Thư Cảm Ơn - Hội Thi Chim Chào Mào TP. Hồ Chí Minh Lần I Năm 2014

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Xin chào toàn thể AE ORG!
Sau thời gian hai tháng kể từ ngày phát động, cuộc thi đã diễn ra thành công và kết thúc tốt đẹp.

BTC cuộc thi xin trân trọng cảm ơn các cấp chính quyền, BCH HHCMMN, nhà tài trợ, các mạnh thường quân, các Hội, Chi Hội, CLB, nhóm và quý nghệ nhân từ khắp nơi về tham gia hội thi.

BTC chân thành cảm ơn các anh trưởng đoàn Chào Mào Miền Bắc, Chào mào Đà Nẵng, Chào mào Quảng Nam, Chào mào Quảng Ngãi, Chào mào Bình Định, Chào mào Phú Yên, Chào mào Nha Trang, Chào mào Đà Lạt, Chào mào Đức Trọng, Chào mào Bảo Lộc, Chào mào Đăk Lăc, Chào mào Gia Lai, Chào mào Bình Phước, Chào mào Đồng Nai, Chào mào Bình Dương, Chào mào Bình Phước, Chào mào Bà Rịa Vũng Tàu....

BTC đặc biệt cảm ơn tấm lòng AE BCH HHCMMB, diễn đàn www.chaomao.org cùng các gruop, page, các mạng xã hội đã tạo điều kiện quảng bá cuộc thi đến nhiều người để tạo cuộc thi có nhiều tiếng vang. Sự tham gia và ủng hộ nhiệt tình của Quý Vị đã làm nên sự thành công của Hội thi trên nhiều phương diện.

Hội thi không chỉ hấp dẫn với chính các anh em đang nuôi và đam mê chào mào mà còn có sự góp mặt các Nghệ nhân từ các bộ môn khác như cá cảnh, bonsai.....

Sự thành công của Hội thi chắc chắn sẽ không có được nếu không có những tấm lòng cao đẹp của các nhà hảo tâm, các nhà tài trợ. Một lần nữa BTC chúng tôi trân trọng cảm ơn sự ủng hộ của Quý Vị cho Hội thi nói riêng, cho phong trào bộ môn chào mào nói chung phát triển hơn nữa, xứng tầm khu vực!

BTC xin trân trọng cảm ơn các Anh trong thành phần Ban Giám Khảo, Ban Giám Sát, Ban Hình Ảnh Sự Kiện, Ban Thư Ký, Tổ di dời lồng... Với sự nhiệt tình hết mình, khách quan, công bằng , vô tư, các anh đã góp phần tạo ra một mô hình " Thi - Cử" mới mẻ, một cuộc thi mà ở đó mọi Nghệ nhân như được tôn trọng, được truyền tiếp thêm niềm đam mê!

BTC xin trân trọng cảm ơn các nhà hảo tâm (đề nghị dấu tên) đã tài trợ xuyên suốt quá trình chuẩn bị đến khi hội thi được diễn ra thành công tốt đẹp!

Cuối cùng, do là lần đầu tiên tổ chức hơn nữa lại tổ chức một Hội thi có nhiều mới mẻ, chắc chắn không tránh khỏi nhiều thiếu sót. BTC chúng tôi rất mong nhận được sự cảm thông và ý kiến đóng góp của các bạn và Quý vị để những lần tổ chức sau được tốt hơn.

Xin chúc tất cả các bạn, các Quý Vị sức khỏe, hạnh phúc và thành công!

Trân trọng kính chào!
Thay mặt BTC, Ban HASK

Lê Minh Tuyến

Sửa lần cuối:

Anh Phạm

Hội Thi đã thành công viên mãn , anh em HHCMMB nói chung và em nói riêng rất có nhiều cái cần học hỏi . Một chuyến đi tham dự hội thi giao lưu với các anh em HHCMMN thật đáng ghi nhớ . Em xin gửi lời cám ơn trân thành nhất và chúc toàn thể các anh em nghệ nhân Miền Nam cũng như BCH HHCMMN mạnh khỏe , thành công và ngày càng phát triển .