Thông báo : Hội thi Chim Chào Mào tranh Siêu cup HHCMMN 2014

Chúc hội thi thành công tốt đẹp. 1 niềm đam mê. 1 kết nới lớn với ae nghệ nhân 3 miền giao lưu hội tụ. HBH sẽ có mặt tham dự.

locyemthai

Đạn đã lên nòng! Kkkkkkkka<br>Chúc hội thi siêu cúp cuối năm của HHCMMN diễn ra thành công hơn sự mong đợi của AE!

khoaisung

Ngày thi đã gần tới, giải cuối của hhcmmn cũng đã xong không biết còn bị động vấn đề gì sao chưa thấy thông báo cơ cấu giải thưởng và lệ phí thi cho ae chuẩn bị tinh thần? Theo quy định đăng thông tin hội thi phải đầy đủ nội dung và trước ngày thi ít nhất 1tháng mà hihi. Trang của chúng ta là trang thông tin, ngoài nội dung hấp dẫn biir ích thì thông tin kịp thời cũng là vấn đề ae rất mong đợi. Ngồi tám với ae mà ai cũng hỏi giải thưởng gì nên mình viết vậy thôi . ngồi hóng tiếp đây hihi

quyenkontum

Chúc hội thi thành công.mong chờ giây phút những chú chim xuất sắc nhất biểu diễn quá!

Leebul

Quản lý nhiều BOX

Thân gởi đến các Câu Lạc Bộ trực thuộc HHCMMN và quý anh em các Câu Lạc Bộ khách mời trong Toàn quốc

Xin được cập nhật đến quý anh em, hiện tại Ban Tổ Chức đang hoàn thiện các khâu cuối cùng của việc tổ chức Hội Thi 18/01/2015

Cơ cấu giải thưởng Siêu Cúp xứng tầm cả vật chất và tinh thần, thông tin sẽ được cập nhật đến tất cả quý anh em trong thời gian sớm nhất có thể...

Chúc anh em các CLB HHCMMN và các CLB khách mời sức khỏe để chăm chim thật tốt và hẹn ngày tái ngộ !

Trân trọng,
TM BTC

chuột

Các bác cho em hỏi chút , giải siêu cúp là những chú chim đạt top 40 theo em biết rất nhiều chú chim giành được 3 đến 4 vé những vé trùng đó có tính không hay có vé rồi mang chim khác đi cũng được. Cái này em Thắc mắc lâu rồi mà nay mới dám hỏi

Chúc hội thi thành công tôt đẹp đưa phong trào chào mào miền nam nên tầm cao mới

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn
Hiện tại theo mình biết là mỗi lần thi có HHCMMN tổ chức là chọn 40 suất cho 1 lần thi. Vì vậy theo như bạn nói thì những con chimđạt 4,5 suất thì chủ nhân của chú chim đó có quyền chuyển vé mời do HHCMMN cấp cho nghệ nhân khác đi thi cũng được nha.

Các bác cho em hỏi chút , giải siêu cúp là những chú chim đạt top 40 theo em biết rất nhiều chú chim giành được 3 đến 4 vé những vé trùng đó có tính không hay có vé rồi mang chim khác đi cũng được. Cái này em Thắc mắc lâu rồi mà nay mới dám hỏi

Chúc hội thi thành công tôt đẹp đưa phong trào chào mào miền nam nên tầm cao mới

Thân