Thông báo thành lập Hội Chào Mào Nha Trang

hovaten

Moderator
Chúc hội càng ngày càng phát triển ,hảy có khẩu hiệu đi Dủng ỏi........

Cái Slogan này 5 anh em trong hội và 1 em ngoài hội đã bàn bạ mãi 4 tiếng đồng hồ mà chưa có câu nào đáp ứng đủ 3 tiêu chí :

"Ý Nghĩa tượng trung cao - Ngắn gọn - Độc Đáo"

Anh Binlado tin không, đề xuất của cmnhtrang là :

"Hội Chào Mào Nha Trang, bạn không bao giờ cô đơn"

Nghe cái lương, sến bà cố luôn. Phải nói là bó tay với thím ấy !

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Ac lâu nay anh nhớ có chém chú đâu mà chú cứ chém anh thế Lăng, Hn anh có 2 lời muốn nói nh6an tiện 2 comment của chú nè :

Anh cmnhatrang có nghe hông ? Logo có người đầu tiên khen nè.

Thay mặt khổ chủ trả lời Hải nhé : Logo do cmnhatrang tự biên tự diễn đó.

Lấy ý tưởng Tháp trầm hương, ôm biển Nha Trang và Chào mào đẹp vào lòng. 2 Bên có 2 ngọn lửa : Lửa nhiệt tình bằng hữu và Lửa của chào mào sung mãn.

Chú Lăng diễn thuyết hay ghê nhỉ, gần chuẩn, cái vụ ý tưởng của mình mình thể hiện thì cũng ok thôi, AE đã chọn thì làm vậy thôi, còn vụ 2 cái ngọn lửa là ý của chú Lăng nhà ta đó hixhix( cũng ráng làm cho vừa lòng chú ấy mặc dù chú ấy khg có vô hội hehe,thế mà còn bị chém banh càng), anh làm theo nhưng lửa còn yếu hehe, khi nào hội mạnh vững anh cho lửa mạnh hơn hehe...

Cái Slogan này 5 anh em trong hội và 1 em ngoài hội đã bàn bạ mãi 4 tiếng đồng hồ mà chưa có câu nào đáp ứng đủ 3 tiêu chí :

"Ý Nghĩa tượng trung cao - Ngắn gọn - Độc Đáo"

Anh Binlado tin không, đề xuất của cmnhtrang là :

"Hội Chào Mào Nha Trang, bạn không bao giờ cô đơn"

Nghe cái lương, sến bà cố luôn. Phải nói là bó tay với thím ấy !

Haha cu Lăng trong cái comment này nói hơi quá rồi nhé, chưa có cái bữa họp nào bàn về Slogan cho HỘi hết mà , chẳng qua nói cho vui hehe, mà nói cho vui ai dè chú ấy chộp và chém mình hixhix, thôi rồi giờ phải đưa chú ấy vô blacklist và cẩn thận của lửa thôi hixhix....

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Chúc mừng hội,chúc mừng Dũng làm quan. Một tổ chức ra đời thật đúng lúc.Hy vọng đem nét chơi đẹp mới đến với mọi người.

Ac "Quan" gì khg biết mà toàn chạy việc thôi anh hixhix, chỉ vì 4 chữ ah " Bởi vì Đam mê", Hội mới thành lập mở cửa đón tất cả TV vào mà anh, ai vào cũng được, có mẫu đơn ở các trường : Vĩnh Thái, NVH, Việt Cường, Du Cửa Bé... Các vị chủ trường là các Ủy Viên có nhiệm vụ phát đơn xin vào hội, nhận Phí Đăng ký và chuyển về cho Chủ Nhiệm Hội...
*** Hộithành lập để cùng chia sẽ và phát triển thú chơi Chào Mào, bảo vệ quyền lợi hội viên và giao lưu đối ngoại với tất cả Hội nhóm và nghệ nhân trên toàn quốc.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Xin chúc HỘI CHÀO MÀO NHA TRANG ngày càng lớn mạnh
Mình rất thích vô hội lắm nhưng vì công việc ko cho phép nên mình sẻ âm thầm theo dõi mọi hoạt động của hội

Haha tiêu chí hội đưa ra đâu có bắt hội viên làm gì đâu mà bận không vô đc bác Vinh, càng nhiều Hội Viên tham gia thì hội càng mạnh, mệt là mấy AE trong Ban Lãnh Đạo HỘi và Ban TTCM thôi, do hội mới thành lập còn nhiều vướng mắc nên họp hành suốt, còn AE hội viên tham gia ai giúp được gì thì giúp....
*** Mình thường nói với những AE hỏi vào hội làm gì : mình xin chỉ trả lời 1 vài ý thôi : vào hội được bảo vệ quyền lợi nếu có thắc mắc và bất công trong các cuộc thi do hội giám sát, được giảm phí đăng ký tham gia các cuộc thi do hội giám sát, tiền phí đóng hàng tháng là góp cho quỹ hội chỉ làm từ thiện hay chủ động thay mặt cho các hội viên thăm hỏi các Hội viên khác khi có bất trắc xảy ra, hội đại diện tặng quà lưu niệm ( hoa, cờ) cho các cuộc thi ở Tỉnh bạn.

chaomaodongmuoi

Haha tiêu chí hội đưa ra đâu có bắt hội viên làm gì đâu mà bận không vô đc bác Vinh, càng nhiều Hội Viên tham gia thì hội càng mạnh, mệt là mấy AE trong Ban Lãnh Đạo HỘi và Ban TTCM thôi, do hội mới thành lập còn nhiều vướng mắc nên họp hành suốt, còn AE hội viên tham gia ai giúp được gì thì giúp....
*** Mình thường nói với những AE hỏi vào hội làm gì : mình xin chỉ trả lời 1 vài ý thôi : vào hội được bảo vệ quyền lợi nếu có thắc mắc và bất công trong các cuộc thi do hội giám sát, được giảm phí đăng ký tham gia các cuộc thi do hội giám sát, tiền phí đóng hàng tháng là góp cho quỹ hội chỉ làm từ thiện hay chủ động thay mặt cho các hội viên thăm hỏi các Hội viên khác khi có bất trắc xảy ra, hội đại diện tặng quà lưu niệm ( hoa, cờ) cho các cuộc thi ở Tỉnh bạn.
Vậy củng đc sao chú dũng
Vậy cho vinh đăng kí 1xuaat1 làmhooi5 viên nha

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
giơi thiệu voi Ae org mẫu áo của hội ...

L

linhbuudien

Guest
Chúc mừng chúc mừng.Mong hội ngày càng lớn mạnh.
Ac "Quan" gì khg biết mà toàn chạy việc thôi anh hixhix, chỉ vì 4 chữ ah " Bởi vì Đam mê", Hội mới thành lập mở cửa đón tất cả TV vào mà anh, ai vào cũng được, có mẫu đơn ở các trường : Vĩnh Thái, NVH, Việt Cường, Du Cửa Bé... Các vị chủ trường là các Ủy Viên có nhiệm vụ phát đơn xin vào hội, nhận Phí Đăng ký và chuyển về cho Chủ Nhiệm Hội...
*** Hộithành lập để cùng chia sẽ và phát triển thú chơi Chào Mào, bảo vệ quyền lợi hội viên và giao lưu đối ngoại với tất cả Hội nhóm và nghệ nhân trên toàn quốc.

npxan

Em tên An ở Nha Trang mới tham gia diễn đàn. Mong ACE giúp đỡ.
Em chào tất cả ACE.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chúc mừng Hội Chào Mào Nha Trang.
Dũng ơi logo mình thấy đẹp đấy, nhất là em hoàng tử kìa. Nhưng A góp ý chút là Dũng nên cho dòng chữ Red Wiskered Bulbul và Nha Trang Club phải uốn lượn theo cái viền nền vàng thì mới hài hoà. Mình để chữ nó ngang như vậy nhìn hơi cứng logo và chữ đó Dũng cho màu đỏ luôn sẽ làm nổi bật ngay.
Hehee,

Chúc Hội càng lớn mạnh & thật đoàn kết

Thân ái!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Chúc mừng Hội Chào Mào Nha Trang.
Dũng ơi logo mình thấy đẹp đấy, nhất là em hoàng tử kìa. Nhưng A góp ý chút là Dũng nên cho dòng chữ Red Wiskered Bulbul và Nha Trang Club phải uốn lượn theo cái viền nền vàng thì mới hài hoà. Mình để chữ nó ngang như vậy nhìn hơi cứng logo và chữ đó Dũng cho màu đỏ luôn sẽ làm nổi bật ngay.
Hehee,

Chúc Hội càng lớn mạnh & thật đoàn kết

Thân ái!

Thanks anh em sẽ coi sửa lại chổ đó .
Thân!

thaiduykha

chúc hội Chào Mào Nha Trang ngày gặt hái được nhiều thành công.
chúc sức khỏe toàn thể anh em hội viên hội Chào Mào Nha Trang

Mickeycm.batoqn

nhin logo chú chim nhìn như chết yểu.ko có phong thái
clb nha trang xem xét lại nhé,đôi lời góp ý
Thân