Thông báo từ BQT

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Nếu chú không làm thì ai làm, chú đã gắn bó với ORG từ khi ORG vừa mới định hình, nay chưa tròn sinh nhật 1 năm thì chú đòi rút khỏi vị trí BQT thì coi sao được. Nếu chú bận thì vẫn còn những AE khác trong BQT, Chào Mào Danh Dự và tất cả AE đều ủng hộ và sẽ cover cho chú những lúc chú bận. Do đó không được thoái thác trách nhiệm, :D. Anh/Em có đồng ý với Leo thì động viên tinh thần chú Dũng cmnhatrang để chú ấy tiếp tục cố gắng cống hiến cho chaomao.org ngày một phát triển.

Vừa qua, Leo có gởi 1 email đến inbox mọi người thông báo về việc bỏ chức danh MOD và chỉ giữ lại SMOD để cho việc quản trị được thuận tiện, sau đây xin công bố danh sách để các AE biết:

Chuyên về kỹ thuật

- Administrator (Leodevincy & Matrix) - màu đỏ
- Super Mod (Cmnhatrang - Nha Trang, Vipclub - Daklak, Symphony - TP.HCM , Black_fish9402 - TP.HCM, Dohienmobile - Hà Nội) - màu xanh da trời

Chuyên trách công tác ngoại giao, tư vấn, bên ngoài phạm vi diễn đàn

- Advisor (Leebul - TP.HCM, Thaphuongkhach - Đà Nẵng) - màu magenta
- Hornor - Chào Mào Danh Dự (Tinatino - TP.HCM, Doanlengoc - Quy Nhơn, TuanSMB - Quy Nhơn, Phutdn - TP.HCM, Chào Mào Bổi - Nha Trang, Bemaap - Huế) - màu xanh lá cây

Và qua topic này, mình muốn thông báo đến AE thêm những chú chim Chào Mào Danh Dự nữa của chaomao.org: Anh Duy - nick Phamlai, Anh Huy - nick Phan thanh huy, Anh Thành - nick Cafechimcanhthuymoc, Anh Sơn - nick Soncuaro. Rất mong đại gia đình chaomao.org sẽ nhận được thêm những đóng góp của các anh nhằm giúp phong trào chơi Chào Mào ở Việt Nam chúng ta mạnh hơn về chất lượng. Chúc sức khỏe các Anh.

Do đó rất mong muốn AE đồng lòng để chaomao.org ngày một phát triển mạnh, vững chắc,... giúp gắn kết các AE yêu chào mào không phân biệt vùng miền và tuổi tác.

Chúc AE cuối tuần thật nhiều niềm vui, sức khỏe, chim cò căng cứng.
Leodevincy
Chúc mừng các bác CHÀO MÀO DANH DỰ mới vừa được BQT phong tặng, chúc các bác phát Huy hết vai trò của mình để cùng các anh em đưa diễn đàn ngày càng đi lên.
Đồng thời cũng chân thành gửi lời chúc tới bác Leebul đã trở thành Ông Cố Vấn, bác thực sự rất xứng đáng với vai trò này.
Thân chào, tinatino

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All Anh/Em,

Qua thời gian theo dõi những hoạt động tích cực cũng như những đóng góp của Sĩ - Impala dành cho Cộng đồng Chào mào Việt Nam, BQT rất vui khi thông báo đến toàn thể A/E và thân mời Sĩ Impala chung tay góp sức cũng A/E BQT, đảm đương thêm nhiệm vụ quan trọng trong các hoạt động của chaomao.org trong thời gian sắp tới. Mong Sĩ cố gắng chia sẽ cũng A/E BQT góp phần tạo nên sức mạnh cho chaomao.org trong tương lai.

Chúc Sĩ & Gia đình nhiều sức khỏe - chim cò căng cứng :p
Leodevincy

impala

Chim Thầy
Hi All Anh/Em,

Qua thời gian theo dõi những hoạt động tích cực cũng như những đóng góp của Sĩ - Impala dành cho Cộng đồng Chào mào Việt Nam, BQT rất vui khi thông báo đến toàn thể A/E và thân mời Sĩ Impala chung tay góp sức cũng A/E BQT, đảm đương thêm nhiệm vụ quan trọng trong các hoạt động của chaomao.org trong thời gian sắp tới. Mong Sĩ cố gắng chia sẽ cũng A/E BQT góp phần tạo nên sức mạnh cho chaomao.org trong tương lai.

Chúc Sĩ & Gia đình nhiều sức khỏe - chim cò căng cứng :p
Leodevincy

Xin chân thành cảm ơn BQT diễn đàn chaomao.org cũng như toàn thể anh/em đã tin tưởng em... em không thể hứa sẽ giúp cho chaomao.org nhiều nhưng em xin hứa sẽ làm hết sức mình... được mặc chiếc áo org đã là một niềm vui rồi... nay còn được BQT và anh/em tin tưởng quả là không có niềm vui nào tả nổi (nói nhỏ với anh/ em là vừa vào coi bác Leo thông báo mà cứ cười cười... học sinh hỏi Thầy sao thế??? :p)

Chúc ngôi nhà org ngày càng phát triển và gắn bó!

Chúc toàn thể anh/em luôn vui vẻ, khỏe mạnh và có nhiều niềm vui trong cuộc sống!

Chúc cho những chú chim yêu quý của chúng ta luôn căng đụng nóc nhà!

Thân mến, Impala!

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Ngày kết nạp chim Thầy đã đến, anh Symphony vào chúc mừng với nhé. Chúc mừng anh Sỹ, làm tốt nhiệm vụ đóng góp thêm cho ORG anh nhé. Chúc toàn thể thành viên dồi dào sức khỏe, chim cò căng lứa.

Thân, black_fish9402

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Mừng chú Sĩ nhé. Làm ly trà mản nguyện vì mong muốn của anh có Sỉ ở ghế nóng giờ mới thấy đây.

Mong anh em dd cho dù giàu nghèo chim dữ hay chim đở, đại gia, tiểu gia luôn giữ đc tinh thần đoàn kết gắn bó, chia sẽ công việc dd và những khó khăn nếu có thể.

Chúc sĩ có nhiều niềm vui từ công việc, gia đình và thú vui tao nhã cùng anh em Sĩ nhé

impala

Chim Thầy
Xin cảm ơn Anh Tuấn - Symphony và Chú Thành Blackfish nhé... em sẽ cố gắng hết sức...

Thân, Impala!

VipClub

Vua Chào Mào
Chúc mừng chú đã bước lên 1 tầm cao mới. chúc chú hoàn thành sứ mệnh của mình với gia đình ORG
Chúc mừng chúc mừng. làm thịt chó thôi em ơi !

Tiger lee

www.chaomao.org
Dù chậm một tí, nhưng Anh chân Thành Chúc mừng em nhé...... Thành công nhé em.....

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
Xin chân thành cảm ơn BQT diễn đàn chaomao.org cũng như toàn thể anh/em đã tin tưởng em... em không thể hứa sẽ giúp cho chaomao.org nhiều nhưng em xin hứa sẽ làm hết sức mình... được mặc chiếc áo org đã là một niềm vui rồi... nay còn được BQT và anh/em tin tưởng quả là không có niềm vui nào tả nổi (nói nhỏ với anh/ em là vừa vào coi bác Leo thông báo mà cứ cười cười... học sinh hỏi Thầy sao thế??? :p)

Chúc ngôi nhà org ngày càng phát triển và gắn bó!

Chúc toàn thể anh/em luôn vui vẻ, khỏe mạnh và có nhiều niềm vui trong cuộc sống!

Chúc cho những chú chim yêu quý của chúng ta luôn căng đụng nóc nhà!

Thân mến, Impala!
Chúc mừng chú nhá,ae tâm huyết với chú nhiều lắm đó,ráng cố gắng dành chút thời gian nha chú.Chúc mừng chú một lần nữa.Thân
p/s: bữa nào làm thịt chó thui rơm đãi ae nhá :D

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
chúc mừng chú sỹ đã lên chức, chúc mừng BQT ORG đã sáng suốt kết nạp thêm 1 thành viên BQT có tâm huyết với DD, chúc cả nhà vui vẻ. thân chào! phamlai

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Hôm nay cũng là một ngày vui Ko kém hôm SN của Chim Thầy, anh chúc mừng Sĩ nhé! Đang tìm món quà gì tặng Chu nhân dịp đặc biệt này đây, chờ nhé ....
Chúc Chú ngày càng đóng góp nhiều cho diễn đàn và phát Huy hết Khả năng của mình !
Thân Chào, tinatino.

impala

Chim Thầy
Một lần nữa em xin gởi lời cảm ơn chân thành đến các anh trong thời gian qua đã động viên, ủng hộ va chỉ bảo em... Chân thành chúc các anh luôn mạnh khỏe va có nhiều thời gian bên gia đình va những chú chim thân yêu nhé...PS: to anh Tâm: em là em kết em semper nhà anh lắm đó kaka... mua chi xa xôi anh... chuyển hộ khẩu nó về BH la em vui rui hehe (ném anh cục gạch thôi nhé) hjhjThân ái, Impala!

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng chú Sĩ nhá! Chúc chú có những cống hiến cho gia đình ORG, chúc chú luôn căng lửa để giữ lửa với mái bông. Good luck!

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Thành thật xin lỗi tất cả anh em và BQT chaomao.org qua thơi gian làm SMOD mình thật sự khg có đủ thời gian làm tròn nhiêm vụ trong công tác của BQL, nay thành thật xin lỗi tất cả AE và BQT mình xin phép thôi khg làm MOD hay SMOD , mong diễn đàn sẽ tìm được người xứng đáng quản trị tốt hơn để giúp chaomao.org phát triển hơn.
Mong Leo và BQT và tất cả AE thông cảm và xin bỏ chức danh MOD của mình!!!
Xin chân thành cám ơn tất cả tình cảm của AE!!!
Chúc chaomao.org phát triển mạnh mẽ!!!

Chú này thích bị chém hả!?! diễn đàn đang đi đúng hướng và phát triển tích cực, chú lại định đánh quả lẻ sao? Hãy đợi ngày hội ngộ kiếm khiên cho chắc đỡ vài kiếm của anh nhé!

Thân mến!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Mong ngôi nhà ORG thêm nhiều tầng cao mới hơn nữa! Mong các anh nhiều sức khỏe thỏa chim cò tẹt ga!!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
chúc Chú Sĩ phát huy tốt trong vai trò và nhiệm vụ mới nhé!!!
Cám ơn Sĩ đã tham gia và cùng phát triển chaomao.org.
Xin chân thành cám ơn và xin chúc toàn thể AE diễn đàn luôn khỏe và chim luôn căng!!!