Thông báo từ BQT

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chào cả nhà !

Xin phép được đại diện các cụ Chào Mào Danh Dự xin chúc BQT , các Smod, Mod thật nhiều sức khỏe và thành công để đưa chaomao.org ngày càng phát triển !
Chúc toàn thể ace 4 rum ngày càng gắn kết trên tinh thần tương thân tương ái xây dựng mái nhà chung ORG !

Thân/Leebul

Cám ơn tất cả anh em
Mong rằng anh em ORG chúng ta ngày càng gắn kết và có nhiều tình bạn chân thành hơn nữa
chúc ACE sức khỏe và có nhiều niềm vui trong cuộc sống đặc biệt là có những chú chim căng lửa
thân/dohienmobile
QUỐC OAI ơi khao đê <...> lên lon rùi mà không ý kiến ,anh em kiện đấy,he he

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc mừng bác, giữ sức khỏe, giữa lửa để cùng nhau phát triễn dd nhé bác.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
BQT ghi nhận thêm những cống hiến của bác Dũng và nay thông báo với anh/em là SMOD thứ 3 của cộng đồng chào mào Việt Nam www.chaomao.org.

Tên: Nguyễn Lâm Quốc Dũng
Nick: cmnhatrang
Thường trú: Nha Trang

Dĩ nhiên danh sách sẽ ko dừng lại ở đây, BQT luôn ghi nhận thêm những đóng góp/nỗ lực của tất cả các Anh/Em khắp mọi miền.

Thành thật xin lỗi tất cả anh em và BQT chaomao.org qua thơi gian làm SMOD mình thật sự khg có đủ thời gian làm tròn nhiêm vụ trong công tác của BQL, nay thành thật xin lỗi tất cả AE và BQT mình xin phép thôi khg làm MOD hay SMOD , mong diễn đàn sẽ tìm được người xứng đáng quản trị tốt hơn để giúp chaomao.org phát triển hơn.
Mong Leo và BQT và tất cả AE thông cảm và xin bỏ chức danh MOD của mình!!!
Xin chân thành cám ơn tất cả tình cảm của AE!!!
Chúc chaomao.org phát triển mạnh mẽ!!!

netcom0909

cảm ơn a Dũng đã đóng góp rất nhiều cho chaomao.org, Nếu công việc quá bận a ko đảm nhận được chức danh MOD hay SMOD thì hi vọng a vẫn là chào mào danh dự của org.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Thành thật xin lỗi tất cả anh em và BQT chaomao.org qua thơi gian làm SMOD mình thật sự khg có đủ thời gian làm tròn nhiêm vụ trong công tác của BQL, nay thành thật xin lỗi tất cả AE và BQT mình xin phép thôi khg làm MOD hay SMOD , mong diễn đàn sẽ tìm được người xứng đáng quản trị tốt hơn để giúp chaomao.org phát triển hơn.
Em có vài lời góp ý cũng như tâm sự muốn nói:
Thực sự em thấy anh Dũng đã làm rất tốt nhiệm vụ của 1 MOD ,luôn nhiệt tình và giúp đỡ những gì mà anh em muốn hỏi.Và thực sự là 1 sự tiêc nuối khi anh không thể tham gia trong thời gian tới.
Mỗi người đến với ORG với 1 mục đích là thư giãn xua tan mọi chuyện không vui trong cuộc sống tham gia giúp chúng ta có niềm vui mới qua đó có được động lực hơn nữa.Và ORG là 1 đại gia đình là nơi sinh hoạt giao lưu của anh em 3 miền -Mỗi anh em chúng ta đều có 1 công việc để mưu sinh ,cuộc sống thật vất cả và ngột ngạt.Và ngay cả bản thân mình cũng xem sinh hoạt tại đây rất thoải mái và tìm đc niềm vui cũng như quen đc nhiều bạn bè hơn .
Thân gửi các Mod:Mỗi cây mỗi hoa-Mình là 1 Mod mới đc ah em diễn đàn tin tưởng giao trọng trách nhưng đôi khi cũng vì công việc nên cũng nhiều lúc không thực sự hoàn thành công việc đc tốt nhưng lúc nào mình cũng nghĩ sẽ nỗ lực để diễn đàn là nơi anh em kết bạn với nhau tìm đc niềm vui đích thực trong nghề chơi cũng như cuộc sống.Nên các bác đừng nên vì 1 lý do nào đó mà vội vã quyết định chắc chắn anh em trong BQT sẽ tương trợ giúp đỡ nhau để hoàn thành tốt nhiệm vụ mà tất cả hơn 2000 thành viên đã tin tưởng giao phó.
Chúc anh em sức khỏe có niềm vui mới trong cuộc sống và chim cò luôn căng lửa;)
Thân chào/Dohienmobile

saosau

Bác Dũng dạo này bận đi tìm hàng khủng nên từ chức rồi..... he he he. Bác đừng ban nick tui nhé bác.....

Leodevincy

Chào mào Việt
Nếu chú không làm thì ai làm, chú đã gắn bó với ORG từ khi ORG vừa mới định hình, nay chưa tròn sinh nhật 1 năm thì chú đòi rút khỏi vị trí BQT thì coi sao được. Nếu chú bận thì vẫn còn những AE khác trong BQT, Chào Mào Danh Dự và tất cả AE đều ủng hộ và sẽ cover cho chú những lúc chú bận. Do đó không được thoái thác trách nhiệm, :D. Anh/Em có đồng ý với Leo thì động viên tinh thần chú Dũng cmnhatrang để chú ấy tiếp tục cố gắng cống hiến cho chaomao.org ngày một phát triển.

Vừa qua, Leo có gởi 1 email đến inbox mọi người thông báo về việc bỏ chức danh MOD và chỉ giữ lại SMOD để cho việc quản trị được thuận tiện, sau đây xin công bố danh sách để các AE biết:

Chuyên về kỹ thuật

- Administrator (Leodevincy & Matrix) - màu đỏ
- Super Mod (Cmnhatrang - Nha Trang, Vipclub - Daklak, Symphony - TP.HCM , Black_fish9402 - TP.HCM, Dohienmobile - Hà Nội) - màu xanh da trời

Chuyên trách công tác ngoại giao, tư vấn, bên ngoài phạm vi diễn đàn

- Advisor (Leebul - TP.HCM, Thaphuongkhach - Đà Nẵng) - màu magenta
- Hornor - Chào Mào Danh Dự (Tinatino - TP.HCM, Doanlengoc - Quy Nhơn, TuanSMB - Quy Nhơn, Phutdn - TP.HCM, Chào Mào Bổi - Nha Trang, Bemaap - Huế) - màu xanh lá cây

Và qua topic này, mình muốn thông báo đến AE thêm những chú chim Chào Mào Danh Dự nữa của chaomao.org: Anh Duy - nick Phamlai, Anh Huy - nick Phan thanh huy, Anh Thành - nick Cafechimcanhthuymoc, Anh Sơn - nick Soncuaro. Rất mong đại gia đình chaomao.org sẽ nhận được thêm những đóng góp của các anh nhằm giúp phong trào chơi Chào Mào ở Việt Nam chúng ta mạnh hơn về chất lượng. Chúc sức khỏe các Anh.

Do đó rất mong muốn AE đồng lòng để chaomao.org ngày một phát triển mạnh, vững chắc,... giúp gắn kết các AE yêu chào mào không phân biệt vùng miền và tuổi tác.

Chúc AE cuối tuần thật nhiều niềm vui, sức khỏe, chim cò căng cứng.
Leodevincy

chipchip0203

chúc các SMOD ngày càng làm tốt nhiệm vụ của của mình để diễn đàn mình ngày càng phát triển lớn mạnh hơn thân CHIP:eek:

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng các bác với trọng trách mới ,vì cộng đồng chào mào việt hãy cố gắn hoàn thành trọng trách mà ACE đã tin tưởng giao phó, chúc thành công và đoàn kết
chào thân ái

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
cám ơn tất cả ACE đã chúc mừng và ủng hộ tôi nhé !!!
Qua thời gian giao lưu cùng ACE chaomao.org(thời gian gần đây mình chỉ đủ thời gian sinh hoạt và giao lưu trên chaomao.org thôi), lần này khi được đề nghị làm SMOD hehe mình khg thể từ chối nữa nên sẽ cố gắng làm tốt vai trò của SMOD chaomao.org thôi !!!
Mong quí ACE ủng hộ cho sự phát triển của chaomao.org và thông cảm nếu mình có gì sai xót nhé!!!
Chân thành cảm ơn tất cả các thành viên và BQT đã ủng hộ và tin tưởng mình!!!
Chúc mọi người luôn vui và luôn có ít nhất 1 chú CM hay!!!
Ấy ấy,bác thế này ae buồn chít đi dc,ae tin tưởng bác mới thế,bác phải xem lại thế nào ấy,nhá bác.
Sẵn đây em cũng nói, MOD hay SMOD cũng vì chào mào và ae mà ra thôi, ae tin tưởng tôn trọng là cái cần thiết, dd đâu phải của riêng ai, thật sự mà nói riêng về dd này mình rất tôn trọng, tất cả ae tình thật việc thật, đó cũng chính là tiêu chí của dd .org này,MOD cũng vì dd chứ của riêng ai đâu, nhiều việc thêm nhưng thật sự đó cũng là tình cảm ae dành riêng cho mỗi MOD.thôi nói thế thôi,nói nhiều mất hay.
heheheh
p/s ngáp......lại một ngày.....ngáp

impala

Chim Thầy
A Dũng mà từ chức thì trao trả quà nhé... em cũng nghỉ org luôn hehe... ngắn gọn thôi... hehe anh chọn đi :D

Thân, Impala!

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Bận thì anh em Mod khác sang phụ anh 1 tay, ngày dành chút thời gian, xử lí tí anh à, cố lên anh Dũng ơi!

Thân, black_fish9402

tomkid

cố lên các anh, mỗi người chung 1 tay cho phát triễn hơn nữa, chúc cả nhà vui vẻ