủ không biết sẽ đi đến đâu đây . Chúc mừng bác ! ke ke ..

Thân , black_fish9402 ,

hoantq

Member

Thanks again!

thaphuongkhach

Công ty có tuyển nam không anh ơi? Nếu có cho em xin 1 vé. Hàng ngày ngắm 2100 mái không bít tình hình nên căng hay xỉu đây?
Cho em đăng ký 1 vé chim Quảng nhé. kekeeeee. Lại nổi máu tham rồi đây

ducthitran

Chúc mừng bác Tú khai trương xong nhà máy mới,cho em xin chân bảo vệ mấy em mái được ko bác,hehe

speak

Chúc mừng anh Tú đã xây xong nhà máy mới.công ty to thật.sau 1 tháng nữa a tuyển 1 bầy a ưu tiên cho e 1 chú ra bắc anh nhé.hihi chúc mừng anh..

ManhQuynh

Chúc mừng bác Tú, chúc công ty bác ngày một phát triển lớn mạnh, và chúc bác có dán mái làm việc chăm chỉ để bác có nhiều thời gian danh cho gia đình và chim cò, để thi thoảng em còn nhờ bác tuyển hộ em 1 chú chim hay.:)

Pleikupho

Nghe 2100 con mái thấy phê wa vậy, nghe mái Là khoái rồi, Mái tơ 9x có ko a? @@ chẹp chẹp.......... Ko biết bao h Mình mới dc mất ngủ như Anh ấy

tutaicongtu

Thân chào toàn thể anh em!

Sau hơn 3 tháng thi công, di chuyển và hoàn thiện thì đến nay văn phòng mới của em đã được đi vào sử dụng. Để có ngày hôm nay, ngoài việc đi sớm về khuya, chim cò bỏ bê, vợ con phàn nàn... thì một mất mát rất lớn đó là những chú chim ra đi không bao giờ trở lại và những cuộc gặp gỡ với anh em chỉ đến trong vội vàng... Tuy nhiên, sự thành công nào cũng cần có những tràn pháo tay ... vậy thì anh em cùng nâng ly cho lễ khánh thành sắp được bắt đầu...

Nhà máy này chỉ là văn phòng đại diện thay cho những tòa nhà đã xây dựng ở khu công nghiệp cách đây 6 năm về trước nên sức chứa cũng rất giới hạn, chỉ tầm 400 em mái mà thôi (nhưng chắc cũng đủ để anh em đi ngang ghé xem tập thể dục rồi nhỉ), chim cò cũng sẽ được di chuyển sang đây để được gần chủ hơn, sau khi hạng mục nuôi chim hoàn thiện mình sẽ post để anh em chém tiếp, còn bây giờ thì chúng ta cùng làm lễ khánh thành nào....

Chúc mọi người dồi dào sức khỏe, chúc anh em diễn đàn luôn giữ lửa, đoàn kết và gắn bó!

thaphuongkhach

Bác thập phương khách giỏi quá. biết làm biết chơi :D
mình sẽ phấn đấu để được như bác. Tinh thần là như thế :)