Thân Mời các nghệ nhân CLB ,Hội chào mào mừng ngày khai trương cafe chim Điện Phước

linhgjalai

Thân mời toàn thể anh em nghệ nhân hội,CLB chào mào xin dành chút thời gian để tham dư lễ khai trương quán cafe chim Điện Phước Sáng ngày 06 tháng 04 năm 2013(thứ 7).Sự có mặt của toàn thể các nghệ nhân là niềm vinh dự của quán.
Thân Mời !

linhgjalai

Nhị dinh3 Điện Phước Điện Điên Bàn quảng Nam Ngã 3 Vĩnh Điện đi theo hướng Ái Nghĩa (hướng Đại Lộc) khoảng 6km bác ạ

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc cho cội chim Điện Phước ngày càng rực rỡ. Thân Đình Thọ

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân mời toàn thể anh em nghệ nhân hội,CLB chào mào xin dành chút thời gian để tham dư lễ khai trương quán cafe chim Điện Phước Sáng ngày 06 tháng 04 năm 2013(thứ 7).Sự có mặt của toàn thể các nghệ nhân là niềm vinh dự của quán.
Thân Mời !
Lần sau nhớ đăng bài đúng box nha bạn, mình đã chuyển sang box Quảng Nam.

Bạn không được để chữ ký font size quá 3. Mình nhớ đã sửa chữ ký nhiều lần, lần này nhắc nhở bạn luôn nhé.

Thanks,
Leodevincy

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
chúc quán đi vào hoạt động tốt.sẽ cố gắng ghé thăm bác trong thời gian sớm nhất....................thân nam đà nẵng

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chúc cội Điện Phửoc ngày càng phát triển ,ngay đường đi vào wue nội của mình tháng 3 âm lịch sẻ về Đại lộc cúng nhà thờ sẻ ghé giao lưa cùng Ae

shopthuhavd

Pác Linh cần có hình ảnh của hội Điện phước post lên cho ACE diễn đàn được thấy rõ hơn chút nhé,
Đại diện cội chào mào Vĩnh Điện chúc ACE Điện Phước chăm những chú chim luôn căng cứng để cùng giao lưu với các ACE nghệ nhân các vùng lân cận,...
Chào !

linhgjalai

trân trọng kính mời toàn thể các nghệ nhân tới tham dự buổi khai trương quán cafe chiom Điện Phước

tran van trinh

Chúc cội Điện Phửoc ngày càng phát triển ,ngay đường đi vào wue nội của mình tháng 3 âm lịch sẻ về Đại lộc cúng nhà thờ sẻ ghé giao lưa cùng Ae
trần văn trình đại diện clb chim cảnh vĩnh điện và điện phước nhiệt liệt chào đốn bác .riêng em trực tiếp đốn bác bằng 2 tay và cả tấm lòng .cái gì đất điện bàn em không dám nói nhưng cái lòng hiếu khách là dư thừa bác ơi.trần văn trình

linhgjalai

trần văn trình đại diện clb chim cảnh vĩnh điện và điện phước nhiệt liệt chào đốn bác .riêng em trực tiếp đốn bác bằng 2 tay và cả tấm lòng .cái gì đất điện bàn em không dám nói nhưng cái lòng hiếu khách là dư thừa bác ơi.trần văn trình
anh Trình kết bác rùi đấy