thông báo chim tạc lộng hành

quangphucmobile90

Hôm qua cũng mới thấy 2 vị đại hiệp có hành tung khả nghi làng sàng trước nhà mấy vòng, hoảng quá mang ra sau phơi nắng luôn. Vừa sắm 2 cái lồng gà ghép lại để đàng trước đặng chơi ba môn phối hợp : phơi nắng, tập lực và chống chim tặc :cool:
có vườn phía sau sao không để phía sau phơi cho an toàn. mình k có sân sau toàn phơi trước nhà sợ giựt phải móc lồng tuốt lên cây cột điện trên cao mà còn sợ nè.
p/s: 12 này ở xuân lộc mình có thi giải lớn nè nguyên có đi thì ghé nhà mình 2 ae đi chung cho vui. đi thì gọi mình nhé.

Hoàng Nguyên

có vườn phía sau sao không để phía sau phơi cho an toàn. mình k có sân sau toàn phơi trước nhà sợ giựt phải móc lồng tuốt lên cây cột điện trên cao mà còn sợ nè.
p/s: 12 này ở xuân lộc mình có thi giải lớn nè nguyên có đi thì ghé nhà mình 2 ae đi chung cho vui. đi thì gọi mình nhé.
Chim mình đi cà phê thì được chứ thi thố gì Phúc ơi :D

longxp

Mình bị chim tặc nửa đêm (2-4 giờ sáng) nó leo lên hàng rào bẻ lồng (vì có song sắt) lấy hết 3 con tâm đắc nhất. Sau vụ này thì chán quá muốn nghỉ chơi luôn...Mình ở Tân Bình.

o khu vuc 434 thuan an binh duong va khu vuc binh chieu thu duc va khu dong an va khu an phu noi chung la khu vuc binh duong chung no long hanh lam roi