Thư Sinh những ngày giá lạnh !

carơ_py

Trước giờ toàn xem ảnh , clip AE post lên chém cho vui , nay mạn phép post em chim cùi của mình lên cho AE chém:p , tiện thể cho mình hỏi phải chim Bắc không nhan các bạn , do thấy em ấy to con , giọng to , vang rõ từng âm;) .
[video]https://plus.google.com/105778654290419697753/posts/PZsfeDrGr9Y[/video]

up clip lên youtube rồi mà chả hiểu sao lại ra zậy , các bạn kích vào line coi tạm , thêm vài bức ảnh của em nó :
[/IMG]
[/IMG]

úp lại phát nữa xem thử được không :confused:

Sửa bởi Amin:

Ebola

Ối Giời ơi, con chao mào này hót đc đúng 1 câu: thế sự vô thường

Thật là tròn vành rõ chữ!

carơ_py

Ối Giời ơi, con chao mào này hót đc đúng 1 câu: thế sự vô thường

Thật là tròn vành rõ chữ!
nó còn hót được câu : "mặt mày dày quá " nữa ấy ah , dạo này còn hay ăn cám với nhận gạch ko ?
p/s xin lỗi mọi người chứ cái thể loại này em không nể chả bít chim cò nó thế nào trình nuôi cao bao nhiêu mà topic nào nó củng vào cmt như đá đểu :D

carơ_py

chim bắc rồi bác .
uhm mình cũng nghĩ thế mà đều được cái em này hót được 5-6 giọng , bình thường hót 4-5 âm , lâu lâu lại chơi giọng đôi , nối được 6-7 âm nên mình rất cưng em nó :D

chim bắc nhiều em giọng ngắn nhưng đanh, ngắn nhưng khá réo. e này ko đanh ko réo. con này má trắng lên phải ko bạn thớt?

Gió Lào

nó còn hót được câu : "mặt mày dày quá " nữa ấy ah , dạo này còn hay ăn cám với nhận gạch ko ?
p/s xin lỗi mọi người chứ cái thể loại này em không nể chả bít chim cò nó thế nào trình nuôi cao bao nhiêu mà topic nào nó củng vào cmt như đá đểu :D
clip bạn post lên để mọi người chém mà,sao người ta mới chém có nhát thôi bạn đã chưởi người ta rồi là sao?

tdinh

minh cung thay ong ebola toan spam vo van thoi .xin loi viet ko co dau mod thong cam