Thông Báo Hội Thi Chim Chào Mào lần 1 tại CLB SVC Vĩnh Lộc A ngày 05/01/2014

akaido79

Tới ngày góp vui 1 em cùi bắp...vui thôi chứ chim yếu xìu...hi vong dc vòng 5 la đũ vốn..hehehhe

Son B52

Hội Phó Hội Nghệ Nhân Thủy Mộc
Thay mặt ACE Hội nghệ nhân chim cảnh Thủy Mộc ủng hộ hội thi 1.000.000 đ và chúc hội thi thành công tốt đẹp.

Thân chào !

Le vinhloc

Thay mặt ACE Hội nghệ nhân chim cảnh Thủy Mộc ủng hộ hội thi 1.000.000 đ và chúc hội thi thành công tốt đẹp.

Thân chào !

Thay mặt Hội Chào Mào Vĩnh Lộc A cám ơn A Sơn B52 cùng Hội nghệ nhân chim cảnh Thủy Mộc sức khỏe và thành công.
Thân/chaomaovinhloc.

shopthuhavd

Chúc hội thi thành công tốt đẹp, chúc CLB Vĩnh Lộc luôn đông vui, chim cò căng cứng :D
Thân chào !

Le vinhloc

Chúc hội thi thành công tốt đẹp, chúc CLB Vĩnh Lộc luôn đông vui, chim cò căng cứng :D
Thân chào !
Cám ơn bác shopthuhavd/
CLB Vĩnh Lộc A nhé ( Vì CLB Vĩnh Lộc A thuộc CLB Sinh Vật Cảnh Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh).
CLB Vĩnh Lộc(thuộc CLB Sinh vật cảnh Quận Bình Tân).

locyemthai

Chúc cuôc thi thành công tôt đep!!! Lân này mình đã cbi chu đáo rùi đó, mà lai kg dc đi thi. Thui vây!!! Vua châm thi vua ngäm chim là cüng sung suong rui!!!:cool:

Le vinhloc

Chúc cuôc thi thành công tôt đep!!! Lân này mình đã cbi chu đáo rùi đó, mà lai kg dc đi thi. Thui vây!!! Vua châm thi vua ngäm chim là cüng sung suong rui!!!:cool:

Haha bác Lộc nằm trong BGK hôm đó mà - HHCMMN vừa bổ sung thêm.