Thêm 1 em má trắng mới bẩy cách đây 1 tháng! Chim alưới...mấy bác chem cho vui!

YeuCM

Em nó lúc mới về tung ghê lắm.....nhưng sau 1 tháng tự dưng đứng lòng....và tập hót ca ngày.....thích ở điểm là yếm gần xít nhau, siêng chơi, lông đẹp, sieng tắm và kẹp chim là giăng cánh. hy vong em nó nhanh thành chiên binh...hihi

xuantan579

mong ước đc sở hữu 1 em má trắng Huế chính tông ( a. Lưới ) hoặc các vùng khác của Huế, mà ko có cách nào. ko biết chủ thớt có nhã ý GL ko nhỉ, sdt : 0906.595579 nhé

sun88

má trắng nên giọng còn hơi yếu chưa rõ đc âm :D nhưng có tương lai đấy :D

baolamtu

tướng em này đứng oai vệ giống lữ bố quá, đặt tên em nó là lữ bố đi huynh, cho nó oai hiihi

matna

má trắng mà tướng đứng chắc nịch, oại vệ,...chiến binh tốt đây

YeuCM

Thanks mọi người nhé! Hôm bữa mình gưi lơi cám ơn rùi mà hệ thống bị lỗi nên......Hiện êm nó đang lớn từng ngày và Hay lên nhiều

ledinhnhan01

con má trắng nào cũng vậy bác à, hihi, bắt đầu thay lông trở đi là đứng sựng, chúc em nó mau thành tài

2ndFACE

Chẹp, không biết bác chủ có giao lưu k nhỉ, mình bị bay mất chim nên muốn tìm chim chuẩn ạ^^

YeuCM

mong ước đc sở hữu 1 em má trắng Huế chính tông ( a. Lưới ) hoặc các vùng khác của Huế, mà ko có cách nào. ko biết chủ thớt có nhã ý GL ko nhỉ, sdt : 0906.595579 nhé
Cám ơn bạn! mình nuôi vì đam mê thui hihi

tương lai quá. Chúc bác thành công :D
cám ơn bác nhé!

tương lai quá :D
Thanks bác
má trắng nên giọng còn hơi yếu chưa rõ đc âm :D nhưng có tương lai đấy :D
Thanks bác
chim đẹp,chúc e nó mau thành tài
Thanks bác nhé
tướng em này đứng oai vệ giống lữ bố quá, đặt tên em nó là lữ bố đi huynh, cho nó oai hiihi
hihi! Sẽ đặt tên em nó la Lữ bố....thanks bác nhiều hihi
má trắng mà nhìn sướng quá
hihih
má trắng mà tướng đứng chắc nịch, oại vệ,...chiến binh tốt đây
Thanks bác
Hy vọng em nó mau trở thành chiến binh. Chúc mừng chủ thơt.
Thân!
Thanks bác
Mào ngắn quá, nhưng cũng có tương lai
Mào đang mọc đó bác....tai nó rụng đang mọc nên thấy ngắn. Nó mới lên má đỏ 1 tuân a
con má trắng nào cũng vậy bác à, hihi, bắt đầu thay lông trở đi là đứng sựng, chúc em nó mau thành tài
Thanks bác nhe
chúc mừng bác nhé chúc em nó sớm thành tài
hihi. Thanks bác