Thống kê số lượng chim Huế

ti_do85

Xin chào ae, chúc ae đầu tuần vui vẻ làm việc hiệu quả.
Bữa giờ thấy ae hay bàn luận về chim Huế còn hay hết. Nhiều người thì cho là không còn, hoặc còn rất ít vì chim Huế bị đánh bắt quá nhiều, và rất nhiều người nuôi chim Huế vì vậy mình muốn biết ae trên org hiện đang nắm bao nhiêu chim Huế. Ae nào đang nuôi chim Huế (chính xác hoặc mua với tư cách Huế) thì vào điểm danh và cho biết số lượng chim giùm. Mod nào rảnh thì làm giùm công cụ thống kê với. Cám ơn ae nhiều

A Sìn

Xin chào ae, chúc ae đầu tuần vui vẻ làm việc hiệu quả.
Bữa giờ thấy ae hay bàn luận về chim Huế còn hay hết. Nhiều người thì cho là không còn, hoặc còn rất ít vì chim Huế bị đánh bắt quá nhiều, và rất nhiều người nuôi chim Huế vì vậy mình muốn biết ae trên org hiện đang nắm bao nhiêu chim Huế. Ae nào đang nuôi chim Huế (chính xác hoặc mua với tư cách Huế) thì vào điểm danh và cho biết số lượng chim giùm. Mod nào rảnh thì làm giùm công cụ thống kê với. Cám ơn ae nhiều

Nhà đang giữ 1 em Huế 1 mùa hơn :D

NgayXuaOi

1 ý tưởng để thống kê khá hay :)
Mình cũng mong muốn sở hữu 1 em Huế chính hiệu. Nhưng mãi chỉ là Huế mộng mơ :(

chao mao beo

mình hiện sở hữu 1 em huế 3 mùa .chơi dàn cực tốt hihihi.lông lá thì chuẩn bị xong rồi

chào cái mào

Vẫn thấy mấy bác thương gia uy tín bán bổi Bình Điền, Bình Thành, Hương Bình trên FB đấy các bác ạ.

ta.phuoc

Lâu lâu vô diễn đàn thấy nhiều người thật là rảnh. Làm cái việc mà không biết đang làm cái gì, kết quả bao nhiều thì chui vô tủ đóng cửa lại tưởng tượng còn đúng hơn.
Khờ quá!

ti_do85

Lâu lâu vô diễn đàn thấy nhiều người thật là rảnh. Làm cái việc mà không biết đang làm cái gì, kết quả bao nhiều thì chui vô tủ đóng cửa lại tưởng tượng còn đúng hơn.
Khờ quá!
Anh không thích thì thôi. Tôi đâu bắt buộc anh trả lời.
Suy nghĩ trước khi nói gì nha. Đừng làm mất lòng người khác vì những chuyện không đáng.

ca_chep

tình hình là bữa đi long an ,thấy ông kia đâu xe phía sau có lồng chào mào cỡ 30 con ghé zô hỏi chơi . ổng kêu 200k 1 con " chim Huế em ":p

dungchaomaovt

không biết thế nào nhưng mình rất thích chào mào Huế, giọng nó không dài, không nhanh nhưng được cái rõ và rền, nết đấu điềm đạm. nên cũng cố gắng kiếm được 2 em A lưới , 1 em Bình điền, 1 em Phong sơn cánh như họa mi và 1 em chả biết vùng nào. Thân

crystalcandy

Cóa 3 con huế, 1 con vừa giao lưu mồi cam ly. Giờ còn 2 con. 1 em 3 mùa, 1 em hơn 4 mùa hehehe.Giọng chuẩn huế nhen

Nhà vẫn có và mình nghĩ nó là Huế.Ui giờ nguồn gốc, thẩm định, vv....lại thành tranh cãi nhau mệt đầu. Mình nghĩ là Huế là được rồi.Nhà mình giờ có 3 em.

vienhai

Tiệm chim nào cũng bán chim Huế :) ! từ xe hàng cho tới tiệm cho tới bán online ! Mình không biết sao Huế nhiều chim đến vậy :))) !

longxp

Mình thì mới chơi chim...nên người bán nói Huế hay gốc Huế thì chỉ biết nghe vậy chứ thực sự thì không phân biệt được. Hiện nay, theo các trang rao bán chào mào thì chim Huế / gốc Huế được rao bán rất nhiều.