Thông báo Hội Thi Chào Mào CLB Vị Đắng Tân Bình Lần 2, 07/07/2013.

• Người khởi tạo Lê Tiến Huy
  • Ngày bắt đầu

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Vài lời góp ý với clb Vị Đắng:
Lời đầu xin chúc CLB tổ chức giải được tốt đẹp gây nhiều tiếng vang sau này
Theo tôi Vũ hảy nhìn lại giải vừa rồi ở Vị Đắng có gì sai sót thì gấp rút sửa đổi để giải tới đây mình hoàn thiện hơn, thởi gian vừa wua Thành Tựu có hai giải liên tiểp giải đầu 120 đến 150 lồng,giải gần đây nhất 30/6/2013 trên 200 lồng đó là sự thành công của Thành tựu
Lý do nào họ đi đến thành công:kg có mùi cơ cấu,kg thiên vị ,kg cả nể chim của ông này ông kia kg lấy tiếng thỏm cho CLB này ; CLB khác, họ chỏi sòng phẳng ; công tâm;công bằng;kg cả nể
(Mình kg dảm nói những cuộc thi trước do Thành Tựu tổ chửc ) Vủ là người đứng đầu trong BTC pải biết làm gì để đi đển THÀNH CÔNG sau này................
Thân chào

eric

Theo tôi Vũ hảy nhìn lại giải vừa rồi ở Vị Đắng có gì sai sót thì gấp rút sửa đổi để giải tới đây mình hoàn thiện hơn, thởi gian vừa wua Thành Tựu có hai giải liên tiểp giải đầu 120 đến 150 lồng,giải gần đây nhất 30/6/2013 trên 200 lồng đó là sự thành công của Thành tựu
Lý do nào họ đi đến thành công:kg có mùi cơ cấu,kg thiên vị ,kg cả nể chim của ông này ông kia kg lấy tiếng thỏm cho CLB này ; CLB khác, họ chỏi sòng phẳng ; công tâm;công bằng;kg cả nể
(Mình kg dảm nói những cuộc thi trước do Thành Tựu tổ chửc ) Vủ là người đứng đầu trong BTC pải biết làm gì để đi đển THÀNH CÔNG sau này................
Thân chào
Bác nói chính xác vì thực tế bây giờ ae thi chim đang rất nản vì bị 1 vài cá nhân thâu tóm làng thi chim, họ nghĩ họ có thể dùng 1 tay che trời, những cá nhân đó k biết rằng họ đang dập tắt ngọn lửa đam mê của Ae chơi chim. Sự tthật phong trào đang đi xuống lắm.

L

Lê Tiến Huy

Guest
Bác nói chính xác vì thực tế bây giờ ae thi chim đang rất nản vì bị 1 vài cá nhân thâu tóm làng thi chim, họ nghĩ họ có thể dùng 1 tay che trời, những cá nhân đó k biết rằng họ đang dập tắt ngọn lửa đam mê của Ae chơi chim. Sự tthật phong trào đang đi xuống lắm.

Chuyện bức xúc của bạn là sự trăn trở của nhiều người! Riêng bản thân mình,CLB Vị Đắng và các CLB khác luôn mong muốn mỗi cuộc thi đều công tâm, không có sai sót, để phong trào chào mào ngày một lớn mạnh. Nên ACE nghệ nhân TP.HCM nói riêng và ACE nghệ nhân các tỉnh nói chung cùng chung sức góp ý để phong trào được phát triển mạnh!

cmao696

Thân chào
Chà chà, bác này coi bộ rành chim cò và các câu lạc bộ quá ta.
Giải Thành Tựu vừa rối bác có giải nào không dzậy, hi vọng là Thành Tựu tổ chức khá hơn cái giải đầu tiên, rồi giải công viên Lê Văn Tám,,, ấn tượng thấy sợ. Kakakak

cmao696

Chém quá dzậy bác, tay sao che nổi trời.
Bác này có vẻ đi thi cũng nhiều, chắc hay phàn nàn lắm. Trọng tài riết chắc ai cũng bị bác chê, dzậy bác có dám làm trọng tài cho chúng ném đá không. Kakakak

lebinhmobile

Thân chào

Một lời chia sẻ của một đàn anh, rất mong anh em ủng hộ.
Chúc hội thi tạo được tiếng vang sanh - sạch - đẹp.
ps: Thấy Anh trên diễn đàn từ lâu, rất tiếc giải 30-6 Quảng Ngãi không thấy anh.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc hội thi thành công tốt đẹp :D. Chúc ae ORG dự thi bợ hết giải cao :D
Thân
Minhgas

duykriss

Thân chào

Không cần phải nói nhiều thì ae ai cũng biết bác H luôn là ngừơi theo dõi sát các cuộc thi và đánh giá rất công tâm. Hiện tại e cũng như bác đang muốn có những sân chơi ko có " mùi tanh" trong đó, và hơn hết trứơc mắt là hy vọng những ngừoi cầm trịch tại hội thi này, CLB nơi đang có rất nhiều ae kinh nghiệm và tâm huyết sẽ tạo cho ae đam mê thú chơi này 1 sân chơi lành mạnh.
Chúc cuộc thi thành công rực rỡ.

Bác này có vẻ đi thi cũng nhiều, chắc hay phàn nàn lắm. Trọng tài riết chắc ai cũng bị bác chê, dzậy bác có dám làm trọng tài cho chúng ném đá không. Kakakak

Chà chà, bác này coi bộ rành chim cò và các câu lạc bộ quá ta.
Giải Thành Tựu vừa rối bác có giải nào không dzậy, hi vọng là Thành Tựu tổ chức khá hơn cái giải đầu tiên, rồi giải công viên Lê Văn Tám,,, ấn tượng thấy sợ. Kakakak
Mình theo dõi suốt topic chưa thấy ae nào chém qua Bác.
Thật sự rất buồn là ý kiến của bạn eric lại là 1 sự thật đau lòng tại rất nhều sân chơi hiện nay, 1 lời khuyên bác cmao696 ko nên chém trái chém phải nữa mà nên đóng góp cho phong trào ngày càng phát triển và lành mạnh hơn.
Thân! Duykriss

chao mao may

Đồng chí này chắc là thành viên hội thủy mộc nên thấy ai chém gkcm việt là bay vào chém lại liền, mình thấy bạn eric chém gì đâu chỉ nói lên sự thật tình hình bây giờ đang rất chính xác, bạn cmao696 này chém mới kinh vì eric chắc đụng chạm thần tượng của cmao696 rồi. Hehheehe.

Bulbulvn47

woa, gần nhà ghệ e, sáng chủ nhật qua làm ly cafe xem các bác thi thố thôi :)

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Một lời chia sẻ của một đàn anh, rất mong anh em ủng hộ.
Chúc hội thi tạo được tiếng vang sanh - sạch - đẹp.
ps: Thấy Anh trên diễn đàn từ lâu, rất tiếc giải 30-6 Quảng Ngãi không thấy anh.
bà xã đi Hà Nội vô kg kịp chứ kg đi được tiếc lắm

lebinhmobile

Đồng chí này chắc là thành viên hội thủy mộc nên thấy ai chém gkcm việt là bay vào chém lại liền, mình thấy bạn eric chém gì đâu chỉ nói lên sự thật tình hình bây giờ đang rất chính xác, bạn cmao696 này chém mới kinh vì eric chắc đụng chạm thần tượng của cmao696 rồi. Hehheehe.

Anh em diễn đàn nhiều người không biết nhau nhưng nghe hội thi là vào chúc mừng, mong hội thi thành công ( sanh - sạch - đẹp ). Chém nhau được gì ? Chỉ thêm bực mình cho người trong cuộc.

Anh em chỉ mong những hội thi tạo được tiếng vang lớn trong cộng đồng, dù là hội thi nhỏ. Cần lắm những lời chia sẽ, động viện nhau cùng một niềm đam mê chim cò.

eric

Mình và bạn chaomao may có chém gì đâu mà cmao696 nhảy vào chém bạn tthấy k? Nhìn vào các bài đã ggửi của cmao696 là bbiết hội viên thủy mộc mmuốn chém ttrước nên nhìn thấy bạn này muốn tạo sóng.

cmao696

Mình và bạn chaomao may có chém gì đâu mà cmao696 nhảy vào chém bạn tthấy k? Nhìn vào các bài đã ggửi của cmao696 là bbiết hội viên thủy mộc mmuốn chém ttrước nên nhìn thấy bạn này muốn tạo sóng.
Bạn có vấn đề với Thủy Mộc sao lại chĩa muỗi dùi vào Thủy Mộc thế.

Chào anh em,
Tôi không có thời gian để vào đây chém gió. Tôi cũng như các bạn, chỉ là một người có thú đam mê chào mào, cũng đem chim đi thi, chẳng lấy được giải nào và cũng từng phàn nàn trọng tài nhưng tôi sẵn sàn góp ý với chính trọng tài tôi không hài lòng.
Tôi nghĩ các bạn đã tham gia không ít kỳ thi và hiểu rõ năng lực trọng tài thế nào. Chúng ta chỉ trích họ nhưng chúng ta có thật sự hiểu nỗi khó khăn của họ khi chấm thi không, các bạn thử 1 lần làm giám khảo xem sao.
Đừng chỉ trích người khác và tự hỏi xem tại sao mình làm thế.
Vài lời gửi đến anh em, chúc anh em tham gia các kỳ thi thật vui