Thăm Lại Chiến Trường Xưa

tosudoc

Như tình tiêu đề đã ghi. Lâu lắm rồi mình không đi bẩy chim Chào Mào nữa nhưng vì nghiền quá nên dự kiến mai làm chuyến Sông Kol. Dự kiến vùng Bà Già ( ba liên ) và Atin. Nhưng chưa có anh em nào đi cùng cho vui. Đi chơi là chính chứ chim cò trên tinh thần là về không. Lên đến Trung Mang thì có người dẫn đi.
Anh em nào mai rảnh và khoái chì ae đi chuyến cho vui. Khởi hành khoảng 4h00 sáng. Về thì vô chừng trể thi 4-5h chiều rút.
Đi thì alo mình nhé : 0939.80.90.14 ( phải có xe chiến )

thaphuongkhach

Administrator
Chú chờ chút, anh đang thương lượng để lấy con xe và con... này, mai anh em mình mang nó theo, chiến tầm này được chưa? :)

11_WQNJ.jpg.ashx

chim_den78

Ao ước. Đi đi anh Trịnh và anh Tú. 2ae mà chiến em kia thì ko có trym mang về là đúng dùi.

Jack Dam

up, đậm chất phượt, theo mình nghĩ không cần phải mang chim, lên trên đó coi ai nuôi chim thì mua sẽ tốt hơn, may đâu ra còn đúng gốc, giá hợp lý về chia lại cho ae chơi

Ebola

giá hợp lý về chia lại cho ae chơi ( đang nằm mơ trên cây bơ)

tosudoc

xin lỗi anh em chứ có thì mình vẫn không mua nhé. khuyên ae. một thằng thổ nó mổ 10 thằng kinh. hahaha thôi mai 1 mình lên gặp lại ae trên sk vậy. chúc ae vui vẻ. nhờ admin khóa bài sau 21h00. cảm ơn are đã ghé bài

yeuchaomaokt

qua ngày mất rồi.tiếc thật.k được theo chân học hỏi rồi.....e bị thích bẫy chim hỳ hỳ...nhưng chưa được đi thực tế nhiều vì k có đk....lần sau đi choem theo chân với bác nhé

midavina

Ngày xưa tôi và chú chạy chiếc wave alpha còn lên đến tận Già Hung hjhj. Lên chim thì nhiều, mỗi góc 2,3 con mà chỉ biết ngồi nhìn nó hót thôi. Chim không chịu chung cây thì làm ren đây. Cả hành trình gặp ít nhất cũng 3 cặp, toàn chim già mùa không chịu đấu giáp lá cà, chỉ đấu giọng.
Thế kết quả chuyến đi Atin thế nào? Tôi cũng lên atin bẫy rồi, giọng chim hót hay nhưng nhỏ, cũng biết ngồi nghe nó hót thôi hjhj.

vinhdq

Chú chờ chút, anh đang thương lượng để lấy con xe và con... này, mai anh em mình mang nó theo, chiến tầm này được chưa? :)

11_WQNJ.jpg.ashx
Bác này vui tính thía nhớ dẫn theo em mái ngồi trên con ngựa chiến luôn nhé, tha hồ mà chẻ với chét. Kiee6u3 này phải 2 ngày mới về đó chứ. haha.
Thân!