Thông báo : Hội thi chim Chào Mào Việt "Nội Bộ" lần thứ nhất I

chaomaobongdau

Đổi lại mùng 8 hả bác? Vậy thì mùng 8 gặp có gì đâu hjhj. Không có gì thay đổi thì đăng ký 1 lồng lấy 1 giải thôi hjhj.

cmtegiac

cmtegiac đăng ký 1 lồng nhé

p/s: Mãi mới thấy các bác BTC đổi lịch, chứ mùng 3 chắc chỉ có chú Hải uống rượu tây thôi

thichchaomao

Để góp vui trong những ngày Xuân, Chào Mào Việt trân trọng kính mời toàn thể AE org, cũng như những AE xa gần đến tham gia cuộc thi chim Chào Mào vào ngày mùng 8 tết, tức ngày 17/2/2013.

Địa chỉ: CAFE Chào Mào Việt Đ/c: 30 DC8, phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú

Cơ cấu giải thưởng bao gồm :

Giải Nhất: 1 chai rượu Jonie Walker Red Label + Áo Lồng
Giải Nhì: 1 thùng Tiger + Áo Lồng
Giải Ba: 1 thùng 333 + Áo Lồng

Giám khảo của cuộc thi là toàn thể AE nghệ nhân tham gia !
Thấy giá trị giải nhì cao hơn giải nhất đó bác ah

Ruasieutoc

Chào Mào Việt
Kakak, anh Hải đâu rồi ???? Giá trị giải nhì cao hơn giải nhất kìa !
Đổi lại thùng Ken cho đồng bộ, đang uống Bia chuyển sang rượu sao chịu nổi, kakak

nguyenhaiabc

Not Alone
Thấy giá trị giải nhì cao hơn giải nhất đó bác ah
Cuộc thi mang tính chất giao lưu đầu xuân cho anh em CLB Chào Mào Việt và anh em nghệ nhân nên giá trị giải thưỡng chỉ là " Phụ họa" thôi anh
cảm ơn anh đả góp ý năm mới chúc anh nhiều sức khỏe thành công trong cuoc6c5 sống.
Kakak, anh Hải đâu rồi ???? Giá trị giải nhì cao hơn giải nhất kìa !
Đổi lại thùng Ken cho đồng bộ, đang uống Bia chuyển sang rượu sao chịu nổi, kakak
Chú về tới nhà là online liền àh? mùng 7 vào có quà xuân cho anh nhá ( 1 chiến binh Bình Định 4 mùa là dc) kakaka

Minhquan27052008

E mới chơi ,và mua đc một chú cũng khá,mà sao về nó ko chịu hót ,nhờ các bác chỉ dùm vài chiêu.cám ơn các bác nhiều !